ดู: 2225|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] แก้ตาตก ยกหางตา...ตาใหม่สวยชิค ที่ DRK

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bovy0924 เมื่อ 2018-1-10 15:10

สวัสดีค่าชื่อ โบ นะคะ วันนี้จะมาเล่าประสบการณ์แก้ตาสองชั้นใหม่ ที่ DRK Beauty Clinic ที่เอกมัย 3 ให้ฟังนะคะ

ที่ตัดสินใจแก้ตาใหม่อีกครั้ง เพราะตาเดิมโบว์มีปัญหาค่ะ ชั้นตาเดิมที่เคยทำมามันตกลง ทำให้เวลายิ้มมีริ้วรอยตรงหางตา

ทำให้หน้าดูแก่ เวลายิ้มเนี่ยจะมีริ้วรอยตรงหางตาตลอด ฉีดโบท็อกซ์ก็ไม่ช่วยเลยค่ะ รู้สึกว่ามันกลุ้มใจ

เหมือนคนหน้าแก่ไปเลยค่ะ ตาตกดูเศร้าๆ ไปนิด เลยตัดสินใจที่จะทำตาใหม่อีกครั้ง เพราะอยากได้ตาที่โตขึ้นกว่าเดิม

เพราะที่เคยทำมาเป็นแบบกรีดสั้นค่ะ เลยทำให้ตาตก เลยเข้าไปที่ DRK เพื่อรับคำปรึกษาจากคุณหมอ ก็เลยได้คำตอบมาว่า

ของโบที่จะแก้ครั้งนี้คือแบบกรีดยาว และคุณหมอจะเย็บยกหางตาขึ้น ให้หางไม่ตก ดูไม่เศร้าละริ้วรอยจะหายไปด้วยค่ะ

มาดูรูปก่อนทำกันค่ะ

นี่เลยค่ะ ตรงลูกศรที่ชี้ คือหางตาที่ตกลงมา ดูเหมือนรอยตีนกาเลยค่ะ ทำให้หางตาดูตกลง แต่งตายังไงเวลายิ้มก็จะเป็นปัญหาแบบนี้ตลอด

เดี๋ยวมาดูหลังแก้ตาใหม่กันนะคะ ว่าจะเป็นยังไง

นี่โบเองอย่าเพิ่งตกใจไป
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-1-10 15:10:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bovy0924 เมื่อ 2018-1-10 15:14

จะมาอัพเดตโบไปทำตามาวันนี้วันที่3แล้ว เก็บหางตาเก็บหนังตาตกและทำ2ชั้น จากของเก่าโบชั้นตาไม่เท่ากันและทุกคนพออายุมากขึ้นหนัง

ตาก็จะตก โหงวเฮ้งไม่ดีแต่งหน้าก็ไม่สวย

วันที่ 7 ค่ะ อาการบวมช้ำเริ่มยุบลงไปเยอะมากๆ แล้ว ดีงามมาก

วันที่ 10 ค่ะ แต่งหน้าได้แล้ว ดีงามที่สุดอะไรขนาดนี้ ชอบมากเลย ตาดูโตขึ้น ชัดตากำลังดีเลย ริ้วรอยตรงหางตาก็ไม่มีแล้ว

เพราะถูกเย็บและยกขึ้นไปแล้ว ด้วยเทคนิคของคุณหมอ ชอบมาก ปริ่มมากจริงๆ

**** อัพเดตหลังแก้ตาปัจจุบัน 1 เดือน ****

ตรงลูกศรที่หางตาเห็นได้ชัดเลยนะคะ ว่าริ้วรอยตรงหางตาหายไปแล้วค่ะ ทำให้ตาดูโตขึ้น

ประทับใจกับผลลัพธิ์หลังทำสุดๆ ไปเลยค่ะ หลักๆ ที่เลือกแก้ตาที่นี่เลยก็เพราะว่า เพื่อนทำหลายคนละสวยและพักฟื้นไวมากๆ

ที่นี่กรีดตาด้วยเลเซอร์ทำให้มีอาการช้ำบวมน้อยกว่าทำแบบอื่น คุณหมอก็เก่งใจดีให้คำปรึกษาดีมากๆ

ไว้จะกลับไปปรึกษาคุณหมอเพิ่มเติมแน่นอนถ้าจะทำอะไรอีก รับรองให้เลยค่ะ ทำที่นี่ดีจริงๆ

เพื่อนทำมาและจากประสบการณ์ตัวเอง จ่ายเงินเอง นักเลงพอ ตอนนี้เขามีโปรโมชั่นส่งท้ายปีอยู่นะคะ

ไปจับ ไปจองกันให้ไวเลยค่ะ ความสวยรอเราอยู่ และคุณอาจจะได้มานั่งเขียนรีวิวบอกต่อแบบโบ

เพราะโบทำมาแล้วสวยจริงดีจริง แก้ปัญหาจริง ตอบโจทย์จริง เพื่อนๆ ถามกันมาหลังไมค์แบบเยอะมาก

โบเลยขอรวบรวมออกมาเป็นรีวิวนี้เลยนะคะ หวังว่าทุกคนจะชอบกัน   ยังไงจะมาอัพเดตเรื่อยๆนะค้า

#ทำไม่ดีไม่บอกต่อนะเออ  #เป็นผู้หญิงอย่าหยุดสวยค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้