ดู: 1437|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกหนุ่มบ้านนาให้พุ่งโด่งแบบนายแบบ รพ.เลอลักษณ์เปลี่ยนได้

[คัดลอกลิงก์]

ก่อนเสริมจมูก

วันนี้มาขอแชร์ประสบการณ์แบบแมนๆของผู้ชายอย่างเราที่อยากจะมีจมูกโด่งๆสักครั้งครับ จุดประกายของเรามันมีตรงที่เพื่อนผมไปเสริมจมูกมาอะเด้! หน้าดูหล่อขึ้นเลยครับ เรานี้เกิดความอยากที่จะเสริมเลยครับ... เพราะฐานจมูกเดิมเรานั้นมีดั้งน้อยมากครับ . เชื่อนะครับ ว่าหลายคนเจอปัญหาเดียวกับเราตรงเวลาเราส่องกระจกเราก็อยากที่จะหล่อเพื่อพกความั่นใจออกนอกบ้างนั้น มักจะพูดกับตัวเองเสมอว่าเราต้องมีดั้งจมูก รูปทรงจมูกที่โด่งจิ สักวัน... แค่รอเวลาครับ รอแล้วก็รออีก ไม่กล้าทำมันสักทีเจ้าจมูกจ้า.... มาวันนี้ที่เห็นเพือนๆ ไปทำมา เฮ้ย++ รอไม่ได้ละ เราต้องรีบเสริมจมูกละ เพื่อนๆๆเสริมกันหมด อิอิ

หลังเสริมจมูก 8 วัน

... เริ่มจากการหยิบแท็ปแล็ตมานั่งดูรูปรีวิวในเน็ตครับ ศึกษาสถานที่กับรูปทรงก่อนครับ ว่าทำที่ไหนดี ผมก้มีแอบถามเพือ่นน่ะครับ เราอยากทำในโรงพยาบาลเหมือนกับเพื่อนๆ น่ะ ผมสนใจเป็นโรงพยาบาลเลอลักษณ์ เพราะรีวิวที่นี้มีสวยๆๆเยอะเลยครับ ทำในโรงพยาบาลก้ดีนะครับ ทำให้เราอุ่นใจด้วย ด้วยมาตรฐานและอุปกรณ์ที่ทันสมัย ความเชี่ยวชาญของแพทย์ ก็ดี...

หลังเสริมจมูก 15 วัน

.. วันที่นัดเสริมจมูกกับโรงพยาบาลเลอลักษณ์วันนั้นที่เข้ามาเราก้ได้รับคำปรึกษาจากพนักงานยก่อนครับ ให้เลือกทรงจมูก เลือกซิลโคลน ดูรีวิวครับ .. เราเลือกเป็นทรง Mentis ทรงยอดฮิตเลยครับ สำหรับ หนุ่ม ๆๆๆ ยุคโซเชียวแห่งการอัพรูป เราว่าฐานจมูกเดิมเราน่าจะทำออกมาแล้วหล่อปังแน่ๆๆ ครับ หลังจากนั้นเราก้ตรวจร่างกาย ไปรอที่ห้องผ่าตัดรอเรียกชื่อครับ ตอนเปลี่ยนชุดน่ะ อย่างตื่นเต้นเลยเพือ่นๆๆ แต่ก็น่ะ มาแล้วต้องทำให้สุดครับ จมูกต้องโด่งสโลปดูดี…

หลังทำ 1 วัน

.. เข้าห้องผ่าตัดไปคุณหมอพุดคุยกับเราแปปนึงถึงการปรึกษาเรื่องรูปทรงครับ แล้วก้หลับไป ครับ ตอนทำคุณหมอมือเบามากๆๆ ครับ เพราะเราไม่รู้สึกเจ็บเลย อาจจะเป็นเพราะยานอนหลับด้วยครับ 5555 สบายๆๆรครับ .. หลังจากออกมาจากห้องผ่าตัดเรา รู้สึกว่าตึงๆๆตรงจมูก อิอิ แล้วมีพลาสเตอร์แปะครับ

หลังเสริม 4 วัน

วันที่ 4 สังเกตได้เลยค่ะ ว่าอาการบวมไม่มีละ จมูกเริมเข้าที่เรื่อยๆๆ ครับ สโลปตรงจมูกชัดเจนมากๆๆครับ ปลายพุ่งเชียว ชอบน่ะครับ หน้าผมดูมีมิติมากขึ้นครับ  รู้งี้เสริมจมูกตั้งนานละ ..

18 วันละนะ กับทรงจมูกที่ได้มาจากโรงพยาบาลเลอลักษณ์ ทรงสวยมากครับ รับกับใบหน้ามากๆๆ ครับหลังทำออกมาแล้วนั้น มีแต่คนทักคนชมว่าหล่อดั้งโด่งขึ้นครับ เราว่า การเสริมจมูกเป็นอะไรที่ทำให้ใบหน้าเราดูดีขึ้นจริงๆๆ ครับ สำหรับเพื่อนๆๆ คนไหนที่สนใจจะลุกขึ้นมาเสริมจมูกแนะนำที่นีร้ไม่ผิดหวังจริงๆๆครับ ....
ดูดีมากเลยค่ะ
โด่งรับกับใบหน้า
ดูดีมาก เข้ากับหน้า
ทรงจมูกสวย เข้ากับหน้า
ดูดีขึ้นเยอะเลย
จมูกเรียวสวยมากเลยค่ะ
ทรงจมูกสวยยย
ดูดีขึ้นเลยอ่ะ
พุ่งมากเลยค่ะ
โด่งพุ่งดูดีค่ะ
ทรงจมูกสวยค่ะ เข้ากับหน้าเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้