ดู: 455|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก ไม่เจ็บเลย

[คัดลอกลิงก์]

ทำนมไม่ต้องกลัวเจ็บ....สวัสดีค่ะทุกคน ขอแนะนำตัวก่อนเลยนะคะ ชื่อ กู้ง ค่ะ จะมารีวิวเสริมหน้าอก ที่  yb clinic (คลินิกอยู่แถวพระราม3 ค่ะ) ก่อนทำศึกษาข้อมูลมาบ้างและหาหมอที่ดังที่สุดในเพจ ก็เจอคุณหมอบอย ที่เพจ yb clinic ใน Facebook ค่ะ ในเพจมีรูปรีวิวให้ดูเยอะมาก อ่านไปอ่านมาก็เลยตัดสินใจทำที่ yb clinic ดูเหมาะที่สุด น่าเชื่อถือที่สุด

ก่อนเสริมหน้าอกคิดเลยว่าต้องเจ็บแน่ๆ แต่ไม่เจ็บอย่างที่คิดเลย คุณหมอที่ yb clinic ใช้ยาชาอย่างดี ในการช่วยผ่าตัดให้เราไม่รุ้สึกกังวลเลยค่ะ

หลังทำแล้วรู้สึกมั่นใจมาก ใส่ไรก็ดูดี ไม่แบนราบ จากกระดาน กลายมาเป็นบอนลูนนนน ฮี่ฮี่ ถ้าไม่ได้เสริมหน้าอก คงต้องขาดความมั่นใจไปเลย

ต้องขอบคุณ คุณหมอบอย ที่ yb clinic ค่ะ  ที่ทำให้กู้งได้มั่นใจแบบนี้ กล้าที่จะแต่งตัว มีความเป็นผู้หญิงมากขึ้น อยากจะบอกเพื่อนๆที่อยากเสริมหน้าอกหลายๆคนค่ะ ที่ yb clinic ดูแลกู้งดีมาก ทั้งก่อนทำและหลังทำ คลินิกสะอาดมาก คุณหมอและพี่ๆผู้ช่วยน่ารักเป็นกันเอง
ยังไงลองเข้าไปดูรีวิวในเพจ และลองศึกษาหาข้อมูลก่อนทำด้วยนะคะ อันนี้เป็นรีวิวนึ่งที่กู้งอยากบอกว่าเสิรมหน้าอกแล้วดูดีขึ้นจิงๆชอบและประทับใจมากค่า ถ้าใครสนใจก็มาทำได้นะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้