ดู: 736|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกเก่าเอาทิ้งไปถอยซีรี่ย์ใหม่โด่งสวยกว่าเดิม รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

ทักทายในวันที่อากาศหนาวเหน็บค่ะทุกๆคน เราชื่อปุ้ยนะคะ หนาวๆแบบนี้ไม่มีอะไรทำ เลยมาเขียนรีวิวแก้หนาวสักหน่อย แต่เป็นรีวิวศัลยกรรมของเราเองนะคะ ทำมาได้สักพักแล้วแต่กะจะเอามาเขียนตอนหน้าหนาวเนี่ยแหละ คริคริ ล้อเล่นค่าาา 555 เข้าเรื่องเลยดีกว่า คือว่าไปเสริมจมูกมาค่ะแล้วเกิดปัญหาก็เลยกะว่าจะแก้จมูกอีกครั้งหนึ่งคิดไว้ละว่าครั้งนี้ต้องดีกว่าเดิม เราก็เลยเลือกที่ดีๆที่ๆปลอดภัย เราเลือกรพ.เลอลักษณ์ แก้แล้วก็เสริมใหม่ไปเลย เสริมใหม่เป็นทรง Princess Nose ทรงนี้ฮิตมาก สวยด้วยขอบอกกกก
เราติดต่อจองคิวกับเจ้าหน้าที่ไว้ค่ะ ไปถึงก็ยื่นบัตรประชาชนได้เลย แล้วก็เข้าไปคุยกับผู้เชี่ยวชาญ ก็คุยเกี่ยวกับเรื่องการแก้เนี่ยแหละค่ะแล้วก็เสริมทรงใหม่ คุยเสร็จก็ขึ้นไปจ่ายเงินด้านบน นั่งรอคิวเข้าห้องผ่าตัด ใกล้ถึงคิวเจ้าหน้าที่ก็พาไปเปลี่ยนชุดแล้วก็ล้างหน้าให้สดที่สุด 5555 ได้เวลาก็เข้าไปพบหมอ เราทำกับหมอวรรณาค่ะ ก็คุยกับหมอสักแปปนึงแล้วหมอผ่าตัดให้เลย ฉึกฉึก 555 ออกมาจะเป็นย่างไรนั้น...ตามมาเล้ยยยยย

หลังทำทันที

หลังทำเสร็จก็ออกมานั่งพักที่ห้องรับรอง เห็นหน้าตึงๆแบบนี้ไม่ได้ดึงหน้านะแต่มันตึงเพราะยาชา 5555 ชาจริงๆค่ะ แต่ไม่รู้สึกเจ็บ รู้สึกแค่ว่าหมอมือเบาม้ากกกก ชอบๆๆ

หลังทำ 1วัน

หลังทำ 3 วัน

ก็มีการดูแลโดยการทานยาตามที่หมอให้มา งดทานอาหารแสลง อาหารทะเล นอนหมอนสูงๆ แล้วก็คอยประคบเย็นบ่อยๆจะได้ไม่บวมมาก แต่ทำมาก็ไม่ได้บวมมากมายอะไรเลยค่ะ คือดีมากเลย

หลังทำ 9 วันค่ะ

หลังทำ 10 วัน

หลังทำ 13 วันจ้า

บอกเลยว่าตั้งแต่ทำมารู้สึกโอเคกว่าเดิมเยอะเลย จมูกไม่เอียงเหมือนก่อนทำละ แถมทรงยังสวยกว่าเดิมอีก โด่งพุ่งสโลปสวย ถูกใจมากค่ะ คิดไว้แล้วถ้าแก้คือแก้ครั้งเดียวครั้งสุดท้ายพอเพราะแก้ออกมาครั้งนี้สวยเว่อร์ ชอบๆอีกละ 555 รู้งี้มาทำที่นี่ตั้งแต่ทีแรกล้าววววว 55555
        ยังไงก็ขอบคุณหมอวรรณามากค่ะที่ทำให้ปุ้ยกลับมาสวยอีกครั้ง ขอบคุณเพื่อนๆที่แนะนำโรงพยาบาลศัลยกรรมดีๆให้ได้รู้จัก โอกาสนี้ก็ขอบอกต่อเพื่อนๆเลยละกันโน๊ะ รพ.เลอลักษณ์ค่ะ ลองเก็บไว้เป็นอีกหนึ่งทางเลือกนะคะ ไม่ผิดหวังหรอก เชื่อสิ้.

เป็นธรรมชาติสวย
จมูกสวยเข้ากับหน้า
ดั้งโด่งมาก สวยๆ
สวย ดูธรรมชาติ
สวยมากกกก ต่อไปทำอะไรดีค่ะ อิอิ
จมูกเข้ากับหน้าเลย สวยๆ
โด่งพุ่งสวยมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้