ดู: 446|ตอบกลับ: 6

[เสริมจมูก] ความประทับใจหลังจากใช้บริการ "เลอลักษณ์"

[คัดลอกลิงก์]

ก่อนทำ

สาวๆคนไหนที่อยากที่จะมีจมูกที่โด่งสวยมาฟังทางนี้เลยค่ะ วันหนึ่ง....สาวดั้งแบน.. อย่างฉันจะเปลี่ยนเป็นสาวดั้งโด่ง สักวัน...(บ่นไรเนี้ยเรา) 55555 เข้าเรื่องเลยละกัน เราเองเป็นคนที่มีรูปทรงจมูกไม่ได้รูปค่ะ ดั้งจะแบนมาก มองด้านข้างแล้วไม่สวยเลย .... อย่าให้พุดถึงเรื่องการถ่ายภาพมุมข้างน่ะค่ะ อิอิ ไม่เคยคิดเลยค่ะ เนี้ย! เห็นไหม ความมั่นใจเราก็หายไปครึ่งนึงเลยง่ะ ++++
ยุรดา ไอดี hiuddiioffhi หลังทำ30วัน (2).jpg

หลังทำศัลยกรรมจมูก

มันก็คงต้องใช่วิธีการศัลยกรรมเสริมจมูก อะค่ะ ถึงจะช่วยเราได้ ! .. แต่พื้นฐานเรานั้นไม่ได้เป็นคนที่เข้าใจเรื่องการทำศัลยกรรมเลยค่อนข้างกลัวเป็นพิเศษ ค่ะ ! แต่ทำไงได้ถ้าไม่ทำก็ต้องดั้ง แบนต่อไป( แง่ๆๆ )  งั้นเราก็ต้องศึกษารีวิวก่อน และสอบถามเพื่อนๆที่เคยไปเสริม