ดู: 1108|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] ฉีดไขมันตัวเอง เติมเต็มหน้าให้ดูเด็ก ใครมีปัญหาหน้าแก่เพราะแก้มตอบ ขอบตาลึก โซนชลบุรี แนะนำนะคะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thecute2014 เมื่อ 2018-4-17 17:13

กระแสฉีดไขมันที่หน้า กำลังมาแรงมากๆ ค่ะ และตอนนี้นิยมฉีดกันเพื่อเติมเต็มแทน Filler  มุกเองก็เคยได้ยินบ้าง เกี่ยวการปรับรูปหน้าด้วยการฉีดไขมันที่หน้า หน้าผาก ใต้ตา ร่องแก้ม เพราะตัวเองมีปัญหาอยู่ เลยสะกิดต่อมนิดๆ แต่ก็ยังไม่กล้าตัดสินใจซักที เพราะยังมีข้อสงสัยอยู่เยอะ ก็เลยศึกษา ดูรีวิว ฉีดไขมันปรับรูปหน้า ค่อนข้างเยอะเหมือนกัน  
สุดท้ายบอกเลยค่ะว่า จะดีไม่ดี อยู่ที่มือหมอ  ให้เข้าไปปรึกษาหมอดีที่สุด ถามว่าชลบุรีมีคลินิกให้เลือกเยอะมั้ย

เห็นที่นี่มีโปรโมชั่นเปิดสาขาใหม่ เลยลองเข้าไปสอบถามดูค่ะ

วันนี้มุกเลยมาแชร์ประสบการณ์ตรงที่ ไปทำมาแล้วประทับใจค่ะ ในการปรับรูปหน้า ด้วยการฉีดไขมันตัวเองให้หน้าดูเด็ก ที่ The Vogue Clinic ชลบุรี

วันที่เข้าไปปรึกษา ได้ปรึกษากับหมอบีม The Vogue Clinic พอดี ขอบอกว่าปรึกษาฟรีนะจ๊ะ
เจอคุณหมอเลยยิงคำถามรัวๆๆๆ เลยจ้า .... ว่าฉีดไขมันที่หน้าเจ็บมั้ย ราคาเท่าไหร่ มีข้อเสียยังไง บวมกี่วัน และอยู่ได้นานแค่ไหน

คุณหมอบีมก็ตอบข้อสงสัยและให้คำแนะนำได้กระจ่าง จนเราพอใจและมั่นใจว่าสวย ปลอดภัยชัวร์ ยิ้มหน้าบานเบยยยย

ดูด้านข้างอาจจะไม่เห็นว่ามีปัญหา แต่ถ้ามองหน้าตรงจะเห็นชัดๆเลยว่าแก้มไม่เท่ากัน
นี่รูปก่อนทำอย่างที่บอกคือ มุกมี ปัญหาเรื่อง : ขมับตอบ + แก้มตอบ+ร่องใต้ตาลึก +หน้าหย่อน แลดูหน้าแก่มากมายคะ ถ่ายรูปไม่ค่อยปัง มีแต่พัง  ต้องพึ่ง Photoshop ตลอด

อันนี้แอบขอถ่ายรูป กับคุณหมอบีมค่ะ หมอบีมลองดีไซน์รูปหน้าให้ดูก่อน ว่าต้องทำตรงไหน เพื่อปรับให้ได้รูปหน้าที่สวยที่สุด เห็นละก็ขำตัวเอง หน้านี่เยินใช่ย่อยนะเรา 555+

7 วัน ผ่านไป...จากวันปรึกษาก็ตัดสินใจ
พร้อมกับไปเตรียมตัวก่อนฉีดไขมันตัวเอง ตามที่คุณหมอแนะนำไว้อย่างเคร่งครัด
เลยนัดวันเวลาทำกับคุณหมอบีมเรียบร้อย

คุณหมอบีมมืออาชีพมากๆ มือเบา ไม่เจ็บเลย ทำเสร็จ เห็นมั้ยคะ ว่าไม่มีรอยช้ำหรือเขียวเลยค่ะ ชอบสุดๆ

หน้าดูเด็กลง และดูปังขึ้นบ้างมั้ยคะ หลังจากที่ไปฉีดไขมันมา พอทำมาแล้วชอบมากจริงๆค่ะ
เห็นผลเร็ว เพราะคุณหมอให้คำปรึกษาทั้งก่อนและหลังทำดีมากค่ะ
หลังทำแค่ 7 วัน ก็ออกงานสวยๆ ได้แล้วจ้า....

ใครที่มีปัญหารูปหน้า แก้มตอบ ขอบตาลึก
แนะนำมาฉีดไขมันตัวเอง The Vogue Clinic เลยค่ะ เนรมิตความสวยได้ดั่งใจจริงๆ

7 วันหายบวมแล้วเหรอคะ กำลังหาทำแบบที่มันบวมน้อยๆหน่อย ^^  อยากลองทำเหมือนกันค่ะ
ติดต่อสอบถามที่นี่ไว้แล้วเหมือนกัน แต่กลัวบวมนาน ต้องรอทำช่วงปีใหม่ หรือวันหยุดยาวๆน่ะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้