ดู: 8445|ตอบกลับ: 54
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ใครจะไปรู้ละ...ว่าจะออกมาเป็นแบบนี้(เสริมคางเลอโชเม่คลินิก)

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mathia_Ma เมื่อ 2018-3-13 16:30

สวัสดีเพื่อนๆชาวดั้งโด่ง  ใครที่กำลังตัดสินใจหรือกำลังมองหาที่ทำคาง เรามีที่แนะนำไว้เป็นทางเลือก เราได้ทำคางที่คลินิคlechome เรารู้จักจากเพจมีคนทำคางเยอะสวยเนียนเป็นธรรมชาติ และมีโปรใครที่หาที่ทำอยู่แล้ว

เราแอดเข้าไปสอบถามรายละเอียดกับทางคลินิค พี่ๆที่คลินิกดูแลให้ข้อมูลดีมากๆค่ะ ให้ข้อมูลอย่างละเอียดจนเข้าใจ และอีกอย่างทำแผลด้านในไม่มีรอยแผลเป็นเลยคะ เราเลยตัดสินใจจองเพราะอยากทำเร็วๆอยากสวย อิอิ

วันที่เข้าไปทำตื่นเต้นมาก คนไข้ที่นี่เยอะเลยวันที่เราไปทำคนนั่งรอเพียบ พอถึงคิวเรา เราได้คุยกับคุณหมอก่อนเข้า คุณหมอใจดีมาก

คุณหมอถามอยากได้ประมาณไหน อยากได้แผลนอก หรือ แผลใน
เราเลือกแผลในเพราะเราไม่อยากไห้มีรอยแผลเป็น ก่อนเข้าพี่พยาบาลถามว่าตื่นเต้นไหม กลัวไหมค่ะ โอ้ยยยยยย

อยากบอกว่า กลัวมากค่ะ  แต่อยากสวย อยากหน้ายาว แต่พอตอนทำจริงๆไม่ได้มีความรู้สึกเจ็บเลยนะคะชิวมากๆเลย..ตอนนี้ก็ผ่านมา 1 เดือนกว่าๆแล้วที่ทำมาสวยมากบอกเลย555

เดี๋ยวมีพร้อมประกอบไห้ดูนะคะ ทั้งก่อนและหลังทำ

รูปก่อนทำ

รูปปัจจุบัน ครบ 1  เดือน

โดยส่วนตัวชอบมากเลยค่ะ ใครสนใจเสริมคางลองสอบถามเข้าไปที่เพจคลินิกดูนะค่ะ
สวยมากๆค่ะ เท่าไหร่ค่ะ หมออะไร
ทำกับหมออะไรค้า สวยมากเลยหน้าเปลี่ยน  ต้องพักฟื้นกี่วันคะ
ซิลิโคนอะไร ขาสั้นหรือยาว
สวยจังคะ เราเป็นคนคางถอย กลัวเสริมแล้วจะก้อน ดูไม่เข้ากับหน้าจัง
สวยค่ะ ราคาเท่าไหร่ คลินิกอยู่แถวไหนหราค่ะ
สวยมากเลยคะ หน้าเรียววีสวยเชียว
เนียนมากค่ะ แทบจะไม่รู้เลยว่าเสริมคางมา
ซิลิโคนไม่มีขา หรือมีขาต่างกันยังไงคะ ทำแผลในหรือแผลนอกคะ
สวยค่ะ เนียนมาก เท่าไหร่
สวยมากจ้า ทำกับคุณหมออะไรคะ
มีรูปปัจจุบันไหมค่ะ อัพเดทหน่อยจ้า
สวยจังแพงไหมค่ะ
ราคาเท่าไหร่คะ มีโปรไหมคะ
หน้าดุเปลี่ยนน่ารักเลย
ฉีดยาชาเจ็บไหมค้า
มีคุณหมอกี่ท่านค้า.
มีคุณหมอกี่ท่านค้า.
คุณหมอมือเบาไหมคะ
มีรูปอัพเดทไหมค่ะ อยากเห็นปัจจุบัน
เปลี่ยนไปจากเดิมมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้