ดู: 1741|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สาวน้อยน่ารักจัดเสริมจมูกทรงPrincess Nose รพ.เลอลักษณ์ บอกเลยต้องดู!

[คัดลอกลิงก์]

ปุ๊จุ๊เองค่าาาา จะเอาจมูก Princess Nose จากรพ.เลอลักษณ์มารีวิวให้เพื่อนๆได้อ่านได้ชมกันจ้าาาา งานดี งานสวย งานเริ่ด งานปังก็อยากจะเอามาบอกต่อด้วยนะค้าาาา
        สมัยเรียนก็พอจะรู้จักศัลยกรรมอยู่บ้างแต่ก็ไม่ได้อะไรมากมายค่ะ เพราะเราไม่คิดว่าจะทำตั้งแต่ศัลยกรรมอะไรตั้งแต่แรกอยู่แล้วอะค่ะ แต่พอเวลาเราก็เริ่มรู้ตัวเองว่า เธอต้องเปลี่ยนแปลงตัวเองบ้าง ต้องพัฒนาตัวเองให้มากกว่านี้ เผื่ออะไรดีๆจะเข้ามาหาเธอ หลังจากที่คิดได้ก็เริ่มทำความรู้จักกับศัลยกรรมให้มากขึ้น ที่สนใจทำมากที่สุดคือจมุกค่ะ เพราะเมื่อก่อนเป็นคนจมูกแบนมาก ชนิดที่ว่าสันจมูกหรือดั้งเนี่ยไม่มีเลย ทรงจมูกนี่แบบ โอ่ยยย เล่าไปก็เหมือนด่าตัวเอง 5555

ก่อนทำก็จะประมาณนี้เลยค่ะ สันจมูกแทบไม่มี แบบนี้ถึงต้องเลือกเสริมจมูกอันดับแรกไงค่ะ แต่หลังจากเสริมเราว่าเรามีความเปลี่ยนอยู่บ้างน้าาาา ไม่เชื่อให้ย้อนกลับไปดูรูปด้านบนได้เลยค่ะ 55555
        เริ่มเม้ามากมายเกินไปละ คิดว่าเพื่อนๆคงขก.อ่านแล้วก็อยากดูพัฒนาการความเปลี่ยนแปลงของเราแล้วใช่มะล้าาาา เราก็อยากจะอวดแล้ว แต่ แต่ แต่ ไม่มีอะไรค่ะ ทำให้ลำคานไปงั้นล่ะ 5555 มาค่ะเดี๋ยวตามมาดูความเปลี่ยนแปลงขั้นแรกของเรากันดีกว่า ยังไงก็ติชมกันได้นะคะ แต่ถ้าเป็นไปได้ขอชมมากกว่าเนอะ 5555 แล้วก็ต้องขออภัยในความรูปน้อยไว้ก่อนเด้อหล้าาาาา

ก็จะรู้สึกตึงๆนิดนึง นี่หมอและผู้เชี่ยวชาญแนะนำมาว่าให้นอนหมอนสูงๆจะช่วยลดอาการบวมได้ ให้กินยา ประคบเย็น งดอาหารทะเล ของหมักดอง อาหารแสลงต่างๆ แอลกอฮอล์ กินอีกทีนู่นหายดีเลย ราวๆ1เดือน

จับมัดรวมเลยละกัน อิ้อิ้

แค่ 20 วันเองงง เริ่มหายดีแล้ว ไม่บวมแล้ว เก๋ไก๋มากค่าาาา บอกเลยว่าตั้งแต่ทำมาไม่เคยต้องกังวลอะไรเลยค่ะ แต่ทำอะไรก็จะระมัดระวังตลอดเลย สวยเนอะ อิ้อิ้

ครบเดือนน เริ่มสวยได้แล้วจ้า แต่หมอบอกว่ากว่าจมูกจะเข้าที่จริงๆก็ประมาณ 3 เดือนค่ะ แต่เราก็ดูแลดีมาตลอดเลยนะ ทำตามที่หมอบอกทุกอย่างเลยด้วย ตอนนี้มีแต่คนทักว่าเหมือนคนละคน พอมีดั้งแล้วดูดีขึ้น หน้าคมดูมีมิติ ณ จุดๆนั้นยิ้มหน้าบานเลยจ้าาาา จะไม่ยิ้มได้ไงก็เมื่อก่อนไม่ใช่แบบนี้ แบนกว่านี้เยอะเลยจมูกเนี่ย ฮืออออ ต้องขอบคุณหมอวีรวุฒิมากเลยนะคะที่ช่วยงัดดั้งให้หนู ไม่งั้นนะ ไม่สวยแบบนี้หร้อกกก 5555

หน้าสวยเลยอ่า
มีความหน้าเด็กกก
จมูกโด่งขึ้น หน้าเปลี่ยนนนน
ดูดีมากเลยคร้า
จมูกโด่งพุ่งมากก สวยอ่าาาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้