ดู: 1407|ตอบกลับ: 19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] สาวสองก็มีหน้าอกสวยๆได้ เพราะเราให้ “เลอลักษณ์” เป็นคนช่วย

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีทุกคนเลยนะคะ เราชื่อน้ำหนึ่ง เป็นสาวสองค่ะ วันนี้จะมาแชร์ประสบการณ์เสริมหน้าอกครั้งแรกในชีวิต ตื่นเต้นและกลัวมาก แต่ก็อยากมีอะเนอะ เลยยอมฝ่าฟันความกลัวนั้นค่ะ

จุดเริ่มต้นในการเสริมหน้าอกเลยคือความที่เราเป็นสาวสองอะค่ะ หน้าอกเราไม่มีเลยแม้แต่นิดเดียว เราก็อยากมีหน้าอกเหมือนผู้หญิงบ้างอะไรบ้าง ก็เลยตัดสินใจว่าจะทำ ทีนี้ก็เลือกที่ทำ เราก็มีไปปรึกษาเพื่อนสาวที่เคยไปทำมา นางก็แนะนำ‘รพ.เลอลักษณ์’มาค่ะ บอกว่าที่นี่ดีมาก มีให้นอนพักฟื้นหนึ่งคืน มีพยาบาลคอยดูแลตลอด เจ็บปวดอะไรสามารถเรียกได้ทันที ไอ้เราก็สนใจเพราะฟังแล้วมันดูโอเค ดูปลอดภัยดีด้วย ก็เลยดทรไปจองคิวไว้ค่ะ ก่อนเข้าไปทำเราก็งดอาหาร งดน้ำ 8 ชม. ไปถึงรพ.ก็ยื่นบัตรแล้วก็นั่งรอเข้าพบผู้เชี่ยวชาญชาญ ถึงคิวก็ไปนั่งคุยกับผู้เชี่ยวชาญ คุยถึงเรื่องซิลิโคน ไซส์หน้าอก ต่างๆ เราเลือกถุงนม Sebbin ไปค่ะ เราเสริมหน้าอกกับคุณหมอกิตติศักดิ์ คุยเสร็จอะไรเสร็จก็ขึ้นไปจ่ายเงิน ตรวจร่างกาย แล้วก็แอดมิทที่ห้องพัก ที่นี่เป็นห้องพักแบบ VIP ด้วย ก่อนเข้าผ่าตัดก็ให้น้ำเกลือประมาณ 15 นาทีค่ะ แล้วก็จะมีบุรุษพยาบาลมารับเราไปห้องผ่าตัด เข้าไปถึงก็คุยกับคุณหมอเรื่องไซส์หน้าอก...คุยเสร็จก็ผ่าตัดเลยค่ะ

ตื่นมาก็รู้สึกปวดๆนิดนึงแต่ก็ลุกเดินได้ปกติ สตรองมากค่ะบอกเลย 5555 พอหมอเข้าตรวจอีกวันก็กลับบ้านได้เลยค่ะ เดินได้ชิวๆ ส.บ.ม. อิ้อิ้

หลังทำ 3 วัน

หลังทำ 5 วัน

ไปถอดผ้าพันหน้าอกมาแล้วค่ะหลังจากครบ 5 วัน ก็มีนวดกระตุ้นไฟฟ้าให้แล้วก็มีเจ้าหน้าที่สอนนวดหน้าอกด้วย หลังจาก 10 วันเราต้องนวดเองน้องนมจะได้นิ่มๆ อิอิ แต่จริงๆหมอเค้าก็มีเทคนิคการวางซิลิโคนให้ดูเป็นธรรมชาติ ไม่เป็นบล็อกด้วยนะคะ ดีงามมากกกกก

หลังทำ 7 วัน

หลังทำ 15 วัน

ก็ยังไม่ชินเท่าไหร่กับการมีหน้าอกใหม่ 5555 แต่ก็โอเคนะคะ รู้สึกมั่นใจกว่าเดิมเวลาแต่งตัวแนวเซ็กซี่ รวมๆแล้วโอเคมากค่าาาา

หลังทำ 30 วัน

เป๊ะขึ้นเยอะเลยค่ะ เพราะน้องนมเริ่มเข้าที่มากขึ้น ยุบบวมมากขึ้นละค่ะ ตอนนี้รู้สึกแบบว่าตัวเองอึ๋มขึ้นมาเย้อะเลยยย 5555 เดี๋ยวนี้มีแต่คนแซวว่าสวยขึ้น เอ็กซ์ อึ๋มขึ้น ก็มีแอบเขินนิดนึง >///< แต่มันก็เรื่องจริงอะทำไงได้ 55555…..ขอเพิ่มเติมนิสนึง เราเลือกแผลผ่าตัดแบบใต้รักแร้ตามที่เห็นในภาพเลยค่ะ ส่วนตัวคิดว่ามันรักษาง่ายดีก็เลยเลือก  รวมๆแล้วรพ.เลอลักษณ์ โอเคและเริ่ดมากเลยค่ะ ฝากด้วยนะคะ.

เราก็มาทำนมที่นี่จ้าาาาา !!
เจ็บมากมั้ยคะ
ปังมาก สวยแซ่บบบ มั่นใจไว้ค่ะสวยแล้วตอนนี้
สวยแซ่บมากเค่ะ
สวยงามมม ขอดูชุดแซ่บๆกว่านี้อีกค่ะ 5555
ปังมากค่ะ ทั้งสวยทั้งแซ่บ
สวยมากค่าาา
สวยแซ่บมากค่ะ
แซ่บมากเห็นแล้วอยากทำบ้างคะ อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้