ดู: 420|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกกับ"คุณหมอชาติชาย" ละมุน ละไม ไม่โป๊ะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะเพื่อนๆทุกๆคน ที่เข้ามาเยี่ยมชมกระทู้รีวิวเสริมหน้าอกของเรานะคะ
หลังจากไปเสริมหน้าอกมา 1 เดือน ก็เลยจะนำรีวิวมาเขียนกระทู้ให้เพื่อนๆได้ชมกันค่ะ
เราเสริมขนาด 395cc ซิลิโคน Sebbin ฝรั่งเศส ค่ะ ที่ Absolute Beauty Clinic
ที่ตัดสินใจเลือกเสริมที่นี่ เพราะว่าดูกระทู้รีวิวต่างๆส่วนใหญ่จะแนะนำที่นี่กันทั้งนั้นเลยค่ะ
ส่วนตัวที่ดูรีวิวของที่นี่ ก็ค่อนข้างชอบในฝีมือของคุณหมอนะคะ ดูธรรมชาติดี
ทางคลีนิกและตัวคุณหมอทั้ง 2 ท่าน ก็มีชื่อเสียงด้านการเสริมหน้าอกพอสมควรเลย
มีของแถมเยอะ ราคาก็สบายๆกระเป๋าค่ะ คลีนิกเดินทางสะดวกและมีหลายสาขา

การเสริมของที่นี่เป็นการดมยาสลบ เมื่อผ่าตัดเสร็จแล้วก็สามารถกลับบ้านได้เลย
ไม่ต้องนอนค้างคืนที่คลีนิกค่ะ และคุณหมอจะนัดตัดไหมเมื่อครบ 5 วัน
หลังจากนั้นคุณหมอจะนัดตรวจทุกอาทิตย์ค่ะ แต่ส่วนตัวเราไม่สะดวกเข้าไปบ่อยๆทุกอาทิตย์
เลยเข้าไปตอน 1 เดือนทีเดียวค่ะ หน้าอกก้เรียบร้อยดี และไม่มีปัญหาอะไรเลยค่ะ
ตอนนี้ก็เริ่มนิ่มขึ้น ทรงสวยขึ้น ส่วนขนาดกำลังดี ไม่ใหญ่จนเกินไป ใส่เสื้อผ้ากำลังสวยค่ะ

หลังเสริมหน้าอกมาก็มั่นใจขึ้นเยอะ เพื่อนๆก็ชมว่าหน้าอกสวยมากๆ ไม่ผิดหวังเลย
ใครอยากมีหน้าอกสวยเหมือนกับเรา ก็ลองปรึกษาทางคลีนิกหรือคุณหมอนะคะ มีหลายสาขาค่ะ
และก็มีคุณหมอ 2 ท่านนะคะ ที่เชี่ยวชาญด้านการเสริมหน้าอกค่ะ ราคาจะแตกต่างกัน
เริ่มต้นที่ 50,000 บาท ไปจนถึง 165,000 บาทเลยค่ะ ก้อยู่งบประมาณของเรานะคะ ว่าชอบแบบไหน

ก่อนเสริม

หลังเสริม 3 วัน

หลังเสริม 7 วัน

หลังเสริม 14 วัน

หลังเสริม 20 วัน

หลังเสริม 1 เดือน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้