ดู: 882|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ดั้งแหมบที่ว่าแบนรพ.เลอลักษณ์นรมิตให้โด่งได้ด้วยทรงPrincess Nose

[คัดลอกลิงก์]

ก่อนทำศัลยกรรม

ก่อนอื่นเลยนะค่ะต้องบอกก่อนเลยค่ะว่าเราไม่เก่งเรื่องการรีวิวนะค่ะ แต่อยากแชร์ประสบการณ์มากๆค่ะ ว่าการทำศัลยกรรมที่ถูกต้องครั้งเดียวจบนั้นเป็นอย่างไร เรามาเริ่มรีวิวกันเลยค่ะ เราเป็นสาวทำธรรมดาคนนึงค่ะ ที่เลือกที่จะให้ศัลยกรรมเป็นทางออกในการทำให้ชีวิตดีขึ้นค่ะ  เราเลยเลือกที่จะทำการแก้ไขสิ่งที่เรากังวลมาตั้งแต่เด็กเลยค่ะ นั้นคือจมูกเพราะเรามีดั้งจมูกที่แบน แหมบเลยค่ะ อย่างที่เพื่อนๆเห็นในภาพคะ เราเป็นปัญหามากๆค่ะ อยากดูดีแต่มันติดตรงดั้งแหมบนี้แหละที่ทำลายความรู้สึกความมั่นใจลงไปเยอะเลยค่ะ

หลังทำศัลยกรรม จมูก รพ.เลอลักษณ์

เห็นแล้วใช่ไหมค่ะ ว่าปัญหาจากส่วนที่เล่ามานั้นมันทำร้ายจิตใจมากค่ะ แต่หลังจากที่เราเลือกที่จะเสริมจมูก ไปเราว่าเราคิดถูกมากๆเลยค่ะ เพราะมีแต่คนทักค่ะว่าเสริมมาแล้วนั้นใบหน้าเราดูคมสวยขึ้นค่ะ ดั้งจมูกดูโด่งสโลปสวย รับกับใบหน้าเลยค่ะ เพราะการทำศัลยกรรมแล้วออกมาเข้ากับใบหน้านั้นเป็นอะไรที่โอเครมากๆค่ะ  มีแต่คนชมว่าสวยขึ้นเราก็โอเครกับความรู้สึกและความมั่นใจมากๆแล้วค่ะ

หลังเสริมจมูก 1 วัน

เราว่าการทำศัลยกรรมจมูกนั้นมันก็ไม่ได้เจ็บทรมานนะค่ะ บางคนบอกว่าน่ากลัวแต่สำหรับเราเรามองว่า ไม่เลยค่ะ เพราะการที่เราได้ทำกับคุณหมอที่มีความเชี่ยวชาญและเป็นแพทย์เฉพาะทางก็สบายใจจ้ะ ตอนวันที่เข้าไปเสริมนั้นเราก็จะได้คุยกับทางผู้ชี่ยวชาญก่อนเลยค่ะ ถึงรูปทรงจมูกที่เราอยากได้ค่ะ จากที่เราเลือกตัวซิลิโคลนและทรง Princess Nose เราได้เสริมกับคุณหมอวีรวุฒิเรียบร้อยแล้วค่ะ ถึงตรวจร่ายกายเพื่อเตรียมความพร้อมก่อนเข้าพบคุณหมอเพื่อทำการเสริมจมูกค่ะ

หลังเสริมจมูก 5 วัน

ตอนเสริมก็ไม่เจ็บนะค่ะ เพราะทางโรงพยาบาลเลอลักษณ์นั้นใช้เป็นยานอนหลับในการทำการผ่าตัดเสริมจมูกตอนเสริมนี้แบบหลับค่ะ +5555 คือดีง่ะ ! เราชอบตรงนี้แหละค่ะ เพราะไม่เจ็บเลย ตื่นมาก็เสริมเสร็จเรียบร้อยค่ะ  ช่วงนี้สำคัญค่ะ เพื่อนๆเราจะต้องประคบเย็นให้ยุบบวมค่ะ ทรงจะได้เข้ารูปสวยๆไวๆ

เสริมจมูก ครบ 15 วัน

หลังเสริมครบ 15 วัน จมูกเราก็ออกงานได้แล้วค่ะ เพราะตอนนี้ยุบบวมแล้วโด่งสวยเชียวค่ะ จมูกเรา เราว่าทรงที่เราเลือกมาเข้ากับใบหน้ามากๆค่ะ

ดีจังใช้ยานอนหลับ
โด่งมาก สวยๆ
สวยมากเลยค่ะ
จมูกเรียวสวยเข้ารูปหน้า
มีความเปลี่ยนนนนน
จมูกโด่งสวยยย
สวยเก๋ค่าาาา
โด่งสวยมากคะ
ูทรงสวยเข้ากับรูปหน้าค่ะ
โด่งสวยเลยค่ะ
โด่งสวยอ่าา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้