ดู: 689|ตอบกลับ: 1

[เสริมหน้าอก] นมก็จะดูชิดๆ นูนๆ ใหญ่ๆ และดูเป็นธรรมชาติ ยกนิ้วให้เดอะซิปคลินิกเลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
น้องนมหลังทำสวยสุดๆ เอามาให้ดูค่ะ

นมก็จะดูชิดๆ นูนๆ ใหญ่ๆ และดูเป็นธรรมชาติตามความต้องการที่สุด วันนี้มีโอกาสเลยมารีวิวหน้าอกเราเสริมได้ 3 เดือนแล้วจ้า เราอายุ 25ปี ทำงานเก็บเงินมาสักระยะหนึ่งก็เลยมาทำหน้าอก ก่อนมาทำก็ดูข้อมุลจากหลายแหล่งเปรียบเทียบหลายคลีนิกเพื่อดูว่าจะทำกับคุณหมอไหนดี สุดท้ายก็ลงเอยมาทำกับคุณหมอดารินทร์ ที่เดอะซิปคลินิก

เราไปปรึกษาคุณหมอที่คลินิก คุณหมอประเมินขนาดเพื่อให้เหมาะกับรูปร่าง ของเราใส่ทรงกลม ขนาด 395 ซีซีตามที่คุณหมอแนะนำ เราได้คิวทำอีก 1สัปดาห์ ซึ่งต้องไปตรวจสุขภาพและนำผลมาให้คุณหมอดูก่อนวันผ่าตัดด้วยค่ะ ซึ่งเราไปตรวจโรงพยาบาลเอกชนใกล้ๆ บ้านจ่ายไป 1,600 ซึ่งผลนำส่งคณหมอของเราปกติสามารถทำได้ รู้สึกดีใจตอนแรกแอบกังวลกลัวจะติดปัญหา สุดท้ายก็ได้ทำสมใจ ซึ่งหลังจากวันที่ผ่าตัดก็ผ่านไปได้ด้วยดี ผ่าตัดก็ได้กลับบ้านเลยเรากลับไปพักฟื้นที่บ้าน 4วัน ซึ่งก็สามารถใช้ชีวิตได้ปกติเลยพอถึงวันที่ 5 เราก็ไปทำงานแล้วค่ะ ก็ยังรู้สึกเจ็บแผลอยุ่บ้างแต่ก็ทนได้ อยากสวยก็ต้องมีความอดทนจริงมั้ยค่ะ55555

พอผ่านไป 7วัน รู้สึกแผลแห้งดีขึ้นเราก็ใช้ชีวิตได้แบบปกติ เบื่อกับการอยู่ห้องก็ไปเดินเล่นห้างไปดูหนังได้เลยค่ะ แต่เราก็ระมัดระวังตัวไม่ยกของหนัก ไม่กินอาหารแสลง ตอนนี้ผ่านมาได้3เดือนหน้าอกสวยมาก ทรงก็สวย จับหน้าอกก็นิ่มเหมือนกับหน้าอกจริงๆ เลย รู้สึกมีความสุขกับหน้าอกคู่ใหม่ เพื่อนๆ คนไหนสนใจอยากเสริมเราแนะนำที่นี้เลยค่ะ
โพสต์ 2018-4-15 10:26:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
http://bet-easy.com/ สาระดีๆที่ต้องอ่าน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้