ดู: 1157|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ถึงกับอึ้ง!ใครอยากได้จมูกแบบโด่งสวยฉบับรพ.เลอลักษณ์ต้องดู+

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดี หญิงเองหญิงไงจะใครล่ะ 5555 ขอทักทายเพื่อนๆทุกคนี่เข้ามาอ่านเลยนะคะ วันนี้ที่หญิงเข้ามาในดั้งโด่งก็เพราะว่าจะมาแชร์ประสบการณ์เสริมจมูกครั้งแรกค่ะ เชื่อว่าครั้งแรกของเพื่อนๆทุกคนก็ต้องตื่นเต้นเป็นธรรมดาชั่ม้ยล่ะคะ อิอิ สำหรับหญิงนี่ตื่นเต้นมาก มันมีความกลัวและแรงกดดันเต็มไปหมด เพราะมีทั้งคนยินดี และไม่ยินดีในการเสริมจมูกของเราครั้งนี้ เพราะว่าเค้าเป็นห่วงกลัวเราเป็นอันตรายอะไรประมาณนี้ แต่หญิงก็พยายามหาที่ที่ดีที่สุดให้กับตัวเอง ก็เลยเลือกเป็นรพ.เลอลักษณ์ค่ะ ก็อยากที่เพื่อนๆรู้ว่าที่นี่เป็นรพ.ศัลยกรรมโดยตรง มีแพทย์เฉพาะทางที่เก่งและมีประสบการณ์ และที่สำคัญปลอดภัยได้มาตรฐานด้วยค่ะ
พอได้ความสบายใจแล้วหญิงก็ติดต่อไปจองคิวเอาไว้ วันทำก็ได้เข้าไปคุยกับผู้เชี่ยวชาญ เลือกซิลิโคนและทรงจมูก หญิงเลือกเป็นทรง Idol Nose เพราะคิดว่ามันเข้ากับจมูกและหน้าหญิงสุด หลังจากนั้นก็รอทำประวัติแล้วก็ขึ้นไปจ่ายเงินรับยาด้านบนค่ะ เสร็จตรงนี้ก็นั่งรอเข้า                ห้องผ่าตัดอีก พอถึงคิวก็เข้าไปพบหมอก่อน ให้หมอประเมินเนื้อจมูกเราว่าสามารถโด่งได้แค่ไหน หญิงทำกับหมอปิตินะคะ หมอเก่ง ใจดี คุยเสร็จก็ลงมือได้เลยค่ะ ตื่นมาพร้อมสวย 5555

ภาพก่อนทำ ความไม่มีดั้งแม้แต่น้อย จำไม่ได้ยังไงไหว ดีแค่ไหนแล้วที่คิดทำตอนนี้ ทำเร็วสวยเร็ว หญิงคิดงี้แหละ 5555  

หลังทำเสร็จทันที

นี่บอกเลยว่าถึงกับเตรียมหมอนรองคอมาเลยนะคะ เพราะเค้าบอกว่าหลังจากทำเสร็จเราต้องนอนหมอนแบบนี้ประมาณ 1 อาทิตย์ งดกิรอาหารแสลง 1 เดือน ให้กินยาและประคบเย็นบ่อยๆจะได้ไม่บวมเยอะค่ะ

หลังทำ 5 วัน (ความบวมช้ำเริ่มบังเกิด ประคบเย็นและกินน้ำมะพร้าววนไปจ้า)

หลังทำ 7 วัน (เริ่มดีขึ้น เริ่มยุบเริ่มหายช้ำละค่ะ เริ่ดมากๆ)

หลังทำ 15 วัน

อาการดีขึ้นเรื่อยๆแบบมากถึงมากที่สุด ใช้เวลาในการรักษาตัวไม่นานหรอกค่ะ หญิงก็มีออกไปนู่นนี่บ้าง แต่จะเลี่ยงอะไรก็แล้วแต่ที่จะทำให้เกิดอันตรายกับจมูกเรา 555 นี่กินโจ๊กกับข้าวต้มเป็นเวลานานมาก จะผอมแล้วนะเนี่ย 5555 แต่ก็ถือว่าคุ้มค่ะ เพราะจมูกออกมาดีมาก ทรงสโลปสวย โด่งถูกใจไม่มีปัญหาอะไรเลยค่ะ จากที่มีคนไม่เห็นด้วยตอนนี้เปลี่ยนเป็นชมว่าสวยแทนค่ะ แอบปลื้มๆ 5555 รพ.เลอลักษณ์ไม่ทำให้ผิดหวังจริงๆค่ะ เลิฟเลยๆ >///<

จมุกเด่นชัดมากค่าาา
สวย เข้ากับหน้าเป๊ะเลย
สวยมากค่ะ หน้าคมอ่า
สวยมากกก แบบว่าหน้าเปลี่ยนเลยจ้าาา
สวยมาก หน้าคมเลยค่ะ
สวยค่ะ ดูเข้ากับหน้าดี
จมูกพุ่งสวยยยย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้