ดู: 692|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] คิดไม่ผิดเลยค่ะที่ให้ รพ.เลอลักษณ์ ช่วยทำจมูกใหม่ให้ ไฉไลกว่าเดิมอี้กกกกก

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ กวางค่ะ แต่ไม่ใช่กวางเดอะเฟสนะถึงจะหน้าคล้ายๆก็เหอะ 5555 เห็นแบบนี้คงรู้แล้วสิว่ากวางจะมารีวิวอะไร ใช่ค่ะมารีวิวคาง เอ้ยไม่ใช่ มารีวิวจมูกค่ะ บอกเลยว่าทำจมูกมาสวยถูกใจมาก ไม่งั้นไม่มารีวิวนะขอบอกกกก ที่ถูกใจเพราะว่าจมูกโด่งพุ่ง เป็นทรงสโลปสวย ดูจากรูปก็น่าจะบอกได้นะคะว่ามันเริ่ดมากกกก เดี๋ยววันนี้กวางจะมานำเสนอความเริ่ดของจมูกนี้ให้ดูกัน อิอิ อาจจะบอกว่าเป็นความเริ่ดไม่ได้ งั้นบอกว่าเป็นพัฒนาการความเปลี่ยนแปลงไปในทางที่สวยดีกว่า 5555 อ่านแล้วงงอะ เอาเป็นว่ามันเปลี่ยนไปจากเดิมมากก็พอ
เริ่มแรกก็มาดูความงามของเมื่อก่อนดีกว่าค่ะ ว่าจะงามขนาดไหนกันเชียว (จะลงรูปให้ชมแบบไม่กั๊กเลยจ้า)

รูปก่อนจะสวยค่ะ จะเห็นได้ว่ากวางเป็นคนจมูกโด่งอยู่แล้วเนอะ แต่กวางไม่พอใจอะค่ะ เพราะกว่าคิดว่าช่วงสันจมูกอะมันมีนิดเดียวเอง เลยอยากให้มันโด่งกว่านี้ ก็เลยตัดสินใจทำอะค่ะ เลือกเป็นรพ.เลอลักษณ์ ศึกษาที่นี่มาเยอะพอสมควร คิดว่าไว้ใจเชื่อใจได้ค่ะ เพราะเป็นโรงพยาบาลด้วย เดี๋ยวมาดูหลังจากนี้กันค่ะ ว่าจะสวยแค่ไหน

ทำทันทีค่ะ โด่งทันตาเห็นเลยอ่าา 5555 แล้วบอกเลยว่าไม่เจ็บเลย หมอมือเบามากจริงๆ แล้วมันดีตรงที่ว่าก่อนทำอะค่ะเค้าจะฉีดยานอนหลับให้เราก่อน หลังจากนั้นตื่นมาเราก็สวยมีดั้งเลย 5555
หลายคนอาจสงสัยว่านี่มันเรียกทรงอะไร แล้วคุณหมอท่านไหนทำให้ ขอตอบในนี้เลย ทรงนี้เรียกว่าทรง Princess Nose ค่ะ ลักษณะของทรงก็โด่งพุ่งสโลปสวย ได้คุณหมอวรรณาเป็นคนทำให้ บอกเลยว่าไม่ผิดหวังจริงๆค่ะ ทำออกมาสวยมาก และวิธีการดูแลก็ไม่ยาก ก็มีทานยาตามที่หมอสั่ง นอนหมอนสูง คอยประคบเย็น แล้วก็งดอาหารแสลงต่างๆ รวมไปถึงแอลกอฮอล์ตัวร้าย 5555 หมอบอกถ้าทำตามนี้ได้ก็สวยได้เช่นกัน อิอิ

หลังทำ 3 วัน รู้สึกสวยมาก 5555 จะบอกว่าไม่บวมไม่ช้ำเลยจ้าแกรรรร คือดีงามมากกกกก รู้สึกดีใจที่เลือกที่ทำไม่ผิด

หลังทำได้ 5 วันค่ะ แต่งหน้าเบาๆไปก่อน หลัง 7 วันค่อยจัดเต็ม 5555 ในใจไม่คิดเล้ยยยยว่าจะได้สวยกว่าที่คิดไว้อีก ฝีมือหมอนี่สุดยอดไปเลย สมแล้วค่ะที่เป็นโรงพยาบาลที่ได้มาตรฐาน มีศัลยแพทย์ที่เชี่ยวชาญเฉพาะทาง ประสบการณ์มากมายอีก อิอิ

หลังทำ 7 วัน

2 อาทิตย์แย้ววววววววว สวยอ่าาา ดูกี่ทีก็สวย เพื่อนก็บอกว่า ‘ เออสวยขึ้นอะ หน้าเป๊ะมาก เป๊ะกว่าเดิมอีก ’เรานี่ยิ้มหน้าบานเป็นจานข้าวหมาเอ้ยจานดาวเทียม 5555

15 วัน แต่งหน้าจัดเต็ม พร้อมออกไปเปิดหูเปิดตาในโลกอันแสนกว้างใหญ่(นึกว่าเท่านิทาน555)
และเพื่อนคนไหนที่สนใจรพ.เลอลักษณ์ก็ติดต่อไปทางรพ.ได้เลย หรือจะสอบถามข้อมูลคร่าวๆจากกวางก่อนก็ได้นะคะ กวางยินดีตอบค่ะ ยังไงก็ฝากไว้ด้วยนะคะว่า จะทำสวยทั้งทีก็ทำให้ดีไปเลย จะได้ไม่ต้องมาเสียใจภายหลังนะคะ บายยยยยย

สวยอ่า เท่าไหร่คะ?
หน้าเปลี่ยนเป็นแซ่บบบบ
หน้าเปลี่ยนเลยยย สวยอ่าาาา หน้าคมๆ
หน้าเป๊ะ ปังมาก สวยยยย
ดูดีมากเลยคร้า
จมูกสวยมาก เข้ากับหน้าเลย ทำให้หน้าคมด้วยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้