ดู: 1383|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] พาเพื่อนมาทำเทอร์มาจ ไม่รู้ว่าเครื่องแท้หรือเปล่า ช่วยดูหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dew_dew เมื่อ 2017-12-22 17:42

สวัสดีค่ะ ชื่อดาวนะจ้า ล็อคอินเข้ามาตั้งกระทู้เลยค้า อยากถามทุกคนในห้องนี้

คือก่อนหน้านี้ 3 วัน ดาวไปกับเพื่อน เพราะเพื่อนดาวทำเทอร์มาจที่เอเมดคลินิกนะคะ

อายุก็ไม่มากไม่น้อยจ้า 29 ต้นๆ 5555 เริ่มมีปัญหาใบหน้าหย่อนคล้อย ไม่ค่อยเต่งตึง

ขออธิบายต่อนิดนึงนะจ้ะ เผื่อใครยังไม่ทราบ เทอร์มาจช่วยให้หน้าตึงกระชับ ลดความหย่อนคล้อยจ้า

ไม่ต้องผ่าตัดด้วย ดาวเองก็อยากทำบ้าง แต่ตอนนี้เก็บเงินอยู่555 ให้เพื่อนมันสวยไปก่อน

แต่ที่เพื่อนบอกคือ ราคาที่นี่ถูกมาก เมื่อเปรียบเทียบกับคลินิกอื่นๆ ถูกจนคิดว่าจะปลอมหรือเปล่านะ

ร่ายมาซะยาว เข้าเรื่องดีกว่า ปัญหาคือดาวอยากรู้ว่าเครื่องของแท้มั้ยค่ะ เพราะที่นี่โปรโมทหัวส้ม เครื่องแท้

และตอนที่เพื่อนดาวทำ เราก็แอบถ่ายตัวเครื่องมาให้ช่วยดูกัน แล้วระหว่างแท้กับปลอม ต่างกันมากมั้ยค่ะ

จนเราก็แอบเชื่อไปแล้วนิดนึงงง อีกอย่างเทอร์มาจของที่นี่ ราคาถูกมากก ตรงนี้แหละค่ะที่กลัวจะเป็นเครื่องปลอม

วอนผู้รู้ตอบให้กระจ่างทีค่ะ

ระยะไกล มองไม่ชัดนิดนึง

มุมแอบถ่าย จะเห็นมั้ยเนี่ย

รูปนี้ขออนุญาต จนท.ถ่ายเลย แต่เครื่องยังไม่เปิด555

รูปหน้าเครื่องเทอร์มาจ แบบเต็มๆค่ะ

อันนี้ดาวไม่รู้จริงๆ เรียกว่าอะไร ขออภัยด้วยจ้า แต่ไว้ใช้ตอนทำหน้า

ตอนเพื่อนทำค่ะ จนท. ให้เข้าไปถ่ายได้

แพงมั้ยค่ะ มีแผลหลังทำไหมค้าา
เห็นผลทันทีหรือเปล่า
เราว่าของแท้นะคะ !!!
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้