ดู: 6897|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] น้องนม 3 เดือน ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เพื่อนวันนี้ได้มีโอกาส มาแชร์ประสบการณ์ ที่เราได้ไปเสริมหน้าอกมาค่ะ
คือ เราไปเสริมมาได้ 3 เดือนแล้วค่ะ มีความอยากเสริมมานานมาก
เพราะเห็นสวๆหลายๆคนหน้าอกที่ไปทำมา เซ็กซี่กันทุกคน อิจฉาๆๆๆ 555
เก็บเงินมาสักะักใหญ่ เราเป๋็น ตจว ค่ะ เป็นคนกลัวการผ่าตัดมาก
แต่ผ่านมาได้ถึงทุกวันนี้ก็ดีค่ะ เพิ่มความมั่นใจขึ้นเยอะมากค่ะ
ใส่เสื้อผ้าก็ดูดีขึ้นค่ะ จากแต่ก่อนไม่มีมากเท่านี้ รู้สึดไม่ค่อยมั่นใจ
อิจฉาคนที่มีหลายๆคน อิอิอิ เราได้ทำมาที่  the sb คลินิกค่ะ
ทำของ เมนเตอร์ ทรงกลม ผิวทราย ทุกอย่าง คุณหมอที่คลินิกแนะนำค่ะ
บอกคุณหมอว่า เอาของดีๆที่อยู่ได้ตลอดชีวิตค่ะ หมอเลยแนะนำเป็นตัวนี้ค่ะ
มาดูรีวิว ก่อนทำ หลังทำ นะคะ 221160.jpg
ก่อนทำ แบนมากๆๆๆๆๆ 555555
มาดูหลังทำสวยสะพรึง ค่ะ 55555 ชมตัวเองก็มีค่ะ
สวย ชิมิ  เพื่อนๆว่าเป็นไงบ้าง ค่ะ
ใครสนใจ อยากได้แบบนี้ สอบรายละเอียดขอมูลที่คลินิกได้นะคะ
โทร 0882226880 ค่ะ
ขอบคุนคะที่เข้ามาอ่าน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้