ดู: 243|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากแก้จมูกสวยแบบปลอดภัยได้รับมาตราฐานสวยต้องไม่เสี่ยง แบบเจนนะค่ะจมูกสวยต้องเอะซิบ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย janja22 เมื่อ 2017-11-22 18:31

อยากแก้จมูกสวยแบบปลอดภัยได้รับมาตราฐานสวยต้องไม่เสี่ยง แบบเจนนะค่ะ
จมูกสวยต้องเอะซิบเท่านั้น

ชื่อเจนนะคะ แก้จมูกกับคุณหมอนนท์คะ ตอนแรกเนี้ยเจนได้ทำจมูกอยู่แล้วแต่รู้สึกว่ามันเป็นสันโด่งทำให้หน้าดุๆแข็งทื่อๆอะคะ เลยหารีวิวที่แก้จมูกก็เลยเจอคลินิกนึงนั้น คือ เดอะซิบคลินิกนั้นเอง เจนเลยเข้ามาปรึกษาคุณหมอนนท์ที่The sib clinic คะ คุณหมอให้คำแนะนำดีมากค่ะบอกเลยและวัยรุ่นเป็นกันเองมากๆ

แล้วคุณหมอก็จะแนะนำว่าเราได้โด่งเท่าไหนได้ทรงประมาณไหนบ้าง เพราะคุณหมอค่อนข้างพิถีพิถันในแต่ละเคสนะคะ แล้วเคสเจนก็ปรึกษากับคุณหมอแล้วว่าจะใช้เนื้อเยื่อตัวเองในการรองปลายจมูกเพื่อกันทะลุนะคะแล้วก็นัดวันแก้คะ

ถึงวันแก้เตรียมตัวรอคุณหมอในห้องคะคุณหมอก็เดินเข้ามาทำการผ่าตัดเนื้อเยื่อของเราตรงก้นกบก่อนนะคะเสร็จแล้วค่อยทำการแก้จมูกต่อคะเหมือนผ่าตัด2ต่ออิ อิ บอกเลย

ระหว่างการแก้จมูกของเจนก็ไม่เคยเห็นคุณหมอท่านไหนที่จะละเอียดขนาดนี้นะคะคือวัดแล้ววัดอีก จนกว่าจะสวย ๆ เหลาแล้วเหลาอีกแล้วตะไบฮัมจมูกเราให้ด้วย แล้วก็ตัดเนื้อผังผืดที่มันจะทำให้ทรงจมูกเราไม่สวยออกไปด้วย คุณหมอเป้ะมากจริงๆคะเรื่องความประณีตยกให้เลย แล้วก็กลับไปพักฟื้นเชื่อไหมคะว่า3วันแรกนี้ไม่เขียวเลยบวมอย่างเดียว งงมากกกกว่าทำไม่ไม่ซ้ำเลย

คือเคยทำจมูกก่อนหน้านี้คือเขียวเป็นอาทิตย์แถมเท่านั้นยังไม่พอนะ บวมมากด้วยแบบหน้าตาหน้ากลัวมาก แบบช่วงนั้นไม่กล้าออกจากบ้านเลย  แต่เจนทำจมูกกับคุณหมอนนท์ไม่เขียวเลยบวมเฉยๆเจนทำได้2วันก็ออกไปลอยกระทงออกไปข้างนอกไปทำกิจกรรมต่างๆได้สะบายมากๆคะ เลยคิดได้ตอนที่คุณหมอแก้จมูกมีรีดๆ เจนคิดว่า น่าจะ รีดเอาเลือดออกมานะ 555+ อันนี้ เจนคิดเอง แถวจมูกแถวหน้าผากให้ประมาณครึ่งชม.คะ คงเป็นการรีดเลือดเพื่อให้มันไม่ช้ำไม่เขียวบวมน้อยมั้งคะ (เดาฮุ ฮุ)

แต่ไม่ช้ำเลือดไม่ม่วงจริงๆคะคอนเฟิม 14วันแล้วทรงได้ถูกใจนะคะ เพราะขอคุณหมอเอาทรงหวานๆสโลปปลายเชิดๆคะ ขนาดยังไม่เข้าที่ยังไม่ยุบบวมดีนะคะยังดูออกว่าสวยคะ เอาเป็นว่าพอใจกับจมูกทรงนี้มากๆคะ

บอกเลยเลิ๊ฟมาก สำหรับเพื่อนๆ ที่คิดจะแก้จมูก เจน แนะนำเลย ที่นี้เลิศ จริง สวยในแบบ ที่ เจน อยากได้ ด้วยเลิ๊ฟเลย

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้