ดู: 362|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สวยเรียกทรัพย์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ไอรีน เมื่อ 2018-2-2 16:40

สวัสดีค่ะ ชื่อแพรวนะคะ วันนี้แพรวอยากจะมารีวิวการเสริมจมูก แพรวเสริมจมูกมาเปลี่ยนชีวิตแพรวไปมาก ทำให้แพรวมีงานรีวิวสินค้าเข้ามาเพียบๆเลยค่ะ ดูรูปก่อนทำกันดีกว่าค่ะ

ก่อนทำค่ะ

ต่อไปจะเป็นหลังทำ....

หลังทำค่ะ แตกต่างกับภาพในอดีต ปัจจุบันแพรวสวยขึ้น จมูกเป็นสันสวย เข้าที่ได้เลิศ เพราะได้คุณหมอที่เก่งมากๆ ที่ YB CLINIC ค่ะ แพรวทำกับคุณหมอบอยค่ะ คุณหมอใจดี มือเบามาก เป็นกันเองน่ารัก เป็นที่ปรึกษาศัลยกรรมที่ใส่ใจคนไข้มากๆค่ะ ได้จมูกที่ YB CLINIC มาครั้งนี้งานเพียบรับทรัพย์ไปเต็มๆ คลินิกสะอาดปลอดภัย คุณหมอมีฝีมือ พี่ที่คลิกนิกก็น่ารัก ต้องขอบคุณ คุณหมอที่เปลี่ยนชีวิตแพรวให้ดูสวยเรียกทรัพย์ค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้