ดู: 536|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] บอกลาห่วงยางที่ Dream Clinic

[คัดลอกลิงก์]

วันนี่มีโอกาส อยากมารีวิวการดูดไขมันให้ทุกคนได้ฟังกันค่ะ ต้องบอกเลยว่านี่เป็นการทำศัลยกรรมใหญ่ครั้งแรกของพี่เลย จริงๆไม่เคยคิดจะทำอะไรมาก่อน แต่พออายุเพิ่มขึ้น น้ำหนักก็ยิ่งเพิ่มขึ้น จะควบคุมอาหารอะไรก็ยาก ลำบาก เลยตัดสินใจดูดไขมันเลยละกัน พี่หาข้อมูลอยู่นานมากๆค่ะ ไปปรึกษามาหลายคลินิกด้วย แต่สุดท้ายมาติดใจที่ Dream clinic คุณหมอทรงยศ เพราะด้วยประสบการณ์และฝีมือคุณหมอที่ศึกษามาและอ่านรีวิวหลายๆรีวิว ก็รู้สึกได้เลยว่าต้องทำเราให้ออกมาสวย ผอม เพรียว สมใจที่หวังไว้แน่ๆค่ะ

พอหาข้อมูลเสร็จ ตัดสินใจนัดปรึกษาเลยค่ะ เพราะก่อนทำต้องเข้าไปคุยกับคุณหมอก่อน จริงๆแล้วพี่กังวลอยากดูดทั้งตัวเลย แต่หมอก็แนะนำว่าให้แบ่งดูด เพราะถ้าทำครั้งเดียวจะดูดไม่หมดและเราอาจจะช็อคได้ค่ะ พี่เลยเลือกเอาส่วนที่กังวลที่สุดก่อน พี่เลยตัดสินใจดูด ท้อง เอว สะโพก และหลังก่อน

ตอนแรกไม่คิดเลยว่า จะลงได้มากขนาดนี้ ตอนนี้ครบ 1 เดือนแล้ว รู้สึกแฮปปี้มากๆ พี่ใส่ชุดกระชับทุกวัน หน้าท้องลดลงเรื่อยๆเลยค่ะ เอวก็คอดลง รู้สึก เอวเป็นเอว ก้นเป็นก้น ไปไหนก็มีคนทักว่าไปทำอะไรมา ทำไมผอมลงไปเยอะมาก พอได้ฟังแล้วเราเองรู้สึกดีใจมากๆค่ะ ดีใจที่ตัดสินใจไม่ผิดเลือกทำที่ ดรีมคลินิก กับคุณหมอทรงยศ  

ประทับใจทุกอย่างตั้งแต่การบริการของพนักงาน น่ารัก ยิ้มแย้ม แจ่มใสตลอดค่ะ และคุณหมอที่ดูแลอย่างดีมากตั้งแต่ก่อนทำถึงหลังทำ ไปตรวจทุกครั้งจะได้เจอคุณหมอตลอดเลยค่ะ และคลินิกก็สะอาด สวยงาม มีห้องพักรอให้สำหรับญาติด้วยค่ะ

แนะนำใครที่กำลังหาที่อยากดูดไขมันนะคะ ลองดูที่ดรีมคลินิก ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ เพราะพี่เองดูมาหลายที่มากๆ แอบไปมัดจำมาก็มีค่ะ แต่ยอมทิ้งเงินมัดจำ และตัดสินใจเลือก คุณหมอทรงยศค่ะ แอบกระซืบพี่มีแพลนดูดส่วนอื่นๆต่อกับคุณหมออีกด้วยค่ะ ไว้จะมารีวิวนะคะ ติดตามกันได้เลยค่ะ

รูปก่อนทำค่ะ อายมากๆ อ้วนมากๆเลยค่ะ

หลังทำเสร็จสดๆร้อนๆ พร้อมไขมันที่สะสมมานานค่ะ ออกไปซะที

หลังทำ 1 เดือนค่ะ ตอนนี้มั่นใจมาก ตอนนี้เปลี่ยนเสื้อผ้ายกตู้ค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้