ดู: 1962|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] มาดู!ไซท์หน้าอกแบบใส่บราเซ็กซี่ รพ.เลอลักษณ์ทรงนิ่มสวยแบบธรรมชาติ

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีค่ะ อันดับแรกขอแนะนำตัวก่อนนะคะ เราชื่อเชอรี่ค่ะ วันนี้ก็จะมาเขียนรีวิวเสริมหน้าอกแหละ ถือว่าเป็นการผ่าตัดใหญ่ครั้งแรกเลยก็ว่าได้ ก่อนทำก็มีการคิดไตร่ตรองมาเป็นอย่างดี เลือกสถานที่ทำมาเป็นอย่างดีด้วยเช่นกัน เพราะหลายๆคนแนะนำเราอะค่ะว่าถ้าจะทำจริงๆก็เลือกที่มันปลอดภัยได้มาตรฐาน ถ้าดูไม่ดีเดี๋ยวจะเป็นอันตรายเอา บอกตรงๆว่ากลัวเหมือนกัน แต่เราก็พยายามหาที่ที่ดีที่สุด แล้วก็คนเลือกเยอะที่สุดอะค่ะ เพราะคิดว่าเราจะได้ทั้งความสวยและปลอดภัยอะไรงี้ ก็หาข้อมูลมาพักใหญ่เลยล่ะ
        จนได้เลือก “รพ.เลอลักษณ์” ค่ะ หลายคนแนะนำมาว่าที่นี่มีนอนรพ. 1 คืนซึ่งจะต่างจากที่อื่นที่ทำเสร็จก็กลับบ้านได้เลย อีกอย่างคิดว่าทำเสร็จก็อยากให้อยยู่ใกล้มือหมอหรือพยาบาลก่อน กลัวดูแลตัวเองไม่ได้ 555...เราก็ติดต่อไปจองคิวไว้ค่ะ เพราะว่าจะได้ทำก็นานหน่อยเพราะว่าหมอที่นี่เป็นหมอคิวทอง ไม่จองอาจจะไม่ได้ทำ อิอิ จองเสร็จก็เคลียร์ตัวเอง เตรียมตัวทั้งกายและใจให้พร้อม วันทำก็เข้าไปติดต่อเลยค่ะ

ภาพก่อนเสริมหน้าอก

ก่อนทำก็จะ(นม)เล็กๆนิดนึง 555 วันนั้นพอไปถึงรพ.ก็ได้นั่งคุยกับผู้เชี่ยวชาญเรื่องทรงและซิลิโคนกันค่ะ เราเลือกตัวที่เป็น allergan ถุงนมจะเป็นผิวทราย แอบจับดูแล้วนิ่มด้วยอะ 555 พอเสร็จตรงนี้แล้วก็ทำประวัติ จ่ายเงินแล้วก็แอดมิทที่ห้องพักเพื่อรอคิวผ่าตัด ก็จะมีการตรวจร่างกาย วัดความดัน ให้น้ำเกลือก่อนเข้าผ่าตัด พอเข้าไปคุณหมอก็จะวัดหน้าอกเรา แล้วก็วางยาสลบ ตื่นมาอีกทีก็อยู่ห้องพักพื้นละค่ะ....

ก่อนเข้าผ่าตัด ร่าเริง เริงร่ามากจ้าาาา

หลังทำ 1 วัน

หลังจากฟื้นจากการผ่าตัดก็ยิ้มได้เลยจ้า ไม่เจ็บเท่าไหร่ แค่นี้ทนได้อยู่แล้ว สวยต้องสตรองงงง 5555 รอคุณหมอกิตติศักดิ์เข้ามาตรวจ เสร็จแล้วก็ปิ๊กบ้านเลยจ้าาา ไปดูแลตัวเองต่อที่บ้าน อิอิ....

หลังทำ 3 วัน

เดี๋ยววันที่ 5 ต้องไปถอดผ้าพันหน้าอกจะมีการนวดกระตุ้นไฟฟ้า สอนนวดหน้าอกโดยนักกายบำบัด(หลังจาก10วันให้เริ่มนวดหน้าอกเอง) และคำสั่งแอนด์คำเตือนหลังการทำหน้าอกนั้น คือต้องงดอาหารแสลง อาหารทะเล เหล้า เบียร์แอลกอฮอล์ทั้งหลาย ห้ามยกของหนัก ใส่ได้แต่สปอร์ตบราเป็นเวลา 6 เดือน ผอมๆยาวไปค่าาาา 5555 แต่บอกเลยว่า แค่นี้จิ๊บๆ

หลังทำ 7 วัน หน้าอกสวยปังอลังการมากจ้า ชอบใจๆ ฮ่าๆๆๆ

หลังทำ 18 วันค่าาา

หลังทำ 22 วัน

ดีใจมากที่ตอนนี้ได้น้องนมมาครอบครองสมใจแล้ว เมื่อก่อนหน้าอกน้อยนิด ตอนนี้ไม่แล้วนาจาาาา นี่เราเลือกแบบพอดีตัวเลยค่ะ ไม่อยากให้ใหญ่มากไป เอาแบบใส่อะไรก็เซ็กซี่ก็พอ เพื่อนคนไหนสนใจสอบถามเราได้นะคะ...นี่หลังจากทำหน้าอกมาก็แฮปปี้มาตลอดเลยอ่า หน้าอกเข้าที่ไว ทรงสวยด้วย ชอบมากค่า ขอบคุณหมอกิตติศักดิ์ที่มอบหน้าอกไซส์บิ๊กให้เชอรี่ อิอิ
หน้าอกสวยธรรมชาติดีค่ะ
หน้าอกสวยอ่า
หน้าอกดูสวยเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ
เซ็กซี่มากค่าาา
ว้าวววว เซ็กซี่มาก น้องนมดูธรรมชาติและพอดีตัวมากค่ะ
ว้าววว สวยมากๆค่ะ แอบแซ่บๆ
อึ๋มสวยมากกก
หน้าอกสวยอึ๋มมม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้