ดู: 501|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก ปลอดภัย ไม่เจ็บค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ไอรีน เมื่อ 2017-12-8 16:31

สวัสดีค่ะชื่อ พลอยค่ะ วันนี้จะมารีวิวเสริมหน้าอก อัพไซส์เพิ่มความเซ็กซี่ค่ะ พลอยเป็นคนที่ไม่มีหน้าอกเลย เวลาไปเที่ยวกับเพื่อนๆก็จะสู้เพื่อนไม่ได้เลยอ่ะ เพราะเพื่อนหน้าอกใหญ่มากกกกกกกกกกก(ก.ไก่100ตัว)จะดึงดูดความเซ็กซี่ไปหมดเลยยยย พลอยก็เลยปรึกษาถามเพื่อนว่าทำหน้าอกที่ไหน อยากทำบ้าง (เอาแล้วไง...จะอัพไซส์มาสู้เพื่อน) เพื่อนก็แนะนำมาว่าทำที่ yb clinic ก็เริ่มหาข้อมูลหารีวิวดูจากในเพจ และก็ตัดสินใจทำที่นี้เพราะเพื่อนทำมาแล้วสวยเราเองก็ชอบมองเพราะว่านมเพื่อนสวยจิงๆการันตีไปเลยคร่าาาา

ทำมาแล้วจ้า ก็ได้ประมาณนี้อยากจะบอกว่า อ่อห่อววววว มันแน่นอก ไม่เคยมั่นใจอะไรขนาดนี้มาก่อนเลย ^^

ถูกใจมากๆเลยค่ะ เชื่อเพื่อนแล้วไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ ดูรูปต่อไปกันเลยน้า

พลอยเสริมหน้าอกมา 400 cc ค่ะ หน้าอกสวยเนียนมาก แผลผ่าตัดเล็กนิดเดียว พักฟื้นไม่นานด้วยจ้า คุณหมอ ที่ yb clinic น่ารักเป็นที่ปรึกษาด้านความงามเลิศมาก ใครที่กลัวการเสริมหน้าอก ไม่ต้องกลัวเลยค่ะ พลอยทำมาแล้วปลอดภัย100% คลินิกสะอาดมาก ดูแลหลังการขายดีมากๆอีกด้วยค่ะ พี่ที่คลินิกจะติดตามเราตลอด กังวลอะไรก็สอบถามและปรึกษาได้เลยจ้า ทำที่ yb clinic รับรองประทับใจแน่นอนค่ะ
ฝากรูปสุดท้ายไว้ดูกันนะคะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้