ดู: 1188|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แชร์ประสบการณ์ดั้งโด่งๆหมอทนงศักดิ์ที่โรงพยาบาลเอเชียคอสเมติกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
รีวิวเสริมจมูกกับโรงพยาบาลเอเชียคอสเมติก จริงๆมีความคิดจะเสริมจมูกนานแล้วแหละ ขัดใจตัวเองเหมือนกันเวลาถ่ายรูปมันไม่มีสันเลยอ่ะคะ ก็เลยอยากเสริมเพื่อเพิ่มความมั่นใจให้กับตัวเอง หาที่ทำมาตลอดนะแต่ก็กล้าๆกลัวๆ ทำดีไม่ทำดี555 จนมาเจอรีวิวของโรงพยาบาลเอเซียคอสเมติกหน้าเค้าคล้ายๆเราเลย เสริมแล้วสวยมากเลย เราโทรไปสอบถามเค้าเลยค่ะ จองคิวเลยไม่คิดมากละ คิดมากไปก็ไม่สวยซักที พอโทรไปเค้าก็แนะนำซิลิโคน แนะนำแพทย์ทนงศักดิ์เป็นศัลยแพทย์เฉพาะทาง เราก็นัดคิวอะไรเรียบร้อย พอ ถึงวันทำก็เข้ามาช่วงเช้านะประมาณ10โมง ไปถึงก็ทำประวัติ เสร็จก็ได้ปรึกษาหมอค่ะ ปรึกษาเสร็จเจ้าหน้าที่ก็พาเราไปล้างหน้าเปลี่ยนชุดแล้วก็รอหมอ พอหมอมาก็ทำการผ่าตัด กลัวมากตอนนั้น แต่อยากสวยต้องอดทน ช่วงเวลาที่ทำก็ทรมานใจเมื่อไหร่จะเสร็จ พอทำเสร็จละโล่งมาก รีบส่องกระจกเลยอันดับแรก นั่งรอแปปนึงให้หายตกใจหายกลัว เจ้าหน้าที่ก็มาแนะนำการใช้ยา ทานยาเวลาไหน อะไรยังไง เสร็จแล้วก็กลับบ้าน พอถึงบ้านก็ประคบเย็นนอนหมอนสูงตามคำแนะนำเค้า 3วันแรกไม่ได้ออกไปไหนเลย หลังจากนั้นพอแกะพลาสเตอร์แล้วเราก็ออกไปเที่ยวหาเพื่อน ไปเรื่อยอะคะ อยู่บ้านมันเหงา ปิดเมสปิดปากไปนะคะกลัวโดนฝุ่น พอ2อาทิตย์มันก็เริ่มยุบเกือบหมดแล้วค่ะ ครบ1เดือนเราก็ไปตรวจกับคุณหมออีกรอบ รู้สึกว่าเลือกไม่ผิด จมูกออกมาประทับใจค่ะ เพื่อนก็บอกว่าหน้าเปลี่ยน ให้พาไปทำ
ก่อนเสริมค่ะ

หลังเสริมมาแล้ว

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้