ดู: 13621|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] ใครรู้บ้างว่าตาล กัญญา กะมายด์ อุทัยทิพย์ไปทำจมูกที่ไหนอะ คือเราอยากทำแบบนี้

[คัดลอกลิงก์]
เราอยากได้จมูกแบบนี้ใครรุ้บ้างว่ามายไปทำที่ไหน ช่วยบอกหน่อยคร้า  สนใจมาก

มาย-หลัง1.jpg (51.73 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

มาย-หลัง.jpg (37.07 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

ตาล.jpg (68.57 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

ตาล1.jpg (48.9 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

เราว่า ทรงแบบนี้ที่ไหนก็ทำได้   " แค่ตัดปีกจมูก "

แต่หน้าตาพวกนี้ดี มาก แค่นั้นแหละ
มายด์ทำหมอหมอสมศัก รัชดา  จ้า  
อันนี้คอนเฟริ์มนะค่ะ  ^_____^
มายไม่ได้ทำที่เกาหลีนะคะ มายทำที่หมอคนนึงที่ทำให้แตงโมแต่นิสัยไม่ค่อยจะดีเท่าไหร่ ที่ราคาแสนอัพค่ะ
ส่วนตาลไม่รู้ค่ะ
มายด์ไม่ได้ทำที่เกาหลีจ้า
ได้ยินมาว่ามายด์ทำที่เกาหลีค่ะ

ส่วนตาลไม่ทราบเหมือนกัน
ตอบกลับ 1# b_cartoon

แล้ว จมูกเดิม คล้าย ๆ ตาล หรือ มาย หรือเปล่าคะ
จริงๆ ถ้าทรงเดิมคล้ายของเค้าก็ น่าจะเอารูปให้คุณหมอดูได้ค่ะ
ทีนี้ก็ต้องอาศัย เข้าดูกระทู้ คนอื่นเยอะๆ มั่นใจคุณหมอท่านไหน ก็ลองไปปรึกษาดูค่ะ
งืมๆๆ ไม่รู้อ่ะคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้