ดู: 503|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิว เสริมหน้าอก 2 เดือนค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ ชาวดั้งโด่ง
วันนี้นำเอารีวิวเสริมหหน้าอก ก่อนทำ หลังทำมา แชร์ให้เพื่อนๆดูค่ะ
ได้ไป เสริมหน้าอกที่  เดอะซิบส์ คลินิกมาค่ะ กับ คุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทยค่ะ
เราทำมา ทรงกลมค่ะ ยี่ห้อ เมนเตอร์ ผิวทราย  ไซด์ประมาณ 350 cc  ค่ะ
คุณหมอแนะนำว่า เราเป็นคนมีหน้าอกบ้างอยู่แล้ว ใส่ซิลิโคนประมาน  350 กำลังสวย ค่ะ
ถ้าใส่ใหญ่กว่านี้เดียวจะออกมาใหญ่เกินไป ส่วนตัวแล้วชอบแบไม่ใหญ่ เวอร์ไปค่ะ
ขอแบบเหมาะกับสัดส่วนค่ะ ถ้าใหญ่เกินไป เรากลัวปวดลังเวลาอายุมากขึ้น อิอิอิ
พอทำออกมา ก็กำลังสวยค่ะ 555 พอดี หน้าอกชิดดีค่ะ
มาดูรีิว นะคะ

เป็นไงบ้างคะ เพื่อนๆ ตอนนี้ เราอยากให้นิ่มๆแบบธรรมชาติค่ะ นวมทุกวันเลย อิอิ
ใครสนใจ สอบถามรายละเอียดโทรสอบถามได้ค่ะที่ เบอร์ โทรคลินิก 0882228660 จ้า
ถ้ามีเวลา เดียวมาอัพเดท นะคะ ขอบคุน คะ

2011601.jpg (123.25 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้