ดู: 2024|ตอบกลับ: 1

[ทำหน้าเรียว] รีวิวเติมไขมันหน้าเด็ก DSclinic อุดรธานี

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้สิ่งที่อยากจะมารีวิว คือ
การฉีดไขมันหน้าผากด้วยไขมันตัวเองค่ะ
เนื่องจากซัน เป็นคนที่มีปัญหาหน้าผากยุบ
ตามรูป จึงได้ศึกษาหาข้อมูลมาสักระยะ
และได้ปรึกษากับ คุณหมอ สมพงษ์
ว่าเราควรจะฉีดเป็นฟิลเลอร์หรือเป็นไขมันตัวเอง
ซึ่งการฉีดอะไรที่เป็นของตัวเอง
ก็จะเป็นสิ่งที่ดีที่สุดอยู่แล้ว จึงตัดสินใจทำที่นี่เนื่องจากไว้วางใจในฝีมือหมอด้วย
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-2-25 16:55:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ในส่วนของ ขั้นตอนการทำ
ก็ไม่น่ากลัวอย่างที่คิดและไม่ได้เจ็บนะคะ
ซันใช้ไขมันต้นขาเพื่อมาเติมเต็มคะ
และหลังจากทำออกมาก็ไม่ได้ช้ำ ไม่บวม  ไม่เจ็บด้วย
สามารถใช้ชีวิตปกติได้เลยค่ะ
ขอบคุณคุณหมอมากนะคะที่ทำให้
มีความมั่นใจและดูดีมากขึ้นนะค่ะ
สนใจสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้เลยนคะ
ที่ DS Clinic UD town อุดรธานี ค่ะ (โทร.042-932978)
**ในรูปโฟกัสที่หน้าผากเลยค่ะ**
เกิดเป็นผู้หญิงก็อยากสวยทั้ง
ภายนอกและภายในเน๊อะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้