ดู: 2934|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ใครเคยทำจมูกที่ ELITE CLINIC บ้างคะ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีเราอยากแก้จมูก ศึกษาอยู่หลายที่ตอนแรกดูที่ Medmetic by Meko ไว้เห็นรีวิวเยอะ แต่ก็ยังไม่ถูกใจเท่าไหร่

เลยไปเจอบล็อคเกอร์ท่านนึงรีวิวไว้คือทำที่ ELITE CLINIC คือทำแล้วหน้าเปลี่ยนมาก คือทรงจมูกเปลี่ยนไปเลยซึ่งเราอยากได้แบบนั้น คือ

ทรงสโลปปลายพุ่งหน่อย

เรานัดพบเพื่อปรึกษาคุณหมอ (เราเลือกทำกับคุณหมอยุ้ย พญ.ปรียานุช แสงสิริวิจารณ์) วันที่ 18 ธ.ค. 60 แต่จองคิวทำไปแล้วคือวันที่ 4 ม.ค.

61

ที่เราเลือกคือโปรแก้จมูก Full options ซิลิโคน Mantis Strut +เย็บอินเตอร์โดม + รองปลายกระดูกหลังหู + ตัดปีกงุ้มเข้า

อยากสอบถามว่ามีใครเคยทำที่ ELITE CLINIC แล้วเป็นยังไงบ้างคะ จริงๆเพิ่งมารู้จักคลินิคนี้จากรีวิว และเท่าที่ศึกษายังไม่เคยเห็นเคสที่มี

ปัญหา

ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ

ขอติดตามด้วยครับ เห็นเคสจมูก เคสตาธรรมชาติมาก แต่ส่วนใหญ่ภาพที่ปล่อยมาจากเพจ คนในรีวิวหน้าตาดีเป็นทุนเดิมอยู่แล้วซะส่วนใหญ่ครับ แถมเน้นตลาดผู้ชายซะเยอะ
เราก็ทำแบบทรงสโลปปลายพุ่งมานะคะ เราเลือกทำกับหมอปิ๊กที่อัคราคลินิกค่ะ ออกมาทรงสวยถูกใจมาก
ของเราแทบไม่ช้ำไม่บวมเลยด้วย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้