ดู: 1353|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] เมดเมติกกับปากกระจับปีกนกสวยๆ ช่วยให้หน้าดูเฟรนลี่ดีต่อใจ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ ชื่อหลินนะคะ วันนี้หลินจะมาเขียนรีวิวปากกระจับค่ะ เรื่องมีอยู่ว่าหลินไปศัลยกรรมปากกระจับที่คลินิกเมดเมติกมา ก็เลยอยากมารีวิวค่ะ เพราะว่าสวยตรงกับที่ใจต้องการมากๆ

ก่อนทำศัลยกรรมปากกระจับ

จริงๆแล้วรูปปากเดิมของหลินดูเหมือนยกมุมปากอยู่แล้ว ไม่ได้ดูแย่ ปัญหาเรื่องริมฝีปากปากหลักๆ ก็ไม่ได้มีอะไรมาก แค่อยากให้ปากบนดูเป็นทรงปีกนก เป็นทรงสวยดูเป็นกระจับมากขึ้น เวลายิ้มจะได้ดูเฟรนด์ลี่และสดใสมากยิ่งขึ้นค่ะ
แล้วทำปากครั้งนี้หลินก็ศัลยกรรมปากล่างด้วยค่ะ แต่ไม่ใช่การกรีดปากให้บางลง จะเป็นการปรับรูปทรงปากจากที่ดูไม่เท่ากันอยู่นิดหน่อยให้เท่ากัน ก็ถือว่าในการศัลยกรรมครั้งเดียวก็ได้ทั้งปากบนและปากล่างไปเลย

หลังทำปากกระจับ+ ปากล่างครบ 1 เดือน

พอปากเข้าที่แล้วดีมาก รู้สึกชอบมากๆเลยค่ะ ตอนนี้รู้สึกว่ายิ้มแล้วหน้าดูเด็กลง หน้าดูเฟรนลี่ขึ้น ปากก็ดูเป็นทรงสวยมากกว่าเดิม พอใจมากๆเลยค่ะกับการมาทำปากกระจับ และทำปากล่างที่เมดเมติกในครั้งนี้

สำหรับความประทับใจต่อการทำปากกระจับที่เมดเมติกของหลินในครั้งนี้ นอกจากจะได้ปากที่สวยแบบที่ต้องการแล้ว ยังประทับใจคลินิกด้วยค่ะ เจ้าหน้าที่ให้คำแนะนำดี ตอนอย่ในห้องผ่าตัดพยาบาลและคุณหมอก็ดูแลดีมากๆค่ะ ทำให้หายกังวลไปเลย แล้ว ระหว่างผ่าตัดก็ไม่รู้สึกเจ็บเลยค่ะ พอรู้สึกจี๊ดๆ ขึ้นมาพยาบาลก็จะเติมยาชาให้ คอยถามว่าเจ็บไหม เติมยาชาหรือเปล่า ใส่ใจมากๆ ช่วยให้หลินรู้สึกอุ่นใจตลอดการผ่าตัดเลยค่ะ

รวมถึงการเย็บแผล คุณหมอก็เย็บแผลสวยมาก ดูไม่น่ากลัวเหมือนรีวิวปากกระจับที่เคยเห็นที่อื่นเลย หลังศัลยกรรมวันแรกก็เริ่มจากการประคบเย็นก่อนเลยค่ะ ช่วยลดอาการปวดและบวมได้ดีมาก ช่วง 2-3 วันแรกก็ทานอาหารอ่อนๆ อีกอย่างที่สำคัญก็คือทาลิปมันหรือวาสลีนที่ปากบ่อยๆ ป้องกันริมฝีปากแห้งตึงค่ะ ผ่านไป 5 วันแผลก็เริ่มหายแล้ว พอครบ 7 วันมาตัดไหมที่คลินิกพร้อมตรวจติดตามอาการ ก็ได้ปากกระจับสวยแบบที่ต้องการเลยค่ะ

แค่ 3 วันเท่านั้นค่ะ (จริงๆระหว่างก่อนตัดไหมไม่ควรทาลิปสติกนะคะ แต่พอดีหลินต้องออกไปคุยงานกับลูกค้า เลยต้องทาปิดรอยแผลนิดนึงค่า)

มาต่อกันที่วันที่ 7 แผลหายแล้ว ปากสวย ทาลิปสวยสุดๆไปเลย

ปากกระจับ 20 – 30 วันค่ะ ปากสวยขึ้นกว่าเดิมมาก ได้แบบที่ต้องการ สนุกกับการทาลิปสุดๆไปเลยค่ะ 5555

สำหรับใครที่กำลังมองหาคลินิกศัลยกรรมคุณภาพดี ราคาไม่แพงมาก แถมยังได้มาตรฐาน หลินแนะนำเมดเมติกให้เลยแล้วจะไม่ผิดหวังแบบหลินค่ะ
พี่หลินนนนนนน สวย
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-2-8 15:32:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
b.bbbb19 ตอบกลับเมื่อ 2018-2-8 15:20
พี่หลินนนนนนน สวย

ขอบคุณค่าคนสวย อิอิ
สวยปังอะไรเบอร์นี้ FC นะคะ VJหลิน
บั๊วะมากค่ะ xoxo
ดาเมจแรงมาก so sexy ค่ะ
ปากน่าจุุ้บมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้