ดู: 2039|ตอบกลับ: 23
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เสริมคางเพิ่มหลังทำปากกระจับรพ.เลอลักษณ์ หน้าเปลี่ยนไปเยอะมาก

[คัดลอกลิงก์]

หลังทำปากกระจับก่อนทำคาง

สวัสดีค่ะ ขอแนะนำตัวก่อน เราเคยทำปากกระจับไปกับทางโรงพยาบาลเลอลักษณ์ ก่อนหน้านี้ซึ่งผลที่ออกมาน่าประทับใจมากๆค่ะ ปากเป็ฯกระจับสวยเลย จากสาวปากหนาไม่มีเสน่ห์ตอนนี้มั่นใจมากๆค่ะ ว่าสวยปังค่ะ หลังจากนั้นก็เลยมานั่นคิดว่า จะทำอะไรดี ? เพราะเราทำปากกระจับมาแล้ว ก็เลย เอาวะ ทำคางละกัน !! เพราะจากการที่เราดูแล้วในส่วนของใบหน้านั้นยังดูสั้นค่ะ ไม่สวย เลยอยากเพิ่มในส่วนของคางให้ดูเรียวยาวสวยมากยิ่งขึ้น

หลังเสริมคางทันที

หลังจากที่ตัดสินใจแล้วนัน้ เราก็มานั่งคิดว่า เราเคยทำปากกระจับที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ เราก็น่าจะทำที่นี้  หาดูรีวิว รีวิวที่ รพ. เยอะมาก เราเลยตัดสินใจโทรไปหาพี่ที่โรงพยาบาลก็สอบถามว่าทำเจ็บไหม ที่ รพ. ทำสวยไหมพี่ที่ รพ. ให้เราเข้ามาปรึกษาคุณหมอว่าเราควรทำทรงไหนค่ะ เราก็เข้ามาปรึกษาน้องผู้เชี่ยวชาญถึงรูปคางที่เข้ากับใบหน้าของเราค่ะ

หลังเสริมคาง 3 วัน

มาถึงขั้นตอนของการปรึกษาหมอพูดคุยและก็เลยตัดสินใจทำค่ะ เราก็ได้ทำคางเลย . ก่อนทำมีอาการกังวลนิดหน่อย แต่ไม่เป็นไร ไกลหัวใจ “อกหักเจ็บกว่าเยอะ” ก่อนที่หมอจะลงมือวางยานอนหลับและฉีดยาชอนั้น เรายังมีการบอกหมอกับพี่ผู้ช่วย (พยาบาลที่ดูแล) ว่า “หนูขอสวยๆเลยนะค่ะ” . จะบอกว่าไม่เจ็บอย่างที่คิดนะคะ ตอนทำเสร็จก็ไม่เจ็บ  เราเลือกแผลด้านนอกค่ะ เพราะจะได้ดูแลง่ายค่ะ  

วันที่ 7 หลังจากที่เสริมคางไป

แต่ดูจากรูปคางแล้วรับกับใบหน้ามากครับรับกับใบหน้ามากๆๆเลยค่ะ คางที่ว่าตัดตอนนั้นเปลี่ยนไปเลยค่ะ คุณหมอที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์นี้ได้ดั่งใจเราเว่อร์ว่าละค่ะทำไมเค้าทำกันเยอะ ! คางที่เราบอกไปก็ได้แบบที่เราบอกเลย สวยสมใจทั้งหุ่นฟิต ใบหน้าก็เฟิร์มเข้ารูปสวยเท่สมใจละค่ะ+55555 ดูจากภาพก่อนทำหลังทำเปรียบเทียบกันให้เห็นชัดเจนเลยค่ะว่ามันแตกต่างกันมากเลยค่ะ

หน้าเรียวมาก
หุ่นสวยหน้าก็สวยไปอีกกกก
ผมทรงเดียวกัน แต่ทำไมเขาดูสวยกว่าล่ะ 555
หน้าเป๊ะมากก
หน้าเรียวสวยเป๊ะมาก
สวยมาก หน้าเซ็กซี่มากค่าาาา
หน้าเรียวเป๊ะมาก ดูธรรมชาติด้วย
หน้าเรียวสวยมากกก มาอัพเดทอีกน้าาา
หน้าเรียวสวยยย
เป๊ะมาก ดูดีขึ้นเลยค่ะ
คางสวย หน้าเรียวได้รูป
สวยใสมากกกกก
หน้าเป๊ะมาก
หน้าเรียวสวยมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้