ดู: 1704|ตอบกลับ: 2

[ทำตาสองชั้น] ตาสองชั้นผู้ชายอย่างเนียน ธรรมชาติไม่หลอกตา ยกนิ้วให้DRK

[คัดลอกลิงก์]

ตาสองชั้นผู้ชายอย่างเนียน ธรรมชาติไม่หลอกตา ยกนิ้วให้DRK

ดีครัชชช พ่อแม่พี่น้องงง 555 ไม่มีไรมาก วันนี้แค่จะมาเล่าต่อประสบการณ์ที่ไปทำ

ตาสองชั้นมาครัช

ผมเป็นคนแบบตาตี่ๆหน่อยครัช ตี่จนบางทีเพื่อนเรียกไอ้ตี๋อ่ะ แต่ก็ยังหล่ออยู่นะ 5555

แรกๆก็ยังเฉยๆกับตานะ เพราะว่าเราเป็นผู้ชายอ่ะเนอะ ก็ไม่ไรมากเรื่องแบบี้ แต่พอนานไปเริ่ม

รู้สึกว่าจริงๆก็ควรจะมีตาสองชั้นนะ  เห็นชัดเลยเวลาถ่ายรูปมันจะแบบ เหมือนมีตาดำเป็นจุด

กลางใบหน้าอ่ะ 55555  ก็เลยว่าตัดสินใจทำดีกว่า

ผมก็ไปหานะ พวกรีวิว เว็บดั้งโด่งบ้าง เว็บวันเดอร์ฟูลบ้างไรงี้ พยายามดูที่ไหนทำตา

สองชั้นโอบ้าง โดยเฉพาะตาผู้ชาย  จนมาเจอที่ DRK นี่แหละ มีรีวิวตาผู้ชายเยอะมาก คือแต่

ละคนทำออกมาดูดีขึ้นเลยอ่ะ ก็เลยเลือกที่นี่เลยครัช

พอถึงวันปรึกษา คุณหมอก็บอกว่าของผม จะใช้เทคนิคเปิดแผลสั้นพอ เพราะว่ายังหล่อ

เอ๊ย !! ไม่ใช่ อายุยังน้อย ชั้นตาแค่แผลสั้นก็เอาอยู่แล้ว แต่ผมก็แอบกังวลนิดนึงนะ กลัวว่ามัน

จะบวมช้ำมากเพราะว่าหลังทำมีธุระต้องไปต่อหลายวันเลย คุณหมอก็บอกว่าหายห่วงได้เลย

เพราะที่ DRK ใช้เทคนิคเปิดแผลด้วยเลเซอร์ บวมน้อยมากแทบไม่ช้ำเลยครัช

ผมก็รีเควสนะ ขอแบบตาสองชั้นแบบธรรมชาตินะหมอ กลัวจะดูแบบโป๊ะไง ไม่ไหวนะ

คุณหมอบคอนเฟิร์มหายห่วง นอกจากจะไม่โป๊ะแล้ว ยังดูธรรมชาติ แผลเนียนสวยแน่นอน

หลังทำเสร็จใหม่ๆครัช ดีต่อใจมาก บวมน้อย ช้ำน้อยมากครัช ตอนผ่าตัดไม่เจ็บเลย

คุณหมอฉีดยาชามือเบามากครัช ที่เหลือนอนชิลซะเพลินเลย 55555

ผ่านไป 3 วัน เริ่มเข้าที่แล้วครัช ไวมากกกก

7 วันเป๊ะแล้วครัช

ผมพูดได้เลยครัช DRK ของจริง ดีจริง ไม่ผิดหวังเลยที่เลือกที่นี่ คุณภาพคุณหมอ

คุณภาพคลินิก คุณภาพการบริการระดับพรีเมี่ยมจริงๆ ไม่ต้องสืบเสาะหาที่อื่นเลยครัช ที่สำคัญ

ราคาสบายกระเป๋ามาก ควักจ่ายได้ไม่ลังเลเลย แถมยาก็มีให้ ไม่มีบวกเพิ่ม

เชื่อผม อยากทำตาสองชั้นมาที่นี่ แอดไลน์ไปคุยได้เลยครัช เหนว่าตอนนี้มีโปรโมชั่น

เพียบ @drkbeautyclinic แล้วจะออกมาหล่ออย่างผมนะหนุ่มๆทั้งหลาย

โพสต์ 2018-2-5 23:52:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หล่อเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้