ดู: 2925|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] คัพAจงผ่านไป เพราะอัพ D (ไซส์ใหญ่)กำลังจะเข้ามา รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

ก่อนทำ

สวัสดีค่ะ ชื่อส้มส้มค่ะ วันนี้จะมาร่ายยาว เอ้ย จะมารีวิวหน้าอก 450 cc ก็ไม่ค่อยใหญ่มากเท่าไหร่หรอกค่ะ กำลังพอดีตัว 555 แต่ถ้าไม่เชื่อก็มาติดตามดูไปพร้อมๆกันเลยค่าาาาา
        เกริ่นนิดนึงว่าเดิมส้มพอมีหน้าอกอยู่บ้างค่ะ ไม่มากไม่น้อย กำลังพอดี(มั้ง) แต่รู้สึกว่ามันไม่โอเคเท่าไหร่ เวลาแต่งเซ็กซี่แล้วมันไม่ได้ตามที่คาดหวังไว้อะ 555 ต้องบอกว่าเป็นคนชอบแต่งเซ็กซี่ ไปเที่ยวทะเลก็จะใส่บิกินี่อะไรประมาณนี้ แต่ปัญหาคือของที่เรามีอยู่มันมีไม่พอ มันต้องเพิ่มเติมกันนิดนึง ก็เลยตัดสินใจว่าจะอัพไซส์เพิ่ม ก็ปรึกษาคนรอบข้าง คนสนิทไรงี้อะค่ะ แต่ละคนก็แบบ ทำสิๆจะได้เซ็กซี่ บลาๆๆๆๆ เราก็เอ้อโล่งใจ ดีที่ยังมีคนสนับสนุน เอาจริงๆก็คือตั้งใจไว้แล้วแหละค่ะว่าจะทำ ดูไว้หลายที่มากและที่ที่เอ๊ะที่สุดเลยคือเลอลักษณ์ เพราะที่นี่มีนอนพักฟื้นที่รพ.1คืนด้วยค่ะ ไม่ต้องหิ้วสายเดรนเลือดกลับบ้าน 5555 พอทุกอย่างโอเคแล้วก็ทำการจองคิวค่ะ ไม่ได้หรอกหมอเสริมหน้าอกที่นี่คิวยาวไม่รีบจองเดี๋ยวไม่ได้ทำ อิอิ จองเสร็จก็เตรียมตัวรอเลยค่ะ ก่อนวันทำส้มก็งดทานอาหาร น้ำ ประมาณ 8 ชม. ถึงวันก็เข้าไปติดต่อ ก็นั่งคุยกับผู้เชี่ยวชาญเลือกเลือกขนาด เลือกซิลิโคน เราเลือกซิลิโคน Natrell เย็บแผลแบบ scare less เป็นเทคนิคกาวพิเศษที่ช่วยไม่ให้แผลเป็นรอยอะค่ะ อันนี้ทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์ หมอคิวทองของที่นี่เลยค่า.

รูปก่อนทำเค้าเองงงง ดูเหมือนจะมีหน้าอกใช่ม้าาาา ก็มีแหละค่ะ แต่น้อย ที่เห็นๆที่ดันสุดฤทธิ์สุดเดชเหมือนกัน 5555 ตอนนี้ก็เบื่อแล้วที่ต้องดันต้องอะไร เลยตัดสินใจทำน้องนมเพิ่มซะเลยยยย อิอิ
        มาต่อเรื่องในโรงบาลกันค่ะ พอเราทำประวัติเสร็จแล้วเนี่ยเราก็ขึ้นไปจ่ายเงินรับยา แล้วก็พบคุณหมอวัดขนาดไซส์ว่าจะใส่ได้มากน้อยแค่ไหน เราก็เลือก 450 ccไปก็โอเคใส่ได้ตามที่ต้องการ เสร้จแล้วก็จะมีเจ้าหน้าที่พาไปแอดมิทที่ห้องพักฟื้น พอถึงเวลาก็มารับไปห้องผ่าตัดค่ะ ณ จุดๆนั้นบอกเลยว่า ตื่นเต้นมว้ากกกกก

หลังทำได้ประมาณ 20 วันค่ะ มันก็จะภูมิใจหน่อยๆ เพราะตอนนี้มีหน้าอกไซส์บิ๊กแล้วววว งุงิ

แถมอีกรูป คือแบบชอบมากค่ะ มันตอบโจทย์เราที่สุดเลย ตอนนี้แฟนหวงมากไม่ค่อยให้แต่งเซ็กซี่เล้ยย ต้องแอบๆ เพราะชั้นจะใส่ใครจะทำไม 555 หยอกเล่นๆ
        แต่หลังจากทำน้องนมคุณผู้หญิงทั้งหลายต้องมีความอดทนเป็นอย่างมาก เพราะหลังจากทำนั้นเราต้องใส่แต่ซัพพอร์ทบลา ห้ามยกของหนัก 6 เดือน แล้วก็งดอาหารแสลงต่างๆ อาหารทะเลก็ห้าม แอลกอฮอล์ก็ห้าม อดทนอดกลั้นแล้วค่อยจัดหนักหลังจากหายดีแล้วนะคะ อิอิ อีกอย่างที่ลืมบอก หลังจากทำหน้าอกครบ 5 วัน ต้องมาถอดผ้าพันหน้าอกที่รพ. จะมีนวดกระตุ้นไฟฟ้าด้วย แต่โชคดีที่เลือกทำซิลิโคนนี้เพราะไม่ต้องนวดหน้าอกก็นิ่มเหมือนน้องนมจริงได้เลยค่าาาา แต่ยอมใจฝีมือหมอ เพราะหมอมีเทคนิคการวางซิลิโคนที่ดูเป็นธรรมชาติ แล้วก้ทำให้หน้าอกเราดูสวยด้วย รวมๆแล้วโอเคมาก ชอบมากค่ะ ปล.ขออภัยในความรูปน้อย

หน้าอกสวยยย
หน้าอกชิดสวย
สวย เซ็กซี่มาก
หน้าชิดสวยมาก
สวยแซ่บมากกก
แซ่บมากเลยยยย
เซ็กซี่มาก ดูพอดีตัวเลยค่ะ อยากทำบ้างงง 55
หน้าอกสวยมากกก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้