ดู: 1236|ตอบกลับ: 17
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกทรงโด่งสวยให้เริ่ดกว่าใครๆต้องแวะไป“รพ.เลอลักษณ์”เลยค่าาาา

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีค่ะ เราชื่อตั๊กแตน เรียกสั้นๆว่าแตนละกันนะคะ วันนี้เราอะอยากมาเล่าประสบการณ์เสริมจมูกถึงสองครั้ง เป็นอะไรที่ไม่โอเคแต่ก็ต้องยอม คืองี้ค่ะ เราอะเป็นคนที่ไม่มีดั้ง ช่วงปลายจมูกก็พอมีอยู่บ้างแต่ช่วงสันจมูกแทบไม่มีเลย เลยอยากมีจมูกโด่งๆกับเขาบ้าง ก็เลยไปเสริมจมูกแต่ใจเจ้ากรรมดันออกมาไม่ดี หลังจากนั้นก็รอเวลาแก้ค่ะ รออยู่หลายเดือนอยุ่ ระหว่างนั้นเราก็ดูรีวิวของแต่ละที่ ปรึกษาเพื่อนด้วย มีแต่คนบอกให้ไปทำที่รพ.เลอลักษณ์ค่ะ เค้าบอกว่าดีมากๆ เป็นรพ.ศัลยกรรมโดยตรง ได้มาตรฐานปลอดภัย เราก็โอเคค่ะ โทรไปจองคิวไว้ก่อนเลย พอถึงเวลาที่มันสามารถแก้ได้ก็เข้าไปแก้ค่ะ

ก่อนที่จะแก้ก็ประมาณนี้แหละค่ะ มันไม่ค่อยสวย อุตส่าตั้งใจไปทำคิดว่าจะออกมาโอเคตามที่ใจหวัง แต่ผ่านไปแล้ว ช่างมัน มาเริ่มสวยใหม่ดีกว่า บอกเลยว่าค่อนข้างมั่นใจกับที่นี่มากเพราะมีคนการันตีมาเยอะ 5555 ก็พอถึงวันที่เรานัดไว้เราก็เข้าไปค่ะ ก็ไปติดต่อไปอะไร ได้นั่งคุยกับผู้เชี่ยวชาญ เค้าก็แนะนำเกี่ยวกับการทำจมูก เราแก้แล้วก็เปลี่ยนเป็นทรง Princess Nose ผู้เชี่ยวชาญบอกว่าทรงนี้จะทำให้จมูกดูสโลปสวย ปลายจะพุ่งพิเศษ ในใจคิดไว้แล้ว ออกมาสวยแน่นอนคราวนี้ 5555 เสร็จแล้วเราก็ไปจ่ายเงิน นั่งรอเข้าห้องผ่าตัด ก่อนเข้าก็ต้องล้างหน้า เปลี่ยนเสื้อผ้าค่ะ ของเราหมอเสรีเป็นคนทำให้นะคะ หมอเก่งมากบอกเลย อิอิ

หลังทำ 1 วัน จมุกโด่งมากจ้า นี่มีช้ำๆนิดนึง แต่กินยาก็หายค่ะ ประคบเย็นหน่อยๆ นอนหมอนสูงนิดๆ งดทานอาหารทะเลของหมักดองมากๆ แค่นี้ก็หายละ 5555.

หลังทำ 4 วันค่าาา คือบับโด่งพุ่งมาก ดีกว่าเดิมเยอะเล้ยยยย 555

หลังทำ 7 วัน

จมูกเราดีขึ้นมากเลยค่ะ ไม่บวมไม่ช้ำเหมือนตอนแรกแล้ว หายไวมากๆเลย ตอนนี้ก็ดูแลอย่างดีค่ะ ห่วงหน้าภวงหลังมากกลัวมีใครมาโดน เดี๋ยวจะซวยเอา 5555 นี่คิดในใจนะคะว่า ทำไมเราไม่มาเจอเลอลักษณ์ตั้งแต่แรก ไม่งั้นก็สวยตั้งแต่ครั้งแรกแล้วววว 5555 เราเลยอยากบอกเพื่อนๆว่า ที่นี่ดีจริงค่ะ ปลอดภัยด้วย ไม่ต้องเชื่อเราหมดก็ได้ แต่อยากให้ลองเก็บไว้เป็นอีกตัวเลือกก็พอค่ะ และนี่คือประสบการณ์เล็กๆน้อยๆของเราหลังจากทำศัลยกรรม เราไปก่อนนะคะ บ๊ะบายยยยย....ฟิ้ววววว

จมูกโด่งสวย
ดูธรรมชาติดีค่ะ ชอบๆ
สวยจ้า ทำกับหมออะไรจ่ะ
เข้ามาชมค่ะ ^^
บรรยากาศที่นั่นสวยไหม มีแต่คนบอกสวย อิอิ
โด่งพุ่งมากค่ะ
จมูกโด่งมากฮะ
ดูธรรมชาติมากค่ะ
ทรงจมูกสวยอยู่ค่าาา
โด่งสวยเป็นธรรมชาติ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้