ดู: 1146|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] หน้าเก่าสวยยังไง หน้าใหม่จะสวยกว่าเดิม แฮร่ รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

ก่อนทำศัลยกรรมเสริมคาง

อุ้ย! วันนี้มาขอแชร์ประสบการณ์การทำศัลยกรรมการเสริมคางกันสักหน่อยค่ะ เนื่องจากรูปด้านบนเป็นรูปก่อนที่เราจะทำศัลยกรรมเสริมคางค่ะ รูปคางเรามีปัญหาคางตัดค่ะ ทำให้ใบหน้าเราดูกลมไม่สวยค่ะ เพราะคางดูสั้นเป็นเหลี่ยมไปเลยค่ะ เราอยากแก้ไขปัญหานี้มากๆค่ะ เพราะหน้าเราก็ไม่ได้ดูกลมแต่ทำไมคางสั้นเลยดูไม่สวยเลยค่ะ เลยอยากเลือกให้การใช้ซิลิโคลนเหลาพิเศษโดยโรงพยาบาลเลอลักษณ์เป็นการแก้ไขรูปคางครั้งนี้ค่ะ

หลังทำศัลยกรรมเสริมคาง

มาแล้ววว! อันนี้เป็นภาพหลังจากที่เราทำการเสริมคางจากโรงพยาบาลเลอลักษณ์แล้วค่ะ จะพบว่าหลังจากทีเราเปรียบเทียบภาพก่อน-หลังทำศัลยกรรมนั้นรูปคางเราได้เปลี่ยนไปเยอะเลยค่ะ ใบหน้าไม่ได้ดูเหลี่ยมแบบเดิมแล้วค่ะ คุณหมอวรรณาเก่งมากค่ะ ในการเหลาซิลิโคลนให้เข้ากับใบหน้าของเราค่ะ ตอนนี้ใบหน้าเราเลยดูเรียวยาวสวยสมส่วนมากๆค่ะ เพื่อนคิดว่าเราผอมลงหรือไปฉีดไรกับใบหน้าเราบอกเราบอกเลยว่าไม่มีเลยค่ะ +555 แค่เสริมคางจริงๆนะ

ศัลยกรรมเสริมคางหลังทำทันที

วันนั้นยังจำได้เลยค่ะว่าเราไม่ได้กังวลอะไรเลยค่ะ ในการทำศัลยกรรม เพราะเราทราบมาว่าการทำศัลยกรรมที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์นั้นมียานอนหลับค่ะเราไม่ได้กังวลในเรื่องความเจ็บปวดค่ะ เสียงที่รอคอยก็มาถึงงง....คิวเราเข้าพบคุณหมอแล้วค่ะ จะมี พนง มาเรียกค่า เข้าไปพบหมอกันน ตื่นเต้นน5555. อ่า พอเราพบคุณหมอก็บอกปัญหาไปเลยยย ระบายไปเลยค่ะจัดหนักจัดเต็มคุณหมอรับฟังแล้วก็แนะนำด้วยนะ การเสริมคางครั้งนี้มันจะทำให้เราดูน่าเรียวมากขึ้น มีส่วนรูปหน้าวีเชฟเลย เน้นธรรมชาติ จะทำให้หน้าเราดูอ่อนวัยขึ้น นี่ละทีเด็ด5555.

ศัลยกรรมเสริมคาง 8 วัน

ฮัลโหลลล 8 วันละค่ะ เป็นงายยยบ้างตอนนี้โอเคมากเลย ไม่เจ็บเลยน้า แต่ช่วงนี้เราก็ยังคงต้องดูแลอย่างดีประคบเย็นบ่อยๆหรือจนกว่าจะหายบวม  แค่วันเดียวเท่านั้นก็รู้สึกว่ารูปทรงของคางเราสวย  ยาว จากที่เมื่อก่อนนี่ดูบาน ใหญ่ สั้น ทือ มากกกก  ละที่สำคัญหน้าเราดูอ่อนวัยเด็กลง ตอนนี้ไปไหนกับเพื่อนกับคนที่อายุเท่ากันคงไม่มีคนถามว่ามากับสาวแล้วสินะ เหอะๆ55555.

ศัลยกรรมเสริมคาง 15 วัน

อั้ยย้า แบบว่าแต่งหน้าจัดเต็มได้ล้าวววนะ โอ่ยยชอบเวลาตัวเองสวย  มีความสุข ส่องกระจกกี่ทีก็ฟิน ยิ้มกับตัวเองจนจะเป็นบ้า555555.สนุกกับการถ่ายรูปที่ไม่ได้ถ่ายแค่มุมเดียว แต่สามารถถ่ายได้ทุกมุมแล้ววว อิอิ

ศัลยกรรมเสริมคาง 25 วัน

ไปเที่ยวได้แล้วสบายใจเลยยค่า  มีบางครั้งแอบตกใจเวลาเอามือมาท้าวคางนี่ละ5555.แต่ตอนนี้ชีวิตดีดี๊แฮปปี้มากค่า หน้าก็ดี มีแต่สิ่งดีๆเข้ามา  

ศัลยกรรมเสริมคาง 30 วัน

เรากล้าบอกเลยว่าเราทำมาทำ ถ้าทำแล้วสวยขนาดนี้เราว่ามันคุ้มค่ามากเลยค่ะ เสียครั้งเดียวแต่เห็นผลเลยอะความสวยจะอยู่กับเราไปตลอด5555.ไม่ต้องมาเสียถี่ๆรวมทีนี่ก็เยอะเหมือนกัน  ถ้าใครสนใจก็ตามมาได้เลยน้า ดีจริงเลยบอกต่อ
บางมุมก็ดูหน้าผอมไปนะคับ แต่ทำออกมาแล้วดูสายฝอ.คับ ชื่่นชมคับๆ
ดูเซ็กซี่ขึ้นนะค่ะ แต่ทำทรีตเม้นหน้าหน่อยจะเลิศเลยนะเธอว์
หน้าเรียวสวยมาก
หน้าเรียวสวยมากก
สวยมากอะ หน้าเรียวยาว
หน้าสวยเป๊ะมากกก
สวยมากเลยค่ะ หน้าดูเป๊ะขึ้น
หน้าเรียว สวยขึ้นนนน
สวยมากๆครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้