ดู: 1120|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] อัพไซท์ไปเลยไม่รอช้า!เสริมหน้าอกNatrell คุณหมอกิตติศักดิ์ รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

ก่อนเสริมหน้าอก

สวัสดีค่า.... วันนี้เราจะมารีวิวการเสริมหน้าอกที่เราไปจัดมาค่ะ แต่เดี๋ยว!!!...ต้องบอกก่อนว่าเราหน่ะเป็นผู้หญิงตัวเล็กที่ไม่ได้เล็กแต่ตัวนะแก แต่เราอะชอบพกไข่ดาว ลูกมะนาว เม็ดถั่วเขียว เอ้ยยยบ้า  เรามีหน้าอกที่เล็กเหมือนตัวค่ะ55555. ขำๆ  เอาละคือเอาเป็นว่าเรามีความสนใจ มากกกๆ ที่จะเสริมหน้าอกคะ คิดมานานพอสมควร

หลังเสริมหน้าอก 5 วัน

แต่เอาสิ เอาเส้ เราหาข้อมูลแบบหนักหน่วงจนมาหยุดที่คุณหมอ กิตติศักดิ์ ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ  พอดีเราไปเจอพวกในเว็บบอร์ดดั้งโด่งอะไรนี่แหละ มีมารีวิวเยอะแยะไปหมดไปเลือกอ่านเอาตาลาย  แต่เราชอบฝีมือของคุณหมอท่านนี้สุดแล้วแต่คนชอบเนาะ
หลังจากนั้นเราก็เข้ามาปรึกษาคุณหมอเลยค่ะ  ระหว่างรอคิวก็จะมีพนักงานคอยให้บริการตลอดดีเว่ออ5555เป็นกันเองนะค่ะบรรยากาศเหมือนโรงแรมเลยยย น่ารักแอบถ่ายรูปนิดนุงงง  พอพบคุณหมอเราเลยบอกว่าอยากทำให้เห็นถึงการเปลี่ยนแปลงพอนะค่ะ แต่ไม่ต้องบิ๊กจนล้นทะลักมากนะ55555.  เอ้อ...เราเลือกเป็นซิลิโคน Natrell ใช้เทคนิคกาวพิเศษ(Scareless) ก็คือหลังผ่าตัดเสร็จเนี้ย แผลจะไม่น่ากลัว ไม่เป็นรอยตะขาบ จางไว เย้บเนียนเว่ออ เราก็ตอบตกลงทันที5555555.(ใจง่ายอะ)   พอคุยละเอียดเสร็จแล้วเราก็รอวันมาผ่าตัดค่ะ  งดทานอาหาร-น้ำ เป็นเวลา 8 ชั่วโมง ตรวจความพร้อมของร่างกาย ตอนนั้นอะนะเรารู้สึกตอนแรกก็เฉยๆอยู่นะ  แต่ตอนนี้มันตื่นเต้นมากก55555.จนเกร็งๆ คุณหมอใจดี๊ดีชวนคุยตลอดจนหลับไปรู้สึกตัวอีกที ว๊าวววว...งามนมก็มาค่ะ ฉันจะใส่บิกินี่เดินชายหาดเลยคอยดู55555555.

หลังเสริมหน้าอก 10 วัน

ท่าด้า......ผ่าตัดเสร็จแล้วเร็วเว่อ....เหมือนนอนหลับไปละตื่นดู้มๆเลยจ้า5555. แต่ของที่นี่ใช้ยาสลบในการผ่าตัดด้วยแต่จะมีแพทย์ผู้เชี่ยวชาญเฉพาะทางคอยดูแลระหว่างการผ่าตัดเท่านั้นนะ  วางใจได้เลย ปลอดภัยหายห่วง   หลังจากทำเสร็จนะค่ะคุณหมอพันผ้าให้เรียบร้อยมากแต่แอบรัดเบาๆนิดนึง ก็เนาะคุณหมออยากให้เราดูแลได้ง่ายตอนที่กลับไปพักที่บ้าน โอ้ยยยใส่ใจเว่อออ เริ่ด

เสริมหน้าอก ครบ 1 เดือน

เห้ยยยย เพื่อนๆเราอยากจะบอกว่ามันไม่ได้น่ากลัวอะไรแบบที่ใครพูดเลย ไม่ได้เจ็บอะไรแบบรถชน สิบล้อเหยียบ อะไรเล้ยยยย เราชิวๆ หรือเราอึดวะ555555. แต่ในช่วงแรกจะต้องมากายภาพที่โรงพยาบาลก่อนนะมีนักกายภาพมาสอนการนวดให้สาวๆค่จะได้นวดแบบถูกวีธีกันเนาะ ละมีอีกแบบนึงที่ดีกว่าที่ไหน คือนวดแบบกระตุ้สไฟฟ้าจะทำให้เรารู้สึก อันนี้อะตัวเริ่ดเลยย5555555.  ก็กลับบ้านกันเถอะค่ะจากนั้นคุณหมอก็ย้ำว่าหลัง 10 วัน หลังการผ่าตัดถึงนวดเองได้ แล้วก็ให้ใสสปอร์ตบราไปก่อน อย่าพึ่งใส่ชุดชั้นในแบบดัน มีโคง ต้องต้องต้อง 6 เดือนเป็นต้นไป

เสริมหน้าอก ครบ 1 เดือน

เริ่มดูมีอะไรบ้างแล้ววว เห็นมะไม่เป็นกระดานโต้คลื่นแล้วนะ  ตอนนี้ออกงานทีไม่ต้องกลัวไม่เด่น  ไม่ปัง  ละไม่ต้องดัน ยัดฟองน้ำแล้วด้วยเก็บไว้ซับหน้าดีกว่า555555.  แต่บอกก่อนเลยตัวซิลิโคนของเรานี่นิ่มเว่อออ ละไม่เป็นบล้อคดูไม่ธรรมชาติด้วยละการวางซิลิโคนของคุณหมอใช้เทคนิคการวางแบบทรงกลม ทำให้ดูธรรมชาติมากกก
ตอนนี้เรามั่นใจมากเลยมีอกร่องกับเค้าแล้วนะ5555. คือมันดีแซ่บเว่ออ เผ็ดมั่กกกๆๆพริกทั้งตลาด แฮร่ เรารู้สึกสนุกกับการแต่งตัวมาก ส่องกระจกละหลงรักตวเอง หรือบ้าหว่า อิอิ การใช้ชีวิตตอนนี้ดีมากจนลืมไปเลยว่าเสริมมา 555.มีความสุข มีคนชมมากขึ้นว่าไปทำอะไรมาสวยขึ้น อึ้มด้วย55555. เลยทำให้เราสังเกตตัวเองว่าตั้งแต่ทำมาไม่ได้เปลี่ยนแปลงแค่ที่หน้าอกอย่างเดียวอะ แต่มันเปลี่ยนทั้งตัว หน้า รูปร่าง บุคคลิก เราดูสวยขึ้นมั่นใจขึ้นค่ะขอแนะนำที่นี่เล้ยยยยย.

หน้าอกสวยมากกก
ใส่บราไซท์เท่ารัยค่ะ
หน้าอกสวยมากกก
หน้าอกชิดสวยมาก
หน้าอกสวยปังมากกก
สวยธรรมชาติมากค่ะ
หน้าอกสวยธรรมชาติ พอดีตัวเลยยย
หน้าอกสวยมากเลยยย
สวยมาก แซ่บเวอร๋
หน้าอกสวยมากอ่ะะะ
หน้าอกสวย ดูธรรมชาติ
หน้าอกสวย แซ่บมากค่ะ
สวยแซ่บเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้