ดู: 943|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากกระจับสวยๆนี้ ได้มาจากรพ.เลอลักษณ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีค่ะเพื่อนๆทุกคน เราชื่อก้อย แต่ไม่ใช่รัชวิน เชื่อว่ามุขนี้เคยมีคนเล่นไปแล้ว 5555 คืองี้ค่ะ วันนี้เราจะมารีวิวปากกระจับของเราเอง ไปได้มาจากรพ.เลอลักษณ์ รพ.ที่ดังๆอยู่แถวพระราม 5 อะค่ะ อิอิ วันนึงนึกคึกอยากจะเปลี่ยนแปลงตัวเองขึ้นมาเลยเลือกที่จะทำปากกระจับเพราะว่าเป็นคนที่ปากหนานิสนึง เลยจะตัดออกแล้วทำให้มันเป็นกระจับสวยๆ เซ็กซี่ๆ อยากรู้ว่าจะเป็นยังไงก็มาติดตามดูกันค่าาาา

ขอลงรูปก่อนทำให้ดูกันรัวๆไปเลยค่ะ หลายคนอาจจะบอกว่า ปากไม่เห็นหนาเลย ทำไมถึงทำล่ะ ก็บอกไปแล้วไงว่าหนานิสนึง แต่ที่ทำเพราะอยากให้มันเป็นกระจับอะค่ะ ตรงๆเลย คือเห็นเพื่อนทำมาแล้วสวยอะ ปากนางดูเซ็กซี่มาก แล้วที่สำคัญนางชอบถ่ายรูปแล้งจือปากใส่ หมั่นไส้สุดๆ 5555 หยอกเล่นนะเพื่อนร้ากก โปรดจงเข้าใจค่ะว่าผู้หญิงกับเรื่องสวยๆงามๆมันเป็นของคู่กันนนน
มาต่อเรื่องทำปากดีกว่าค่ะ คือเราก็ติดต่อทางรพ.ไป นัดวันไว้ว่าจะเข้าไปทำปากอะไรงี้ เสร็จเรียบร้อยพอถึงวันทำเราก็เข้าไปตามปกติ ก็ยื่นบัตรแล้วก็คุยกับผู้เชี่ยวชาญ ถามทุกอย่างที่เราควรรู้และที่เราอยากรู้ตามสไตล์เรานั่นแหละ 5555 คุยเสร็จปุ๊บก็ไปทำประวัติ จ่ายตัง นู่นนี่นั่น พอถึงเวลาผ่าตัดก็เข้าไปเปลี่ยนชุด ล้างหน้า แล้วก็เข้าไปให้หมอวาดปากให้ว่าตัดออกเท่าไหรถึงจะสวย ถึงจะดูดี...

หลังทำเสร็จทันที มีความรู้สึกว่าตึงๆปากนิดนึง 55555

หลังทำ 1 วัน

หลังทำ 5 วัน

หน้าสดไปอีก นี่ปากเริ่มบวมละ เราก็กินยาตามที่แพทย์สั่งค่ะ แล้วก็ประคบเย็นบริเวณรอบๆแผล จะช่วยลดอาการบวมได้ แล้วก็ห้ามกินของแสลง ของทะเลประมาณ 1 เดือนได้ ทรมานกว่าทำปากอีก 5555

หลังทำ 7 วัน

หลังทำ 13 วัน

หลังทำ 19 วันค่ะ

ปากเป็นกระจับสวยมาก ตอนนี้จือปากแข่งกับเพื่อนได้แล้วค่ะ 5555 นี่ยังไม่ถึงเดือนปากก็เริ่มเข้าที่มากแล้วค่ะ ก็เป็นกระจับเหมือนที่เราคิดไว้นะ ไม่ผิดหวังค่ะ ชอบมาก อนาคตรอเข้าที่กว่านี้อีกจะมาอัพให้ชมกันนะคะ ว่างๆก็แวะเวียนเข้ามาดูกันได้เด้ออออ
        ส่วนปากนี้หมอปวลินเป็นคนทำให้ค่ะ หมอเก่งมาก ใช้เวลาทำไม่นานแต่งานละเอียดมาก ตื่นมาปุ๊บเสร็จปั๊บเลย ดีใจ ชอบๆ เอาเป็นว่าใครว่าที่นี่ไว้ก็ไม่ต้องลังเลเลยค่ะ สวยแน่นอนนน...

ปากสวยมากค่ะ
ปากกระจับสวย
อยากทำบ้าง เจ็บมั้ยคะ
ปากเป็นกระจับสวยค่ะ
ปากบางเป็นกระจับสวยย
ปากดูบางลง เป็นกระจับสวย
ปากบางเป็นกระจับสวยมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้