ดู: 4275|ตอบกลับ: 38
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] DMOR clinic เปลี่ยนจาก Op Op เป็น Oppa...^^

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pop.oop เมื่อ 2018-3-12 19:48

สวัสดีครับ วันนี้ผมจะมารีวิวเสริมจมูกที่ Dmor Clinic ครับ
         อย่างแรกเลยผมต้องขออภัยที่รูปตอนพักฟื้นไม่มีเลยเพราะผมเปลี่ยนโทรศัพท์แบบก้าวกระโดดรุ่น
รูปกับข้อมูลอื่นๆหายไปเยอะเลย T^Tหลังจากที่ผมได้พิจารณาเบ้าหน้าตัวเองมานานแล้วประมาณ3ปี
(ที่นานเพราะเป็นคนค่อนข้างใช้ชีวิตแบบบู้ๆ เลยต้องตัดสินใจนานนิดหน่อยเพราะกลัวปัญหาที่จะตามมา)
ผมเลยตัดสินใจว่าทำเหอะแต่หาที่ดีดีหน่อย ประมาณนั้นครับ
ผมก็เหมือนคนอื่นๆที่พยามหารีวิวแต่การหารีวิวของผมคือ ผมจะหารีวิวที่มีการทะลุเกิดขึ้นหรือรีวิวในเคสอื่นๆ
ที่ทำออกมาแล้วเจอปัญหาต่างๆที่ต้องเอาออกในคลีนิคหรือโรงบาลนั้นๆ หลังจากหารีวิวไปเรื่อยๆ
ผมก็มาเห็น Dmor clinic ผมก็ไม่รอช้าหารีวิวที่มีเคสทะลุบ้าง เคสต่างๆนาๆที่ออกมาไม่ค่อยดี
แต่หาไม่เจอสะงั้น หรือโดนลบ หรือคนมาทำน้อยยังไม่มีรีวิว หรือมีแต่ผมหาไม่เจอ อันนี้ก็ไม่รู้เหมือนกัน
ผมเลยตัดสินใจไลน์ไปถามก็ได้คำตอบอะไรบ้างก็ไม่รู้เหมือนกันครับเพราะสนใจแต่ว่าทำออกมาแล้วเป็นยังไง
ประมาณนั้นครับ 555  หลังจากนั้นผมก็ได้เข้าไปที่คลีนิคแล้วก็คุยเรื่องทำจมูกนั่นโน้นนี่เยอะพอสมควร
ก็เลยตัดสินใจทำที่นี่ครับ (ทำกับหมอกอล์ฟ) พอถึงวันมาทำก็มีการพิจารณาเบ้าหน้าครับว่าเป็นยังไง
ทำออกมาให้เข้ากับหน้ายังไง อยากได้ประมาณไหน หลังจากพิจารณาโดยรวมแล้วผมเป็นคนที่จมูก
ไม่ค่อยมีเท่าไหร่ มีบ้างเป็นบางมุม บางมุมก็หายไปเลย แต่รวมๆแล้วไม่ค่อยมี
จากที่ได้เคยบอกไว้ข้างต้นครับว่าเป็นคนใช้ชีวิตแบบบู้ๆ โดนกระแทกบ่อยมากเพราะเล่นบาส
จมูกเลยหายไปหมดไม่รู้เกี่ยวไหม555พอถึงเวลาทำก็เปลี่ยนชุด ล้างหน้า แล้วไปคุยกับคุณหมออีกทีก่อนทำ
ผมได้บอกคุณหมอว่าเอาแบบไหนก็ได้ให้มันเข้ากับหน้าครับได้เท่าที่ได้เลยครับ แต่ไม่เอาโด่งไปครับ
พอคุยเสร็จก็เข้าห้องเย็นครับแล้วเริ่มการผ่าตัด ใช้เวลาประมาณ 1 ชั่วโมงกว่าๆหรือ2ชั่วโมงไม่แน่ใจ
เพราะนอนเพลินมากพอทำเสร็จก็นั่งประคบเย็น นั่งฟังวิธีต่างๆนาๆที่ต้องทำหลังผ่าตัด ก็เป็นอันเสร็จครับ

อันนี้รูปก่อนทำครับ

หลังทำครับ รูปตอนพักฟื้นไม่มีจริงๆครับ T^T
รูปนี้ ทำได้15วันครับ (14วันตัดไหม)

รูปนี้ทำได้ 3 อาทิตย์กว่าๆครับ

รูปนี้ 1 เดือนครับ

รูปนี้ 3 เดือนครับ

รูปนี้ 4  เดือนครับ เอารูปมาเทียบให้ดูนะคับ

ปัจจุบัน 8 เดือนแล้วครับ

สรุปโดยรวมแล้วคือค่อนข้างพอใจเลยทีเดียวครับ เอาตรงๆมันแทบไม่ได้ต่างไปจากเดิมมากเลยครับ555
เพราะเพื่อนไม่ ทักเลยสักคนว่าไปทำจมูกมาหรอ? แต่ชอบครับ คือไม่โดงแล้วก็ไม่แหมบ ความธรรมชาติมาเต็ม
เวลาถ่ายรูปไม่ต้องหามุม มากมายแต่บางมุมก็ดูโด่งมากก็มี บางมุมดูไม่มีจมูกเลยก็มีครับแต่นี่แหละครับ
ความเป็นธรรมชาติ จะให้เป็นแท่ง ตลอดเวลามันดูยังไงก็ไม่รู้เหมือนกัน55
ที่ผมพอใจคือความเป็นธรรมชาติของจมูกครับ ถ้าไม่บอกใครก็ไม่น่าจะมีใครรู้ แล้วล่ะว่าทำจมูกมา(มั้ง)
คือไม่มีใครทักจริงๆครับ ชอบตรงไม่มีใครทักนี่แหละเดียวเขิน
ขออนุญาตจบการรีวิวครับ ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาอ่านครับ ขออภัยที่รูปน้อยมากๆ ครับ T^T

ราคาเท่าไรค่ะ
โอ้ววว หล่อมากเลยค่ะ เรียนที่ไหนคะ
ราคาเท่าไรค่ะ
ว้าวววว ขอผู้ชายก็ดีอ่ะ ทรงสวยมาก
เจ็บไหมคับ ผมอยากทำเหมือนกัน เเต่กลัวเข็มคับ
เปลี่ยนมาก คนนี้ หล่อเลยยย
คุณหมอที่ทำให้ชื่ออะไรคะ
หล่อมากเลย
เจ็บไหมคะ คลินิกอยู่ตรงไหนคะ
มีชื่อทรงไหมคะ
ราคาเท่าไรคะ
ว้าววววว เกาหลีมากเลยค่ะ
เกาหลีมาเองเรยย..
หล่อขึ้นเลย ทำคางด้วยหรือเปล่าค่ะ
ราคาทีมเเพทย์เท่าไรค่ะ ตางจากคุณหมอตุ๊กยังไงค่ะ
หน้าเกาหลีไปเลยจ้าาาา หล่อได้อีก
หล่อเลยนะคะ
มีชื่อทรงไหมค่ะ ใช้ซิลิโคนของอะไรเอ่ย
ว้าว หล่อสุดๆ
น่ารักดีค่ะ เเต่น่าจะทำกับคุณหมอตุ๊กนะคะ
เกาหลีมาเลย ชอบๆ
ของผช.มีโปรฯม้ายย อยากพาแฟนไปทำ
ราคาเท่าไร ช่วยตอบด้วยนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้