ดู: 931|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก Allergan แฟนร้องโอ้โห มายก๊อตตตต รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
ฮายยยทุกๆคน ดาด้าเองดาด้าไง ฮ่าๆ วันนี้ดาด้าจะมารีวิวดูมๆใหม่ที่น่าไซ้เลยไฉไลกว่าเดิม คือดาด้าเป็นคนหน้าอกเล็ก มากๆ แทบไม่ต้องใส่เสื้อในเลยก็ว่าได้ ขอบอกเลย แถมยังหย่อนคล้อยอีก ไม่สวยไม่น่ารักเลย พอใส่เสื้อโชว์ทีก็เริ่มไม่มั่นใจ อีกอย่างดาด้าเป็นคนที่ชอบใส่พวกชุดเซ็กซี่อะ ชุดบีกินี สายเดี่ยว แหวกอกอะไรประมาณนี้ แล้วดูสิ ดันหน้าอกเล็ก จะโกยขึ้นมามันก็โกยไม่ค่อยจะขึ้น บางทีก็หงุดหงิดใจ ถึงด้าจะชอบใส่ชุดโชว์มากแค่ไหนมันก็มีบางครั้งที่ไม่ค่อยมั่นใจหรอกค่ะ เคยปรึกษาแฟนด้วยซ้ำว่าจะทำหน้าอกดีมั้ย แฟนก็คิดๆอยู่สักพักเค้าก็บอกว่าได้นะ ไม่ติดอะไรทำได้เลย แต่ด้าติดค่ะ คือมีความกลัวเลยยังไม่อยากรีบทำ5555 แต่พอมาถึงจุดๆหนึ่ง จุดที่เห็นหน้าอกตัวเองเป็นแบบนี้ไม่ไหวแล้ว เลยบอกกับแฟนค่ะว่าจะทำหน้าอกละนะเดี๋ยวจะโทรไปจองคิวกับรพ.เลอลักษณ์(ช่วงนั้นที่คิดว่าจะทำเคยสอบถามขอรายละเอียดกับทางรพ.ไว้นิดหน่อย) แฟนก็โอเคให้ติดต่อเลยจะได้รีบไปทำ ก็โทรไปจองอะไรเรียบร้อย ก็บอกแฟนว่าทำวันไหนอะไรยังไง แต่แฟนดันไม่ว่างไปด้วยเพราะต้องมีนอนค้างหนึ่งคืน เราเองก็ไม่ได้ซีเรียสอะไรเลยชวนเพื่อนไปแทน เพื่อนก็โอเคไปเป็นเพื่อนเรา ก่อนถึงวันนัดอะค่ะก็เตรียมตัว คือตื่นเต้นมากกกกก แล้ววันนัดก็มาถึง เราก็งดอาหารเลยค่ะ เพราะก่อนผ่าตัดมันต้องงดดื่มน้ำ ทานอาหาร 8 ชม. หิวแค่ไหนก็ต้องทน ฮึบบบบ

3 ภาพนี้เป็นภาพก่อนทำค่ะ แห้งกว่าทะเลซาฮาร่าก็หน้าอกดาด้านี่แหละ งิงิ เพราะเหตุนี้จึงทำให้ดาด้าต้องอัพดูมๆให้ใหญ่ตู้มสักที วันนัดแล้ว พอมาถึงรพ.ก็เดินแบกกระเป๋าเข้ามากับเพื่อน ตกใจเล็กน้อยว่าเอ๊ะ เราเข้ามาถูกที่กันรึเปล่า เพราะมันเหมือนโรงแรมมากๆ แต่พอเข้ามาข้างในถึงได้รู้ว่า เอ่อนี่รพ.นี่หว่าถูกแล้วๆ5555 ก็เข้าไปติดต่อเจ้าหน้าที่ค่ะว่าเคสหน้าอกที่นัดไว้ เจ้าหน้าที่ก็ดูให้ อ่อแล้วก็จะมีผู้เชี่ยวชาญมาแนะนำเราค่ะ เอาทรงซิลิโคนหน้าอกมาให้เราเลือกพร้อมอธิบายรายละเอียดให้เราฟัง เราเลือกเป็นซิลิโคน Allergan ทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์ หมอที่ขึ้นชื่อเรื่องทำหน้าอก ใครมาทำหน้าอกส่วนใหญ่ก็จะทำกับหมอท่านนี้ ฝีมือยอดเยี่ยมมากๆ ทำออกมางานสวยงานดี เพราะมีเทคนิคในการวางทรงให้ดูเป็นธรรมชาติ หน้าอกจะไม่เป็นบล็อก นิ่ม ชิดสวย หลังจากที่เลือกเสร็จก็นั่งรอทำประวัติจ่ายเงินรับยาตรวจสุขภาพ แล้วก็ไปรอที่ห้องพักแล้วเดี๋ยวถึงเวลาผ่าตัดก็จะมีบุรุษพยาบาลมารับค่ะ มาถึงห้องก็เปลี่ยนชุดที่พยาบาลเตรียมไว้ให้เพื่อรอการผ่าตัด เปลี่ยนเสร็จนอนพักได้สักพักใหญ่ๆก็มีบุรุษพยาบาลเข็นรถมารับไปห้องผ่าตัดค่ะ มาถึงห้องก็พบคุณหมอ หมอก็วัดขนาดๆขีดๆเชียนๆบนหน้าอกอะค่ะ55555 หมอก็ถามว่าอยากได้ขนาดเท่าไหน เปิดแผลตรงไหนดี เราก็บอกว่าอยากได้สัก400cc ขอเป็นแผลใต้ราวนมค่ะ หมอก็โอเคๆเดี๋ยวจัดให้สวยๆเลย หลังจากนั้นก็มารู้สึกตัวอีกทีก็ตอนอยู่ที่ห้องพักแล้วค่ะ มีสายเดรนเลือดติดตัวมาอันหนึ่งด้วย5555 ข้อดีของการทำหน้าอกที่นี่คือต้องนอนพักที่นี่ 1 คืน สามารถกดเรียกเมื่อต้องการความช่วยเหลือได้เลย และสามารถให้คนเฝ้าไข้มานอนด้วยได้ 1 คน เข้ามาก็รอหมอตรวจและกลับบ้านได้ค่ะ

บอกเลยว่าใส่ชุดไหนก็รู้สึกมั่นใจกว่าเดิมเยอะเลยยย รู้สึกเต็มไม้เต็มมืออะแอร้ยยยยย แฟนยังคิดแบบที่ด้าคิดเล้ยยย5555 เดี๋ยวด้าขอเสริมอีกนิดค่ะเผื่อเพื่อนๆคนไหนอยากทราบแบบละเอียด คือพันผ้าที่หน้าอกครบ 5 วันให้มาถอดผ้าที่รพ.อีกครั้งค่ะแล้วเดี๋ยวหมอก็ตรวจดูให้อีกที แล้วก็จะมีนักกายภาพบำบัดสอนเรานวดหน้าอกและมีการนวดหน้าอกแบบกระตุ้นไฟฟ้าด้วยนะคะ อันนี้ทำเพื่อเรียกความรู้สึกของเราค่ะ หลังจากนั้นเราก็นวดด้วยมือที่บ้านเองได้เลย แล้วก็อย่าลืมทานยาให้ครบตามที่แพทย์สั่งด้วยนะคะ ยาก็จะมีแก้อักเสบ แก้ปวดลดบวมค่ะ อ่ออีกอย่างค่ะ อย่าเพิ่งใส่เสื้อในที่มีโครงเหล็กด้วยนะคะ หลังจาก 6 เดือนถึงจะใส่ได้ แล้วก็ห้ามยกของหนักด้วยอันนี้เน้นย้ำเลย เดี๋ยวจะเกิดผลกระทบเอาค่ะ ที่ด้าจะรีวิวให้อ่านก็มีเท่านี้แหละค่ะ ไว้เจอกันใหม่โอกาสหน้านะคะทุกคนนนน

สาวมั่น แซ่บมากค่าาาา
สุดยอดมากค่ะ จากไม่มีเลยตอนนี้บึ้มมาก สงสัยต้องไปทำบ้างละ 5555
แซ่บมากเลยค่ะ ไปให้สุดดดด 555
เซ็กซี่และแซ่บมากกก
แซ่บมากเลยอ่าาาาา
หิมม แซ่บมากกก
ว้าวๆๆๆๆ เซ็กซี่มากๆเลยคะ
สวย แซ่บมากค่ะ
สาวมั่นสวยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้