ดู: 2974|ตอบกลับ: 44
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกที่ดีมอร์คลินิกสิ ดีจริงจนต้องบอกต่อ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย fah2018 เมื่อ 2018-2-19 17:32

วันนี้มาแชร์ประสบการณ์ในการแก้จมูกของตัวเองค่ะ...ชื่อฟ้านะคะ ฟ้าทำจมูกมา2ครั้งแล้วค่ะ..ครั้งนี้เป็นครั้งที่3

ครั้งแรกทำมาไม่สวยเลยค่ะเป็นแท่งแข็งก็เลย ไปเปลี่ยนใหม่เป็นครั้งที่2ก็โอเคนะค่ะ

สวยและดีจนเพื่อนๆทุกคนก็บอกว่าสวย แต่พอนานเข้าหลายปีจมูกเริ่มเอียงปลายจมูกบาง

และแดงมากก็เลยรู้ว่าจมูกจะทะลุเลยเริ่มศึกษาเข้าไปดูในกูเกิ้ลว่าแก้ไขจมูกที่ไหนสวยมีให้เลือกหลายที่เลย

ฟ้าพยายามอ่านทุกวันและศึกษาทุกคลีนิคแล้วพอฟ้าอ่านเจอเฟสของ"ดีมอร์คลีนิค" มีรีวิวเยอะมาก

และลูกค้าทุกท่านที่เข้าไปใช้บริการก็พึ่งพอใจที่สำคัญเห็นรูปคุณหมอในเฟสท่าทางใจดีอ่อนโยนดูเป็นกันเอง

และที่สำคัญดีมอร์คลีนิคบอกรายละเอียดดีมากๆค่ะ บอกทุกขั้นตอนจากที่เราไม่เคยรู้มาก่อนเราก็ได้รู้

ที่ฟ้าทำมา2ครั้งมีวิธีวางจมูกไม่เหมือนกันและอีกหลายๆอย่างที่เราไมรู้(ละเอียดมากๆค่ะ)

ฟ้าก็เลยตัดสินใจโทรเข้าไปปรึกษาที่ดีมอร์คลีนิค พนักงานที่รับสายคุยเป็นกันเองและให้คำแนะนำดีมากเลยค่ะ

เลยตัดสินใจนัดวันที่จะทำเพราะกลัวจมูกจะทะลุพอตอนไปถึงที่คลีนิค...พนักงานตอนรับยิ้มแย้มแจ่มใส

เป็นกันเองดีมากเลยค่ะและพอฟ้าไปถึงก็จะมีแบบสอบถามให้เราทำแต่ฟ้าก็ตอบใด้ทุกข้อเลย

ข้อ1.วิธีทำที่วางใต้เยื้อจมูกเพื่อช่วยลดความเอียงในอนาคต

ข้อ2.ตัวซิลิโคนนิ่มมากเหมือนกับจมูกจริงๆของเรา

ข้อ3.การตะไบฮั้มและการเหลาซิลิโคนให้แนบกับฐานเรามากที่สุดและเป็นธรรมชาติมากที่สุด

ข้อ4.คุณหมอตุ๊กไม่มีนาฬิกาในห้องผ่าตัดเพราะคุณหมอจะใส่ใจทุกรายละเอียดของเราได้ดีมากๆเลยค่ะ

ฟ้ารู้สึกประทับใจมากๆเลยค่ะที่ใด้เขาไปทำจมูกที่ดีมอร์คลีนิคเพราะฟ้าเองเป็นคนกลัวการผ่าตัดมากๆเลยค่ะ

จึงขอขอบคุณดีมอร์คลีนิคมากๆนะค่ะที่ใส่ใจทุกรายละเอียดได้ดีมากๆเลยค่ะ ประทับใจที่สุดถึงที่สุดเลยจริงๆค่ะ

คุณหมอใจดีและเป็นกันเองมากๆขอขอบคุณจริงๆค่ะ

มาดูจมูกของฟ้าก่อนเเก้กันนะคะ เห็นตรงปลายไหมคะ แดงน่ากลัวมากก

รูปนี้หลังออกมาจาห้องผ่าตัดก็สามารถกลับบ้านได้เลย

วันที่ 3 เขียวช่ำนิดหน่อยเเต่ยุบบวมเเล้ว ไม่เจ็บนะคะ

หลังจากตัดไหมจ้าาาา

และรูปปัจจบันนะคะ ตอนนี้ 5 เดือนเเล้ว มีเเต่คนทักว่าสวยขึ้น ทำให้ฟ้ารู้สึกมั่นใจขึ้นมากเลยค่ะ
ขอบพระคุณคุณหมอตุ๊ก ปาลิดา อีกรอบนะคะ ที่มอบจมูกใหม่ให้ รักดีมอร์ที่สุดเลยค่ะ อิอิ

สวยมากคร้า กำลังดูๆไว้อยู่ เหมือนกัน
รีวิวได้ละเอียดมากๆเลยคะ จมูกก็สวย อ่านเเล้วอยากไปทำเลยนะคะ
ตอนนี้กำลังเก็บตัง อยากทราบว่าต้องพักฟื้นกี่วัน
สวยมากๆๆๆ ได้ทำคางด้วยหรือป่าวคะ
สวยมากเลยค่ะ ดูหน้าเด็กลงมากๆเลยนะคะ
ที่นี่มีรับประกันกี่ปีคะ
ว้าวววว..สวยจังเลยค่ะ อยากทำจมูกกับคุณหมอตุ๊กมากกกกก

สวยมากเลยค่ะ ดูหน้าเด็กลงมากๆเลยนะคะ
สวยมากเลยนะคะ สวยมากกว่าก่อนแก้อีกนะคะ
ที่นี่ทำไมคนมากทำเยอะจัง คิวเต็มตลอดเลย
ว้าาววสวยเนียนมากๆ อยากจะแก้เปลี่ยนทรงบ้าง อยากได้แบบนี้
จองคิวนานไหมคะ ทำกับคุณหมอตุ๊กใช่ไหมคะ
แก้จมูกที่นี่ รับประกันกี่เดือนนะคะ
รับประกันกี่ปีคะ
ทรงนี้ชื่อทรงอะไรคะ
แก้จมูกแล้วปังมากคร้า อันนี้หายบวมยังคะ
สวยมากเลยค่ะคุณฟ้า ทำอะไรไปบ้างคะ
ถ้าเเก้นี่จะเจ็บมากไหมคะ
เข้าไปดูในเพจเห็นว่าจะมีสาขาอุดรฯ จะเปิดเมื่อไรน้าาา
จมูกสวยมีเสน่ห์ค่ะ ใช่คลีนิกตรงรัชดา 36 หรือเปล่าค่ะ
สวยขึ้นมากๆเลยคับ
แก้มาแล้วโอเคมากเลย คลีนิกอยู่ตรงไหนค่า
สวยมากเลยค่ะ ดูเด็กขึ้นมากๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้