ดู: 968|ตอบกลับ: 7

[เสริมจมูก] สวยเหมือนเกิดใหม่ น่าปังเป๊ะเว่อร์ ต้องเลอโชเม่

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Peachy_Peachy เมื่อ 2018-1-20 13:14

สวัสดีค่ะเพื่อนๆชาวดั้งโด่ง ขออนุญาตแนะนำตัวก่อน ชื่อ พีชซี่นะค่ะ วันนี้ก็จะมาเล่าประสบการณ์แก้จมูก+เสริมคางค่ะ เพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลา มาเริ่มกันเลยดีกว่า เดิมก่อนเสริมจมูก เนื้อน้อยดั่งแหมบ มีแค่รูจมูกไว้หายใจ หน้ากลมๆเหมือนตัวตุ่น เพื่อนเรียกน้องแหมบ. ลูกตาแทบไหลมารวมกัน หน้ากลมเหมือนลูกชิ้น

ก็เลยไปเสริมจมูกกับคลินิกหนึ่ง ซึ้งความรูกสึกเสริมเหมือนไม่ได้เสริม เพราะไม่มีคนทักเลยว่าเสริม ธรรมชาติมากค่ะ

อันนี้คือเสริมแล้วพยายามจะหามุมถ่ายให้มีดั้งกะเค้ามั้ง แต่ก็ได้แค่นี้เองค่ะ เลยมีความคิดที่จะแก้ แต่ไปที่ไหนเค้าก็บอกเนื้อน้อย ทำใหม่ก็ไม่ได้โด่งมากไปว่าเดิม น่าจะไปปรึกษามาประมาณ 3-4 คลินิก

จนมาถึง Lechome clinic คุณหมอให้คำแนะนำดีและสัญญาว่าจะทำให้ดีที่สุดเอาโด่งเท่าที่ได้ปลอดภัยไม่ทะลุ จึงตัดสินใจแก้

ก่อนหลังทันที ปลื้มมากค่ะ เหมือนเกิดใหม่ คุณหมอให้ดูก่อนเย็บปิดด้วยค่ะ

รูปตอนนี้ หลังทำ 3 สัปดาห์ด้านหน้าอาจจะดูเอียงๆนิดนึงนะค่ะแต่บวมอยู่คุณหมอบอกรอเข้าที่ 3 เดือนไม่ต้องกังวลค่ะ

จมูก 17 วัน.jpg

17 วัน.jpg

17 วัน 2.jpg

2เดือนนะค่ะ ปลืมค่ะใกล้เข้ารูปใกล้รัดแกนยิ่งสวย หน้าเปลี่ยนมากค่ะ

2 เดือน.jpg

หลังทำ 3 เดือนค่ะ

3 เดือน.jpg

ส่วนรูปนี้ 4 เดือนแล้วค่ะ

4 เดือน.jpg

5 เดือนแล้วค่ะ จะถ่ายรูปมุมไหนก็สวยมั่นใจขึ้นเยอะเลยค่ะ

5 เดือน.jpg

5 เดือน1.jpg

6 เดือนค่ะ

6 เดือน1.jpg

6 เดือน.jpg

ปัจจุบันครบ 7 เดือนแล้วค่ะ

7 เดือน.jpg

7 เดือน1.jpg

7 เดือน2.jpg

เอาเป็นว่าชอบมากเลยค่ะ คือจะให้พิมพ์อธิบายเป็นคำพูดคือเล่าไม่หมดแน่อ่ะ เลยขออธิบายด้วยภาพแล้วกัน ส่วนใครที่อยากมีคางและจมูกสวยๆแบบนี้ ฝากเลอโชเม่คลินิก ไว้เป็นทางเลือกอีกทางนะค่ะ คอนเฟิร์มเลยว่าปังจริงๆ

โพสต์ 2018-2-10 10:19:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากค่ะ ทรงอะไรคะ
โพสต์ 2018-3-13 17:48:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากเลยค่ะ หน้าเปลี่ยนมากเลย ซิริโคน ทรงอะไรค่ะ
โพสต์ 2018-4-26 20:07:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เคสเนื้อน้อยเหมือนกันค่ะ อยากได้โด่งๆแบบนี้เลย แต่กลัวทะลุค่ะ
โพสต์ 2018-5-12 14:15:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยค่ะ นานแค่ไหนหายบวมคะ
โพสต์ 2018-5-26 14:54:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงอะไรคะสวยจัง แก้เจ็บกว่าทำใหม่ไหมคะ
โพสต์ 2018-5-27 18:15:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากค่าเห็นแล้วอยากเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้