ดู: 543|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] ชาตินี้มีนมแล้วดีใจจัง ไปทำที่เดอะซิปคลินิก

[คัดลอกลิงก์]
เราชื่อมินตราค่ะ อายุ32ปี เป็นคนค่อนข้างสูงผอม น้ำหนักตอนนี้ 49 ค่ะ ดูโดยรวมแล้วก็รูปร่างดีอิอิ
แต่ที่ขาดก็คือน้องนมนี้แหละค่ะ เป็นคนอาพับหน้าอกเล็กนิดเดียว ส่งใสชาติที่แล้วลืมทำบุญด้วยนม
ชาตินี้เลยก็มาไม่มีนม(เกี่ยวกันไม่ก็ไม่รู้555555)

ก็ประมาณนี้เลย

พอได้โอกาสก็ไปเสริมน้องนม ที่ The sib clinic

เอารูปให้ดูเปรียบเทียบให้เห็นความต่างกันเลยค่ะว่าก่อนทำและหลังทำหน้าอก
มีความต่างกันสุดๆ จัดไป 375 cc ทรงกลม ผิวทรายตอนนี้ก็เริ่มนวดได้แล้ว หลัวจากตัดไหมเสร็จ พึงจะเริ่มนวนเองค่ะ  

ตอนนี้ครบ 18 วันเองค่ะ เริ่มจะเข้าที่ พักงานแนะนำให้นวดเช้าเย็น ครั้งละ 5-10 นาที จะทำให้หน้าอกเข้าที่เร็วและจะ
เริ่มนิ่มเหมือนธรรมชาติประมาณ 2-3 เดือน แค่ขนาดยังไม่นิ่มเราก็รู้สึกเลยว่าทรงสวย ชอบมาก โชคดีมากที่เรา
เลือกทำกับคุณดารินทร์ที่ The sib clinicส่วนราคาก็ไม่แพงเลย เราว่าคุ้มไม่ต้องทำแล้วไปแก้แค่นี้เราก็คือว่าโอเค
วันนี้ได้มารีวิวก็อยากจะให้แบบความรู้ หากสาวๆ คนไหนจะเสริมก็ต้องศึกษาข้อมูลดีๆ จะได้ไม่เสียเงินและเสียเวลา
ทำแล้วต้องไปแก้นะค่ะ เอาเป็นว่าขอเล่าสู่กันฟังแล้วกัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้