ดู: 1590|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] รีวิวผ่าตัดเสริมหน้าอกกับหมอทนงศักดิ์ที่โรงพยาบาลเอเชียคอสเมติกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
รีวิวเสริมหน้าอก ที่โรงพยาบาลเอเชียคอสเมติกค่ะ ฝีมือคุณหมอทะนงศักดิ์ หน้าอกสำหรับผู้หญิงเราถือเป็นจุดสำคัญ ถ้าหน้าอกมันไม่พอดีกับตัวสำหรับเรา เราว่าความเป็นผู้หญิงมันหายไป อยากมีบุคลิกภาพที่ดี อยากใส่เสื้อผ้าสวยๆ เราตัดสินใจทำเพราะเพื่อนแนะนำค่ะ หลังจากตัดสินใจเราก็เข้าปรึกษาหมอก่อน ก็ตกลงจะผ่าใต้รักแร้ค่ะ ไซต์เท่าไหร่แล้วแต่หมอพิจารณาค่ะ ขอแค่พอดีกับตัวเราแค่นั้น ไม่เล็กไปใหญ่ไป ตกลงกันเสร็จเราก็ไปตรวจร่างกายเจอะเลือด แล้วก็รอดูผล ผลตรวจร่างกายเราปกติ สามารถทำการผ่าตัดได้ เราก็นัดวันทำการผ่าตัด พอถึงวันนัดเราเข้ามาถึงโรงพยาบาลก็จะมีเจ้าหน้าที่คอยดูแลเบื้องต้นก็พาไปเปลี่ยนชุด นอนรอหมอ ก่อนคุณหมอศัลยกรรมจะมาก็จะมีคุณหมอวิสัญญีมาก่อน มาดมยาสลบให้เรา หลังจากนั้นก็สลบ ตื่นมาอีกทีก็มีหน้าอกแล้วค่ะ นอนรอพักฟื้นได้ซักพักก็กลับบ้านได้ ตอนกลับไม่ปวดค่ะ จะไปปวดตอนถึงบ้านแล้ว แต่ไม่ได้ปวดมากมาย กินยาแก้ปวดก็ดีขึ้นค่ะ การดูแลตัวเองก็จะมีเจ้าหน้าที่คอยโทรสอบถามและแนะนำเราอยู่แล้วค่ะ กังวลใจหรือไม่เข้าใจตรงไหนก็ไลน์ถาม ช่วงหลังทำมันก็จะบวมๆค่ะ อาจจะอึดอัดหน่อยพอทน พอเลย2อาทิตย์ไปก็ดีขึ้นแล้วค่ะ เราก็ออกไปนั้นไปนี่ปกติ ทำงานบ้านอะไรได้ แต่ยังออกกำลังกายยังไม่ได้นะคะ พอครบ1เดือนก็เข้ามาตรวจตามนัด อาการเจ็บแทบไม่มี หน้าอกก็นิ่มดี แผลเราก็ปกติค่ะ
ก่อนเสริมนะค่ะ
หลังเสริมมาแล้วค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้