ดู: 674|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] Mentor 500cc 4 เดือน ....

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hueehnn เมื่อ 2017-12-6 14:26

รู้สึกดีใจมากเลยค่ะ ที่วันนี้ได้มีโอกาสมารีวิวเสริมหน้าอกกับเค้าซะที
อยากทำหน้าอกมานานแล้วค่ะ ว่างทีไรก็ชอบเข้ามาหาอ่าน หารีวิวดูเพลินๆเกือบทุกวัน
จนมาถึงวันนี้ เราก็เลยอยากจะมารีวิวหน้าอกของตัวเองบ้างค่ะ อิอิ ตื่นเต้นๆๆ

ตอนแรกเป็นคนกลัวการศัลยกรรมมากๆเลยค่ะ แต่พอเราเข้ามาดูรีวิวบ่อยๆ
จากความกลัวกลายเป็นความอยากซะมากกว่าค่ะ 55 พออยาก็ต้องสนองเลยค้ะ ไม่รอช้า
ได้มีโอกาสเข้าไปปรึกษาคุณหมอชาติชาย ถึงแนวทางและความต้องการของเราค่ะ
เพราะเราต้องการใหญ่ๆค่ะ ด้วยความที่หน้าอกเดิมต้นทุนมีพอสมควร ก็ใส่ใหญ่ๆได้สบายเลยค่ะ
ก็เลยขอคุณหมอ 500cc ค่ะ คุณหมอก็จัดให้ตามความต้องการเราเลยค่ะ ใจดีมากๆ 55
ส่วนนึงเราก็มั่นใจในตัวคุณหมออยู่แล้วค่ะ เพราะที่นี่ Absolute Beauty Clinic ค่อนข้างดังเรื่องเสริมหน้าอก
และจากการดูรีวิวแล้วค่อนข้างถูกใจอยู่แล้ว แผลเล็ก และเทคนิคที่คุณหมอทำหน้าอกแทบไม่บวมเลย
ก็เลยตัดสินใจทำที่นี่ และเข้าไปปรึกษาตามที่เราบอกไว้ตอนแรกค่ะ คลีนิกอยู่ทองหล่อนะคะ

วันผ่าตัดตื่นเต้นมากๆเลยค่ะ เป็นการศัลยกรรมครั้งแรกของเราเลยค่ะ
ก็เตรียมผลตรวจสุขภาพและก็ต้องงดน้ำ งดอาหารไปด้วยค่ะ เซลล์จะแจ้งรายละเอียดการเตรัยมตัวไว้
ต้องขอชื่นชมเซลล์ที่นี่เลยค่ะ ดูแลดีมากๆทั้งก่อนและหลังผ่าตัดเลยค่ะ ประทับใจมากๆๆค่ะ
มาถึงคลีนิกก็กรอกประวัติ รับยา เปลี่ยนเสื้อผ้าและพบคุณหมอเพื่อวาดรูปและวัดหน้าอกอีกครั้งนึง
หลังจากนั้นก็มานั่งรอหน้าห้องผ่าตัดค่ะ ห้องผ่าตัดที่นี่ดูได้มาตรฐานมากๆค่ะเครื่องไม้เครื่ีองมือ
ไม่น่ากลัวอย่างที่คิดเลยค่ะ ไม่มีกลิ่นยาโชยๆเหมือนตามโรงพยาบาลด้วยนะคะ 55

เราใช้เวลาผ่าตัดเสร็จประมาณ 1 ชม.นิดๆ ก็มานอนอยู่ในห้องพักฟื้นค่ะ
ความรู้สึกแรกแน่นหน้าอกมากๆค่ะ พยาบาลบอกว่าคุณหมอรัดผ้าไว้ ต้องรัดไว้ 3 วันเลยค่ะ
แต่ไม่มีสายระบายเลือดนะคะ ตอนนั้นแค่แน่นๆอย่างเดียวยังไม่รู้สึกเท่าไรค่ะ
พอกลับบ้านมาซักพักก็เริ้มมีอาการปวดๆบ้างค่ะ แต่ก็พอทนไหว ไม่ได้ทรมานอะไรมากมายเลย
ขยับตัวได้ ลุกไปเข้าห้องน้ำเองได้ปกติค่ะ ผิดคาดมากๆ เราคิดว่าจะต้องนอนซมจนกว่าแผลจะหายซะอีก

... เพื่อนๆลองมาดูรีวิวของเรากันเลยนะคะ ตั้งแต่ก่อนทำ-ปัจจุบันค่ะ ...

ก็มีมาให้ชมประมาณนี้นะคะ ก็ฝากกระทู้แรกของเราไว้ด้วยนะคะเพื่อนๆ มาชมกันเยอะๆนะคะ อิอิ

ปล. สำหรับเพื่อนๆที่มีแพลนเสริมหน้าอกที่ Absolute Beauty Clinic กับคุณหมอชาติชายหรือท่านอื่นๆ
เราขอแนะนำเซลล์น้องอิฐเลยค่ะ ดูแลและบริการดีมากๆ ทั้งก่อนและหลังผ่าตัดเลยค่ะ แนะนำๆ
เราเห็นหลายๆกระทู้ก็แนะนำเซลล์น้องอิฐนะคะ รับรองไม่ผิดหวัง ประทับใจแน่นอน
ตอบไลน์และรับโทรศัพท์เร็วด้วย 55 ( ID Line : italiiz / Tel : 085-0930011 )
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้