ดู: 329|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] เล่าสู่กันฟัง รีวิวก่อนและหลังเสริมหน้าอก

[คัดลอกลิงก์]

เผื่อว่าตอนนี้มีสาวๆหลายๆคนที่กำลังศึกษาเกี่ยวกับการเสริมหน้าอก เลยอยากมารีวิวค่ะ
เพราะเราก็เคยผ่านช่วงนั้นมาเหมือนกัน ที่นั่งหารีวิวอ่านทั้งวันทั้งคืน ไม่เป็นอันทำอะไรเลย 555

เรื่องของเรื่องคืออยากเสริมมานานแล้วค่ะ แต่ก็รอพร้อมก่อน ทั้งเวลา งาน จะได้สบายใจๆ
พื้นฐานเราหน้าอกไม่ค่อยจะมีเลยค่ะ เลยเข้าไปปรึกษาคุณหมอมาหลายๆที่ และกก็มาลงเอยที่นี่ค่ะ
Absolute Beauty Clinic เคสของเราเสริมกับคุณหมอโภคินนะคะ ขนาด 375cc Mentor

หมอโภคิน (1).jpg

วันไปปรึกษาคนรอพบคุณหมอค่อนข้างเยอะ คิดในใจเลือกไม่ผิดแน่นอน คนเยอะขนาดนี้ ฝีมือดีแน่ๆ
คุณหมอให้คำแนะนำต่างๆเยอะมากๆ ทั้งรูปทรง การดูแลตัวเอง และวิธีการผ่าตัดต่างๆ ก็รู้สึกอุ่นใจมากๆค่ะ
หลังจากคุยกับคุณหมอเสร็จ ก็ลงมาวางเงินจองและนัดคิวผ่าตัดที่เร็วที่สุดค่ะ และก็ได้คิวในอีก 2 วัน
เนื่องจากว่าม่ีลูกค้าเลื่อน เราเลยได้คิวแทน ไม่อย่างนั้นรอนานเป็นเดือนแน่เลยค่ะ คุณหมอโภคินคิวค่อนข้างเยอะ

วันผ่าตัดเราให้เพื่อนไปรอค่ะ ตอนแรกว่าจะไปคนเดียวค่ะ แต่กลัวจะกลับเองไม่ไหว กลัวมึนยาสลบ
ใช้เวลาทั้งหมดประมาณ 3 ชม.เราก็สามารถกลับบ้านได้เลยค่ะ ก็จะมีอาการมึนๆบ้างแต่ไม่มากเท่าไรค่ะ

หมอโภคิน (3).jpg

หลังเสริม 1 เดือนค่ะ ทรงเริ่มสวยแล้ว ส่วนขนาดเราก็ว่ากำลังพอดีค่ะ แต่มีหลายๆคนบอกว่าจะยุบลงอีก
ก็โอเคนะคะคงยุบลงไม่เยอะ แต่ประมาณนี้เราก็ชอบแล้วค่ะ กำลังสวยเลย และก็นิ่มด้วยค่ะเพื่อนๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้