ดู: 1014|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[อื่นๆ] ซุปตาร์ดังจากพม่า Thu riya ลงทุนบินมาผ่าตัดลดแก้มที่ DRK

[คัดลอกลิงก์]

มิงกะลาบา แอดมิน Dr.K มารายงานตัวอีกแล้นนนนน เห็นวันนี้ทักทายเปิดหัวมา

เป็นภาษาพม่า ไม่ต้องแปลกใจกันนะคะ เพราะวันนี้แอดจะมาเม้าท์มอยเรื่องราวของพระ

เอกชื่อดัง “คุณ Thu riya” ที่ตอนนี้กำลังดังเป็นพลุแตกในประเทศสาธารณรัฐแห่งสหภาพ

พม่าเลยค่ะ  

จะบอกว่าแอดดีใจมว๊ากกก ที่คุณThu riya ซุปตาร์ชื่อดังให้เกียรติเลือก DRK Beauty

Clinic ดูแลความหล่อ เจ้าตัวเล่าให้แอดฟังว่าตัวเองต้องถ่ายหนัง ถ่ายละครบ่อย ก็ต้องมีดูแล

ตัวเองบ้าง เพื่อให้ออกทีวีแล้วดูดี

แอดก็ถามนะว่ารู้จัก DRK ได้ยังไง เจ้าตัวก็เล่าว่าได้รู้จักแฟนคลับคนนึง เคยบินมาศัลย

กรรมที่นี่ ก็เอ้ออ ... ออกมาดูดีมาก ก็เลยตัดสินใจบินมาทำ

เริ่มแรกคุณ Thu riya ก็ดูแลผิวหน้า ผิวพรรณทั่วไปก่อนค่ะ

มากับคุณ Hsuhsu นางเอกคู่ขวัญ

จนได้มาเจอทีมแพทย์เราค่ะ คุณThu riya เลยขอปรึกษาเลยว่าจะทำยังไงให้หน้า

เล็กดี เพราะเวลาออกกล้อง แก้มป่องมาก  อาจารย์แพทย์ก็เลยแนะนำให้ทำผ่าตัดลดแก้ม

เห็นผลชัดเจนแน่นอน ครั้งเดียวเอาอยู่ แก้มจะหาย หน้าจะเรียวV-Shape แบบถาวรเลยค่ะ

แต่คุณThu riya  ก็แอบกังวลนะคะ ว่าหลังทำเสร็จจะบินกลับไปทำงานต่อได้มั้ย อา

จารย์แพทย์ก็เลยช่วยอธิบายค่ะว่า ด้วยเทคนิคเฉพาะที่นี่ Bloodless แทบไม่ต้องพักฟื้น อย่าง

มาก 3 วันก็ใช้ชีวิตได้ตามปกติละค่ะ เจ้าตัวก็เลย OK

ภาพก่อนเข้าห้องผ่าตัดค่ะ

ภาพขณะผ่าตัดค่ะ ทีมแพทย์กำลังเอาก้อนไขมันออกจากกระพุ้งแก้มเลยค่ะ

หลังผ่าตัดเสร็จสดๆร้อนๆเลยค่ะ

หลังจากกลับไปทำงานที่นั่น คุณThu riyaก็น่ารักมากค่ะ โทรมาเล่าให้เราฟังว่า ผ่าตัด

ลดแก้มดีมาก ชอบมาก ไม่ปวดเลย บวมนิดเดียว เข้าที่ไวอย่างที่ทีมแพทย์เราบอกจริงๆ  แถม

เครื่องมือก็สะอาดปลอดภัย เหมือนโรงพยาบาลเลย ไม่น่าเชื่อว่า DRK จะใส่ใจทุกรายละเอียด

ขนาดนี้

แอดก็แอบแซวนะว่ากลัวมั้ยตอนผ่าตัด  เจ้าตัวก็หัวเราะเลยค่ะ ยืดอกรับว่าตอนแรกกลัว

มากกกกก แต่พอได้ทำจริงคือชิลมาก ไม่เจ็บเลย confirm !! ใช้เวลาผ่าตัดแค่แปปเดียวด้วย

คุณThu riyaบอกว่า มีแต่คนทักว่าไปทำไรมาดูหล่อขึ้น หน้าเรียวขึ้นมาก ผู้กำกับกะ

เพื่อนๆนักแสดงยังทักเลยว่า ออกกล้องหน้าเป๊ะมาก

สุดท้ายคุณThu riya ก็ฝากขอบคุณมากยังคลินิกที่ดูแลดีมาก ทั้งพยาบาล เจ้าหน้าที่

และที่ขาดไม่ได้คือทีมแพทย์ของเรา ก่อนโปรยยาหอมตบท้ายกะแอดว่า ยังไงจะกลับมาดูแล

ความหล่อที่ DRK อีกแน่นอน มีดีขนาดนี้  “ ကြေးဇူးတငျ (ขอบคุณ) “

จบการเม้าท์มอยเรื่องผู้ชายวันนี้ ไว้แอดจะมาหาใหม่น้า รักแอด อย่าลืมมาศัลยกรรมที่ DRK Beauty Clinic นะ ตอนนี้มีโปรฯด้วย  ผ่าตัดลดแก้ม แค่ 18,900 บาทเอง รวมค่ายา ค่าแพทย์ ค่าผ้ารัดหน้าเรียบร้อยแล้นนน สนใจแอดไลน์มาคุยกันได้ค่ะ @drkbeautyclinic  ม๊วฟฟฟฟ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้