ดู: 1379|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] แนะนำที่ฉีดไขมันใบหน้าหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
คือเรามีปัญหาแบบว่า  เหมือนหน้าเหี่ยว  และหน้าดูตอบๆ  
อยากฉีดไขมันที่หน้า  อยากให้หน้าดูเต็มขึ้น ดูเด็กลง
แต่ไม่รู้ว่าจะทำที่ไหน ใครรู้ว่าควรทำที่ไหน... แนะนำทีค่ะ ขอที่ราคาสบายๆ นิดนึง

แนะนำให้ฉีด โบท็อกจ้า ลองไปปรึกษาหมอก่อนนะค่ะ ให้หมอประเมินอีกที หนูแนะนำหมอโอภาส แถวตลาดบองมาเช่ หนูเคยใช่บริการที่นี้เลยชอบ อยากบอกต่อ
แนะนำ หมอคณิตคลินิกmaxi เติมไขมันทำให้หน้าหน้าดูสดใสขึ้น  แต่ก็มีทั้งข้อดีข้อเสีย ได้ฟัง หมอคณิต พูดแนะนำตอนพาแม่ไป ปรึกษาถึงได้เข้าใจหลังจากงมหาข้อมูลอยู่นาน
ตอนนี้fat filler หรือเติมไขมันหน้ากำลังมาแรงมากก ที่เห็นจากคนรอบข้างไปทำ กับคุณหมอคณิต ดอนเมือง ละมุนเวอร์มากๆๆ
เราเเนะนำที่masterpiece hospital ค่ะ เก่งเรื่องฉีดไขมันที่หน้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้