ดู: 1137|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] หมดปัญหาหนังตาตกกับตา2ชั้น รพ.เลอลักษณ์ สวยแบ๋วตาโต

[คัดลอกลิงก์]

ก่อนทำตา2ชั้น ก็จะมีหนังตาตกกลายเป็นชั้นเดียวที่ไม่เท่ากัน

สวัสดีค่ะ หลายๆคนคงเข้ามาดูเพราะมีปัญหาเดียวกันใช่ไหมค่ะ นั้นคือชั้นตาที่ตก เป็นชั้นไม่เท่ากัน หรือบางคนก็เป็นคนตาชั้นเดียวตั้งแต่เกิดแล้วอยากลุกขึ้นมาเปลี่ยนแปลงตัวเองโดยการตัดแต่งตา2ชั้นให้สวย โดยเราจะมาเล่าถึงประสบการณ์ของตัวเราเองที่เจอมากับตัวเราเองในวันนี้นั้น เราเองเป็นผู้หญิงธรรมดาคนนึงที่อยากที่จะมีตาเป็น2ชั้นสวยแบบคนอื่นบางค่ะ เพราะตาเราตอนนี้นั้นมันตกลงมาตามช่วงอายุที่เพิ่มขึ้นมีไขมันชั้นตาและบวกกับเดิมชั้นตาเราไม่เท่ากันแทบจะมองไม่เห็นชั้นตาแล้วตอนนี้ เราเลยอยากที่จะมีตา2ชั้นบ้าง

หลังทำตา2ชั้น 1วัน จะสังเกตุเลยว่าหน้าดูหวานขึ้นและชั้นตาบวมน้อยมาก

เราเลือกที่จะทำศัลยกรรมมากกว่าการติดสเกอร์ชั้นตาน่ะ เพราะถึงเราจะติดไปทั้งวันเดวมันก็หลุดแถมบางทีมันก็ดูโป๊ะ!เห็นชัดเลยว่าติดรำคาญมากๆค่ะ เวลาต้องมานั่งแปะสติ้กเกอร์ตาแบบนี้ทุกครั้งที่เราจะออกไปไหนแบบมั่นใจ เราเองก็เลยลองศึกษาหาวิธีดูสุดท้ายเราก็มาเจอวิธีการทำตา2ชั้นแบบตัดแต่งโดยโรงพยาบาลเลอลักษณ์นั้นเอง

เข้าสู่วันที่3 แล้วค่ะ ตาบวมไม่เยอะเท่ารัยค่ะ แผลสวยมากๆ จะมุมไหนก็เริ่ด

เราว่าทุกคนกังวลใช่ไหมค่ะว่าการทำตา2ชั้นนั้นมันจะเจ็บแต่เราว่ามันก็ไม่ได้เจ็บน่ะที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์มีการใช้เป็นยาชาและยานอนหลับควบคู่แต่เวลาที่เราตื่นขึ้นมานั้นคุณหมอก็จะให้เราขยับตาเพื่อดูชั้นตาค่ะ คุณหมอที่ทำการเนรมิตตาสวยๆให้เรานั้นชื่อว่า คุณหมอวีรวุฒิค่ะ คุณหมอใจดีมากๆค่ะ ให้คำปรึกษาเรื่องชั้นตาดีมากๆค่ะ และการดูแลตัวเอง

ช่วงแรกๆมันก็จะบวมค่ะ แต่ไม่มากนะค่ะ เพราะคุณหมอที่นี้มือเบามากๆค่ะ อาศัยการประคบเย็นเอาค่ะ ตอนนี้ชอบตา2ชั้นมากๆค่ะ มันทำให้ตาเราดูโตตาดูหวานขึ้นมากๆเลยค่ะ  มีแต่คนชมว่าสวยขึ้นค่ะ จากดวงตาของเรา แต่รอครบ 1เดือนชั้นตาจะสวยมากยิ่งขึ้นค่ะ  

ชั้นตาสวยมากค่ะ
หายบวมไวจัง สวยมากค่ะ
ชั้นตาสวยมากเลยค่ะ
สวยค่ะ ราคาเท่าไหร่เอ่ย?
ชั้นตาสวยเด่นชัด ผิดกับตอนแรกเลยอ่า
ชั้นตาสวยมากเลย
ว้าววว ชั้นตาสวยมากกก

ชั้นตาสวยมาก ชัดเจนมากๆเลยค่ะ
ชั้นตาชัดเจนกว่ามะก่อนเยอะเลย สวยๆ
ชั้นตาสวย ชัดเจน
ชั้นตาสวยและหวานมากคะ
ชั้นตาสวยชัดเลยค่ะ
ชั้นตาชัดดูสาวขึ้น
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้