ดู: 473|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกซิลิโคลน Sebbin มั่นใจทรงนิ่มสวยโดยคุณหมอกิตติศักดิ์

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีค่ะ นุ่นนะคะ วันนี้เอารีวิวหน้าอกสวยๆมาฝากเพื่อนๆกันค่ะ แต่ แต่ แต่ เป็นหน้าอกเราเอง ก็ไม่มีอะไรมาก แค่จากสาวหน้าอกแบน อัพเลเวลมาเป็นสาวไซส์บิ๊กก็เท่านั้นเองงงง จริงๆค่ะ เมื่อก่อนเป็นคนที่ไม่มีหน้าอกเลยยย หน้าอกไข่ดาวที่แท้ทรูคือเราเองงง 5555 เสื้อในอัพAก็ยังไม่เต็มอะคิดดู๊ๆๆ พูดไปก็อายตัวเอง ก็ทนแบบนี้มาสักพักใหญ่ๆจนตัวเองเริ่มโตขึ้น สังคมใหญ่ขึ้นก็ได้มาเจอเพื่อนๆที่เค้าทำหน้าอกบ้าง ทำหน้าบ้าง เราก็แบบ เอ้อเค้าทำมาก็สวยๆกันทั้งนั้นนี่หว่า ไม่ได้แย่ แถมหน้าอกบึ้มสวยกันทุกคน ก็เลยสนใจทำบ้าง เป็นคนคิดไวทำไว ก็เลยตัดสินใจทำที่รพ.เลอลักษณ์ค่ะ รีเควสกันเยอะจัดดดด        

โชว์ก่อนเลย 1 รูป มันใหญ่แบบได้ใจมากค่ะ ยิ้มกว้างได้ละ เพราะชั้นมีหน้าอกบิ๊กบึ้มสมใจละ 555 นี่เลือกทำซิลิโคน Sebbin นะคะทำกับหมอกิตติศักดิ์ หมอเก่งค่ะ มีเทคนิควางซิลิโคนใต้กล้ามเนื้อ ทำให้น้องนมนิ่มสวยแบบธรรมชาติ เก๋เริ่ดมาก นี่หลังจากทำ 5 วันเราก็ไปถอดผ้าพันหน้าอกแล้วก็นวดกระตุ้นไฟฟ้า พร้อมกับให้นักกายภาพบำบัดสอนนวดนมด้วย แล้วก็ใส่สปอร์ตบาร์วนไป 6 เดือน ยกของหนักๆก็ไม่ได้ด้วย งดอาหารแสลง ทะเล หมักดอง แอลกอฮอล์ เฉาไหมถามใจดู? 5555

หลังทำไปได้ 6 วัน ใหญ่มากค่ะ ถูกใจสุดๆ ปลอดภัยด้วย บอกแล้วว่าเริ่ดดดด

หลังทำได้ 1 เดือน

ที่เลอลักษณ์เค้ามีนอนพักฟื้นหลังผ่าตัด 1 คืนด้วย พยาบาลดูแลดีมากๆค่ะ พูดง่ายๆเลยว่าไม่ต้องกังวลอะไรเลย เตรียมใจไปทำอย่างเดียว 5555
        นี่ตั้งแต่ทำมาเพื่อนไม่ล้อว่าหน้าอกไข่ดาวแล้วนะคะ เรียกแต่นุ่นแม็กซิม 555 ก็ว่าไป๊ แต่รู้สึกดีกว่าเดิมเยอะเลยค่ะ ตอนแรกบอกเลยว่าไม่ชิน แต่ตอนนี้ชินเฟ่อออ สวยๆชอบๆ ได้มาตรฐาน ปลอดภัยต้องเลอลักษณ์เลยค่ะ เพื่อนๆสนใจก็สอบถามได้เลยนะ อิ้อิ้

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้