ดู: 1627|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เพราะคาง “รพ.เลอลักษณ์” ทำให้เพื่อนทักว่าหน้าเปลี่ยน เริ่ดมาก

[คัดลอกลิงก์]
        ทักทายทุกคนในดั้งโด่งนะคะ เราชื่อต้าร์นะคะ เขินอะครั้งแรกกับการเขียนรีวิว ไม่เคยทำอะไรแบบนี้มาก่อน 5555 ไม่ใช่อะไรหรอกค่ะกลัวใช้คำพูดไม่ถูก เอาเป็นว่าใช้ภาษากลางๆละกันนะคะ เข้าใจได้ พิมพ์ง่ายดี 5555 วันนี้เราก็จะมารีวิวคางค่ะ ทำมาที่รพ.เลอลักษณ์ คนรู้จักแนะนำมาว่าเป็นรพ. ปลอดภัยแล้วก็ทำดีด้วย เลยเชื่อค่ะ แล้วก็มาที่นี่แหละ 5555 เดี๋ยวมาดูรูปก่อนทำกันค่ะ ดูว่าคางจะสั้นได้ใจแค่ไหน ฮ่าๆๆๆ

ก่อนเสริมคาง

คางสั้นมากค่ะ หน้าก็เลยดูกลมๆเหลี่ยมไปด้วย เป็นงั้นไปนะคะ 5555 อะมาพูดถึงขั้นตอนก่อนทำกันดีกว่าค่ะ ก็ไม่มีอะไรมากมาย ติดต่อ จองคิว เข้าไปทำ คุยกับผู้เชี่ยวชาญ ทำประวัติ จ่ายเงิน รอคิวเข้าผ่าตัด เปลี่ยนชุด ล้างหน้า แล้วก็ข้นเขียง เป็นสเต็ปแบบนี้แหละค่ะ เราว่าก็ดูเป็นระบบระเบียบดีนะ แล้วการบริการก็ใช้ได้อยู่นะ ประทับใจค่ะ แต่จริงๆประทับใจตั้งแต่เข้าในรพ.แล้ว เพราะสวยมากกก สวยตั้งแต่ข้างนอกยันข้างใน สวยมากจริงๆค่ะ ไม่เชื่อไปหาดูรีวิวได้เลย ยอมใจคนครีเอทมากอะ ใครอยากไปวังสมัยอังกฤษแบบโบราณๆมาที่เลอลักษณ์ได้เลยค่ะ เหมือนจริงอะไรจริง อะเริ่มนอกเรื่องยาวไปอีก 5555 มาดูๆหลังทำ

หลังทำทันที

กลับถึงบ้านก็นอนพักบนนังหมอนรองคอเลยค่าาา นี่หน้าเรียว คางยาวเห็นผลตั้งแต่หลังทำทันดีเลยนะคะเนี่ย โอ้มายก๊อตสุดยอดจริงๆค่ะ ประทับใจอีกละ

หลังทำ 1 วันค่ะ

อยู่บ้านก็นั่งประคบเย็นเย็นยาวไปปป กินยาตามที่แพทย์สั่งทุกครั้ง งดกินอาหารแสลง ส้มตำและอาหารทะเลของโปรดก็งดหมดค่ะ แอลกอฮอล์ก็เช่นกัน แต่ไม่เป็นได้ ต้าร์ทำด้ายยยยย 5555

หลังทำ 4 วัน

มาทำงานตามปกติค่ะ เพราะไม่เจ็บ ไม่บวม ไม่ช้ำอะไรเท่าไหร่เลย

หลังทำ 7 วัน

หลังทำ 9 วัน

หลังทำ 16 วันค่ะ

คางเข้าที่แล้ววววว หน้าเรียวมากกก เพื่อนบอกเปลี่ยนเป็นคนละคนเลยจ้าาาา ถามเพื่อยกลับไปว่า วันนี้อยากกินอะไรขอให้บอก 5555 แต่รู้สึกแฮปปี้กับคางใหม่และหน้าอันเรียวสวยนี้มาก คุณหมอวรรณาเก่งมาก สมกับที่ขึ้นชื่อเรื่องทำคาง สวยะรรมชาติแบบนี้...ต้าร์ชอบบบบ

หน้าดูเรียวขึ้น
หน้าเรียวมากๆ สวยๆ
หน้าดูเรียวยาวขึ้น สวยค่ะ
หน้าเรียวสวยขึ้นเยอะเลย
หน้าเรียวสวยอ่าาา
หน้าเรียวกว่าเดิมเยอะมากกก สวยยย
สวยมากค่ะ หน้าเปลี่ยนเลย
สวยอ่า หน้าเรียวๆ
หน้าสวยได้รูปเลยค่ะ
เข้ากับหน้ามากค่ะ คางสวยมากๆ พอดี ไม่ยาวไป
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้