ดู: 543|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] อัพหน้าอกแผลเล็กเจ็บน้อย

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ไอรีน เมื่อ 2018-2-2 18:11

ฮาโหลวววว วันนี้จะแชร์ประสบการณ์ การเสริมหน้าอกค่ะ ชื่อกระต่ายนะคะ เสริมหน้าอกคราวนี้ถือว่าเป็นการทำศัลยกรรมครั้งใหญ่ของกระต่ายเลย แต่กระต่ายไม่กลัวน้า เพราะชอบความสวยที่ทำให้เราดูดีมากขึ้น อิอิ กระต่ายเสริมหน้าอก ที่ YB CLINIC ค่ะ ที่นี้เขาดังเรื่องการเสริมหน้าอกเหมือนกันค่ะ เพราะแพทย์เขามีฝีมือและผลงานเยอะมากๆๆเลย

อวบอึ๋มมากมั้ย กิ้กิ้ แต่งตัวใส่อะไรก็ดีมั่นใจมากกว่าเคย ตอนทำไม่เจ็บเลยค่ะ หลังจากทำก็ไม่เจ็บ แผลเล็กมาก และหน้าอกนิ่มมาก คลินิกใช้ซิลิโคลนอย่างดี สัมผัสธรรมชาติมากไม่เป็นก้อน ทรงสวยเป็นธรรมชาติสุดๆ ปลื้มค่ะ ที่ได้ทำสวยสร้างความมั่นใจที่ YB CLINIC คุณหมอน่ารัก ตอบคำถามให้คำปรึกษาได้ดี คลินิกสวยด้วย ห้องน้ำสะอาด พี่ๆในคลินิกก็น่ารัก ดูแลเราเป็นอย่างดีเลยค่ะ ถ้าหากใครสนใจอยากเสริมหน้าอกฝาก YB CLINIC ไว้เป็นอีกทางเลือกหนึ่งด้วยนะคะ รับรองไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ มีสาขาที่ กรุงเทพ และ ภาคอีสานด้วยค่าาา  

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้