ดู: 1228|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แชร์ประสบการณ์เสริมจมูกสวยที่สุด

[คัดลอกลิงก์]

สวีสดีค่ะ ชื่อ POP จาก Miss World Beauty Qeen Thailand วันนี้ POP จะมาแชร์ประสบการณ์เสริมจมูก กับคุณหมอบอย ที่ yb clinic ค่ะ
ก็มีพี่ๆแนะนำให้ลองไปทำกับคุณหมอบอย เพราะหมอเก่งและมือเบา POPตัดสินใจทำที่ yb clinic ดูจากประสบการณ์ปและรีวิวสวยๆ ที่สำคัญคือได้ปรึกษากับคุณหมอบอย อยากได้ทรงแบบทำธรรมชาติ แต่ดูเป๊ะแบบมีมิติ

รูปก่อนทำจ้า

ต่อไปจะเป็นรูปหลังทำนะ

หน้าดูคมมากขึ้น ถ่ายรูปแล้วดูมีมิติ

จมูกสวยแบบเป็นธรรมชาติ โด่งพอดีกับรูปหน้า สันสโลปปลายพุ่ง คุณหมอที่ yb clinic เก่งมีฝีมือมากๆเลยค่ะ POP รู้สึกว่าเสริมแล้วหน้าแอบดูเรียวอีกด้วย ถ้าใครอยากสวย อยากเสริมจมูก POP ก็อยากแนะนำ yb clinic เป็นอีกทางเลือกหนึ่ง ที่นี้ทำดีมากค่ะ อยากให้ลองมาทำกันนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้