ดู: 682|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เปลี่ยนหน้าสวยให้เป็นส๊วยสวยยย by รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่าาา ไหมค่ะ ชื่อไหมนะคะ5555 วันนี้จะมารีวิวศัลยกรรมเปลี่ยนหน้า(มันก็ต้องงั้นแหละ5555) พอดีว่าไหมไปทำจมูกที่รพ.เลอลักษณ์มา แล้วทำออกมาสวยงาม ปังเว่อร์ ไหมก็เลยอยากจะมารีวิวเพื่อบอกต่อเพื่อนๆค่ะ และไหมไม่ได้มาร่ายยาวอย่างเดียวนะคะ มีภาพมาให้ดูด้วย เพื่อนๆจะได้เห็นความเปลี่ยนแปลงของไหม อิอิ เริ่มเลยมั้ยคะ เพราะไหมพร้อมร่ายยาวละ 5555
        เบสิคๆเลยคะ คือไหมเป็นผู้หญิงคนหนึ่งที่รักสวยรักงามแล้วก็ชอบแต่งหน้ามากๆ เพราะคิดว่าถ้าเราเติมแต่งอะไรไปบนใบหน้าเราบ้างก็จะทำให้เราดูดีขึ้นได้ ทีนี้ไหมมองเห็นว่าจมูกไหมไม่ค่อยเด่นอะเพราะมันโด่งไม่มาก ไหมเลยคิดว่าจะทำจมูกดู ก็เลยไปปรึกษาเพื่อนๆ เพื่อนก็บอกเลยค่ะว่าทำเลยไหม สวยแน่ ไหมก็เชื่อเพื่อนนะเพราะเพื่อนไหมทำเกือบทุกคนอะ แล้วสวยๆทั้งนั้น บางคนนี่หน้าเปลี่ยนเลยค่ะ ไหมก็ถามต่อว่าทำที่ไหนดี เพื่อนบอกเลยค่ะว่าเลอลักษณ์เลยแก ดีจริง คอนเฟิร์ม พูดขนาดนี้แล้วก็ไม่เลือกที่อื่นแล้วค่ะซิส 5555
        พออีกวันหนึ่งไหมก็โทรติดต่อไปค่ะ ก็จองคิวนัดวันทำเลย เพราะกายพร้อมใจพร้อมละ ฮ่าๆๆๆ พอถึงวันก็รีบบึ่งไปเลยจ้าาา มาถึงรพ.ก็ว้าวไปหนึ่งที รพ.สวยงามมากเหมือนโรงแรมรีสอร์ทอะไรประมาณนี้ เสร็จแล้วก็เข้าไปติดต่อ ก็มีผู้เชี่ยวชาญมาให้ข้อมูลเกี่ยวกับการทำจมูก แนะนำทรงและซิลิโคน ไหมเลือกทรง Idol Nose ได้หมออัครรัชงัดดั้งให้ เสร็จก็ทำประวัติจ่ายเงิน แล้วก็ล้างหน้าเปลี่ยนชุดเตรียมเข้าห้องผ่าตัดค่ะ หลังจากนั้นก็...หลับ ตื่นมาก็เสร็จเลยยย มาดูกัน....

รูปก่อนทำค่ะ ให้ดูก่อนว่ามีดั้งมากน้อยเพียงใด อิอิ

หลังทำได้ 1 วัน

ถึงเจ็บก็ยังยิ้มได้ 555 จริงๆไม่เจ็บอะไรมากมายขนาดนั้นหรอกค่ะ คือหมอมือเบามากๆ ตื่นมารู้สึกสบายตัวแต่มีอะไรโผล่ขึ้นมาหน่อยๆยังไม่ค่อยชิน 5555 และการดูแลหลังการทำไม่ยากเลยค่ะ เราก็ต้องกินยาตามที่หมอสั่ง นอนหมอนสูงๆสักประมาณ 1 อาทิตย์ แล้วก็คอยประคบเย็นด้วยนะคะเพราะช่วยลดอาการบวมได้ ที่สำคัญเลยคืองดอาหารแสลงทุกชนิดค่ะ ของหมักของดอง อาหารทะเล แอลกอฮอล์ งดเด็ดขาดเลยนะคะ เอาไว้หายก่อนแล้วค่อยซัดให้เรียบ 55555

3 วันผ่านไปปป

หลังทำ 5 วัน

ตั้งแต่ทำมาบอกเลยว่าบวมน้อยช้ำน้อยมากกกก เคยเห็นตามรีวิวคือแบบสุดๆอะ น่ากลัว แต่ดีนะที่เราไม่ได้เป็นขนาดนั้น ไม่งั้นจิตตกแน่ค่ะ 5555 อีกอย่างที่ชอบมากคือ จมูกเข้ารูปเป็นทรงไวมากค่ะ ดีงามอะ

หลังทำ 8 วัน

หลังทำ 12 วัน

พอเริ่มแต่งหน้าได้ก็จัดเต็มเลยค่ะ เมื่อก่อนไลท์ดั้งแบบไลท์แล้วไลท์อีก แต่ตอนนี้ไลท์นิดเดียวก็มีมิติแล้วอะ หน้าก็ดูคมขึ้น พอแต่งแนวหวานหน้าก็หวานขึ้น ปลื้มมากค่าา ปลื้มสุดตรงที่คนชมไม่ขาดปาก หลายคนบอกสวยขึ้น หน้าเปลี่ยน ไหมนี่ยิ้มหน้าบานเลยจ้า 5555

หลังทำ 15 วัน

หลังทำ 1 เดือน

ตอนนี้จมูกเริ่มเข้าที่มากขึ้นแล้วค่ะ เริ่มสวยกว่าเดิมแล้วนะเนี่ยยยยย 55555 ดีใจมากค่ะที่เพื่อนแนะนำเลอลักษณ์ให้ไหมได้รู้จัก เพราะไม่ทำให้ผิดหวังเลยจริงๆ ได้จมูกตรงใจเป๊ะๆเลย หาแบบนี้มานานแล้วววว อิอิ เพื่อนคนไหนสนใจก็ลองมองรพ.เลอลักษณ์ไว้เป็นอีกทางเลือกนะคะ ไม่ผิดหวังแน่
ทรงจมูกสวยเข้ากับหน้า
ทรงสวยพุ่งมาก
ทรงสวยมากกก
ทรงสวยเลยยย โด่งพุ่งมากกก
้จมูกโด่งพุ่งมากค่ะ
จมูกโด่งพุ่งแบบชัดเจนมาก สวยย
จมูกคมสวยมากก เป็นสันเลย
สวย ดูมีมิติเลยค่ะ
จมูกโด่งสวยมากค่ะ

ทรงสวยพุ่งมาก
ทรงจมูกสวยมากค่าา
จมูกโด่งพุ่งสวยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้